DIỄN ĐÀN LỚP VB2_K11_QT1
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Tại em yêu đơn phương....

Go down

Tại em yêu đơn phương.... Empty Tại em yêu đơn phương....

Post  »»Kisses«« Mon Mar 26, 2012 10:02 am

Là vậy phải không, 1 lần nữa lỗi lại là do em, ai bảo em thích anh làm ǵ, như thế chứ ǵ? Em thật sự cảm thấy mệt mỏi, cái thứ hạnh phúc giả tưởng đó lại là do những ǵ em nghĩ ra rồi tự đặt tên rồi tự ḿnh xây dựng những điều mà chẳng khi nào có thể trở thành những ǵ em mong muốn.

Yêu 1 người thật khó, lúc bé cứ tưởng yêu là hạnh phúc nhưng lớn rồi mới biết cũng có nhiều thể loại t́nh yêu và cũng chẳng có cái ǵ đau khổ khi trao t́nh yêu cho ai đó rồi nhận ra người đó không có t́nh cảm ǵ với ḿnh. Thế đấy, bao giờ mà chẳng như thế, lúc thích th́ tự nói với ḿnh rằng chẳng cần được anh thích lại như chính cái câu châm ngôn mà em đặt làm chữ kí ấy “Em yêu anh, em chờ đợi là chờ đợi cái ngày em hết yêu anh chứ ko phải là ngày anh nói yêu em”, thế nhưng khi cảm thấy mệt mỏi, kiệt quệ sức lực th́ lại bảo thà ko có ǵ để ko cần phải nhớ. Thế đấy.

Không biết anh có đọc được những ḍng chữ này không... chắc là không anh nhỉ, v́ lớp ḿnh ra trường quá lâu rồi mà.... Cách đây 5 ngày anh hỏi em có thích anh không? CÓ, ngàn lần em vẫn muốn trả lời là có nhưng em vẫn không thể nói thành câu. Điều này thật lạ so với tính cách của em, v́ có bao giờ em thích ai lại chưa nói ra đâu...có lẽ riêng ḿnh anh và cũng giữ một chút tự cao tự đại với anh.... Từ ngày bước chân vào lớp QT1... người em hay nh́n nhất vẫn là anh, em mến anh ngay từ cái nh́n đầu tiên... Cứ mỗi lần lên lớp, em lại nh́n lén, chỉ dám nh́n thôi mà chưa một lần nói chuyện....

Dù sao, em cũng cảm ơn ông trời nhiều lắm v́ đă cho em được bên anh.... dù chỉ là tư cách bạn bè. Em hứa sẽ nhớ măi buổi tối hôm đó, anh đă nắm tay em, chăm sóc em và ôm em vào ḷng.... Anh ơi, rồi ḍng đời sẽ trôi qua, nhưng em luôn chúc anh vững bước, thành công và hạnh phúc anh nhé!!!

Nhớ anh nhiều...
Gởi anh xxxxxxx028

Kisses
»»Kisses««
»»Kisses««

Back to top Go down

Back to top

- Similar topics