DIỄN ĐÀN LỚP VB2_K11_QT1
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

BOI VI ANH YEU EM

4 posters

Go down

BOI VI ANH YEU EM Empty BOI VI ANH YEU EM

Post  kien cuong Fri Jun 06, 2008 9:26 pm

BỞI V̀ ANH YÊU EM Embarassed

Bởi v́ anh yêu em nên con đường kia giờ thêm nắng, thêm gió và mặt trời vẫn sáng trên con đường mà anh đă chọn.

Bởi v́ anh yêu em nên mọi thứ dường như trở nên thật đơn giản và anh có thể nói với em là anh làm được nó.

Bởi v́ anh yêu em nên cuộc sống trở nên tươi đẹp hơn và ngập tràn màu sắc.

Bởi v́ anh yêu em nên anh sẽ làm cho em thật sự hạnh phúc nhất thế gian này và em sẽ thật tự hào về anh.

Bởi v́ anh yêu em nên mỗi khi anh nắm tay em anh sẽ nắm nó thật chặt và sẽ dẫn em đến bến bờ của những ǵ cao đẹp nhất trên đời này.

Bởi v́ anh yêu em nên anh sẽ thật trân trọng em v́ em là tài sản quư giá nhất mà anh có thể có được.

Cho dù một ngày kia ánh mặt trời có thể bị che khuất bởi mây đen hay là ngoài kia mưa không ngớt hạt th́

Bởi v́ em yêu anh nên anh trở nên lớn hơn để xua đi những đám mây đó và mặt trời vẫn sẽ bừng sáng như là nó vẫn như vậy.

Bởi v́ em yêu anh nên cánh tay anh sẽ trở nên mạnh mẽ, đủ sức mạnh để che chở em trong ṿng tay của ḿnh.

Bởi v́ em yêu anh nên mắt anh sẽ rực sáng để đối diện với bóng tối.

Trái tim anh trở nên mềm mại hơn, lớn hơn để có thể chứa đựng T́nh yêu của em và t́nh thương cho những người xung quanh.

Bởi v́ em yêu anh nên anh đôi chân anh sẽ nên vững vàng, nhanh nhẹn để có thể bước vào tương lai của anh và em với những bước đi thật vững trăi

Cuộc sống không đơn giản, đúng là như vậy nhưng bởi v́…. bởi v́ ta yêu nhau nên anh sẽ tự tin mà đối diện với những nan đề sẽ xảy ra những điều mà anh và em sẽ phải đối diện.

Bởi v́ ta yêu nhaunên thời gian, không gian và mọi khoảng cách đều trở nên vô nghĩa v́ trong t́nh yêu th́ người ta chỉ tính khoảng cách bằng độ dài ngắn giữa hai trái tim mà thôi. Phải không em?

Bởi v́ ta yêu nhau nên khi anh đối diện với em, và khi em ở trong ṿng tay anh th́ mọi định nghĩa về thời gian không c̣n nữa, điều c̣n lại là nhịp đập của con tim và hơi thở của em mà thôi.

Cũng là bởi v́ ta yêu nhau nên mọi điều vô lư trở nên có lư, mọi điều có lư trở nên vô lư, mặc kệ ngoài kia mưa hay nắng, trời kia có xanh hay không chỉ cần có em, khi mà có em bên cạnh th́ mọi thứ trở nên đẹp đẽ dù là hoang mạc cũng sẽ trở nên xanh tươi dù ḍng sông có cạn th́ nó cũng sẽ ngập tràn sức sống.

Bởi v́ ta yêu nhau … nên anh và em sẽ làm được mọi thứ cũng v́ … bởi v́ ta yêu nhau.

( Nguồn từ blog TiengDuongCamChoEm )

Thật tràn đầy cảm xúc khó tả bounce
kien cuong
kien cuong

Back to top Go down

BOI VI ANH YEU EM Empty Re: BOI VI ANH YEU EM

Post  Xù Fri Jun 06, 2008 11:02 pm

Thấy cũng lăng mạn thiệt, mà hông biết trên đời này có chàng trai nào iu đến thế hông nhỉ :-s :-s
Xù

Back to top Go down

Post  Nprince Sat Jun 07, 2008 12:29 am

Cũng có thể có, tại sao lại ko nhỉ I love you

Xù kím Mr Khánh hỏi thử xem What a Face
Nprince
Nprince

Back to top Go down

Post  Xù Sat Jun 07, 2008 9:57 am

Nprince wrote:Cũng có thể có, tại sao lại ko nhỉ I love you

Xù kím Mr Khánh hỏi thử xem What a Face

trời Mr Khánh nhà ḿnh cực ḱ chung t́nh, thủy chung, số 1 ah, hehe, các bạn nữ hông tin th́ cứ thử sẽ biết liền ah :d
Xù

Back to top Go down

Post  Admin Mon Jun 09, 2008 7:24 pm

Xù: trời Mr Khánh nhà ḿnh cực ḱ chung t́nh, thủy chung, số 1 ah, hehe, các bạn nữ hông tin th́ cứ thử sẽ biết liền ah :d
Ui trời, Xù marketing kiểu này th́ các bạn nữ lớp ḿnh sẽ nghĩ ko c̣n có cơ hội để thử. V́ mr Khánh có ng để chung t́nh, và thủy chung với ng đó rùi
Admin
Admin
Admin

https://vb2-k11-qt1.forumakers.com/index.htm

Back to top Go down

Post  Sponsored content

Sponsored content

Back to top Go down

Back to top