DIỄN ĐÀN LỚP VB2_K11_QT1
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

DOAN KET ... SE DAI THANH CONG

KhanhGiang
chaunguyen
doimatcyan
Tuan Anh
9 posters

Go down

DOAN KET ... SE DAI THANH CONG Empty DOAN KET ... SE DAI THANH CONG

Post  Tuan Anh Wed Jun 18, 2008 10:51 pm

.

Last edited by Tuan Anh on Thu Jul 03, 2008 10:20 pm; edited 1 time in total
Tuan Anh
Tuan Anh

Back to top Go down

DOAN KET ... SE DAI THANH CONG Empty Re: DOAN KET ... SE DAI THANH CONG

Post  Xù Wed Jun 18, 2008 10:59 pm

trananh0811 wrote:Thân chào các bạn lớp QT1-VB2, h́ h́, Very Happy Very Happy Very Happy
Ḿnh đă gắn bó với Forum này cũng lâu lâu ̣i, nên phần nhiều đă có cảm "mến sương" Sad Ḿnh có ư kiến như sau: Các bạn Upload h́nh (dung nhan) của chính các bạn trên Forum, thay v́ các bạn đưa những tấm h́nh "đáng sợ" lên forum, làm xấu nó đi. Tội ghê ? Khổ thân nó? Sad . Forum của lớp ḿnh phải có một cái riêng chứ? ai lại cứ bắt trước người ta đưa toàn là h́nh ǵ đâu không à? Phải bắt trước lớp trưởng ḿnh cơ. Hoan hô bạn H.Linh, lúc nào cũng đáng mặt "anh hào", lúc nào cũng là người tiên phong cho cả lớp! Cho bạn Linh 10 điểm chẵn Very Happy lol!

Vậy bạn trananh bắt chước Xù đi, đưa h́nh lên làm avatar đi nào :-x :-x
Xù

Back to top Go down

Post  doimatcyan Thu Jun 19, 2008 1:40 am

thay v́ các bạn đưa những tấm h́nh "đáng sợ" lên forum, làm xấu nó đi. Tội ghê ? Khổ thân nó? Sad . Forum của lớp ḿnh phải có một cái riêng chứ? ai lại cứ bắt trước người ta đưa toàn là h́nh ǵ đâu không à?

Thế á! Lạ nhỉ! Sao ḿnh không thấy cái avatar nào đáng sợ nhỉ, và cái h́nh nào là h́nh thuộc diện
toàn là h́nh ǵ đâu không à
nhỉ?

doimatcyan

Back to top Go down

DOAN KET ... SE DAI THANH CONG Empty Van de dua hinh len mang

Post  chaunguyen Thu Jun 19, 2008 3:31 am

Minh dong y.K nen dua cac hinh anh k vui,k ...len mang,vi no se lam cho minh thay "kho" chiu ma k lam gi dc cung vay ah.AE nen de hinh vui nhon hay hinh gi do co noi dung lam cho moi nguoi thay thoai may la tot hon. Very Happy

chaunguyen

Back to top Go down

Post  KhanhGiang Thu Jun 19, 2008 6:39 am

ḿnh cũng có đưa mặt tiền của ḿnh lên đó chứ. Ḿnh ủng hộ ư kiến này. rabbit
KhanhGiang
KhanhGiang

Back to top Go down

Post  Xù Thu Jun 19, 2008 7:56 am

KhanhGiang wrote:ḿnh cũng có đưa mặt tiền của ḿnh lên đó chứ. Ḿnh ủng hộ ư kiến này. rabbit

Bạn này ḱ ghê, h́nh ḿnh th́ nhỏ xíu, toàn để h́nh mấy người nào đâu hông àh. Bạn này để ḿnh h́nh bạn này đi Very Happy
Xù

Back to top Go down

Post  azure Fri Jun 20, 2008 2:03 am

Tuan Anh wrote:Thân chào các bạn lớp QT1-VB2, h́ h́, Very Happy Very Happy Very Happy
Ḿnh đă gắn bó với Forum này cũng lâu lâu ̣i, nên phần nhiều đă có cảm "mến sương" Sad Ḿnh có ư kiến như sau: Các bạn Upload h́nh (dung nhan) của chính các bạn trên Forum, thay v́ các bạn đưa những tấm h́nh "đáng sợ" lên forum, làm xấu nó đi. Tội ghê ? Khổ thân nó? Sad . Forum của lớp ḿnh phải có một cái riêng chứ? ai lại cứ bắt trước người ta đưa toàn là h́nh ǵ đâu không à? Phải bắt trước lớp trưởng ḿnh cơ. Hoan hô bạn H.Linh, lúc nào cũng đáng mặt "anh hào", lúc nào cũng là người tiên phong cho cả lớp! Cho bạn Linh 10 điểm chẵn Very Happy lol!

Azure cũng ủng hộ ư kiến này Very Happy Very Happy Very Happy , Lớp Trưởng ui lớp ḿnh tổ chức đi dă ngoại hoặc đi chơi xa đi để mọi người thân thiết hơn và giúp các bạn "Trai đẹp, gái đẹp" có cơ hội ... I love you
azure
azure

Back to top Go down

Post  Xù Fri Jun 20, 2008 8:44 am

azure wrote:
Tuan Anh wrote:Thân chào các bạn lớp QT1-VB2, h́ h́, Very Happy Very Happy Very Happy

Azure cũng ủng hộ ư kiến này Very Happy Very Happy Very Happy , Lớp Trưởng ui lớp ḿnh tổ chức đi dă ngoại hoặc đi chơi xa đi để mọi người thân thiết hơn và giúp các bạn "Trai đẹp, gái đẹp" có cơ hội ... I love you

Đă có kế hoạch ăn chơi, dă ngoại , rùi, Very Happy . Chờ tụi ḿnh nghỉ hè một cái là đi liền, Very Happy
Xù

Back to top Go down

Post  vililo Fri Jun 20, 2008 9:44 am

Xù wrote:
Đă có kế hoạch ăn chơi, dă ngoại , rùi, Very Happy . Chờ tụi ḿnh nghỉ hè một cái là đi liền, Very Happy

Công bố kế hoạch đi lớp trưởng để anh chị em chuẩn bị là vừa!

vililo

Back to top Go down

Post  Tuan Anh Fri Jun 20, 2008 6:54 pm

vililo wrote:
Xù wrote:

bounceĐANG CHỜ MUỐN DÀI CỔ LUÔN NÈ LỚP TRƯỞNG UI! T.A SỢ TRÙNG DỊP PHẢI ĐI CÔNG TÁC LẮM...NÊN CHO KẾ HOẠCH SỚM VÀ ĐỊNH THỜI GIAN CHO AN TOÀN CHỨ ? Very Happy
lol!
Tuan Anh
Tuan Anh

Back to top Go down

Post  Xù Fri Jun 20, 2008 11:26 pm

Tuan Anh wrote:
vililo wrote:
Xù wrote:

bounceĐANG CHỜ MUỐN DÀI CỔ LUÔN NÈ LỚP TRƯỞNG UI! T.A SỢ TRÙNG DỊP PHẢI ĐI CÔNG TÁC LẮM...NÊN CHO KẾ HOẠCH SỚM VÀ ĐỊNH THỜI GIAN CHO AN TOÀN CHỨ ? Very Happy
lol!

Th́ chưa biết lịch thi môn cuối cùng thế nào nên chưa thể đưa ra một số ngày cho các bạn góp ư được. Chúng ta sẽ đi trong khi được nghỉ hè, theo ḿnh nghĩ chắc khoảng giữa tháng 8. Ngày đi chắc là trong hai ngày thứ 7, chủ nhật. Địa điểm th́ có những nơi như sau: Vũng Tàu, Thác Giang Điền, gần hơn th́ có khu Văn Thánh. Phương tiện đi lại nếu đi xa th́ có người lớp ḿnh đă hứa với lớp trưởng như sau: đi một xe th́ chịu tiền một nửa, đi hai xe th́ chịu một xe Smile). Sung sướng ghia chưa? Cool Cool . Vậy đóa, c̣n cụ thể hơn nữa th́ phải chờ nắm hết lịch thi rùi sẽ làm cái plan chi tiết, cụ thể hơn:-x :-x
Xù

Back to top Go down

Post  Tuan Anh Fri Jun 20, 2008 11:34 pm

Xù wrote:
Tuan Anh wrote:
vililo wrote:
Xù wrote:

lol!

Th́ chưa biết lịch thi môn cuối cùng thế nào nên chưa thể đưa ra một số ngày cho các bạn góp ư được. Chúng ta sẽ đi trong khi được nghỉ hè, theo ḿnh nghĩ chắc khoảng giữa tháng 8. Ngày đi chắc là trong hai ngày thứ 7, chủ nhật. Địa điểm th́ có những nơi như sau: Vũng Tàu, Thác Giang Điền, gần hơn th́ có khu Văn Thánh. Phương tiện đi lại nếu đi xa th́ có người lớp ḿnh đă hứa với lớp trưởng như sau: đi một xe th́ chịu tiền một nửa, đi hai xe th́ chịu một xe Smile). Sung sướng ghia chưa? Cool Cool . Vậy đóa, c̣n cụ thể hơn nữa th́ phải chờ nắm hết lịch thi rùi sẽ làm cái plan chi tiết, cụ thể hơn:-x :-x

... THẾ C̉N G̀ BẰNG, CHO TUẤN ANH ĐĂNG KƯ TRƯỚC 2 VÉ NHÉ HÍ HÍ HÍ HÍ bounce Basketball
lol!
Tuan Anh
Tuan Anh

Back to top Go down

Post  Xù Fri Jun 20, 2008 11:46 pm

Ai dắt người iu đi theo, xuất thứ 2 đóng tiền gấp đôi :-"
Xù

Back to top Go down

Post  Tuan Anh Sat Jun 21, 2008 12:42 am

Xù wrote:Ai dắt người iu đi theo, xuất thứ 2 đóng tiền gấp đôi :-"

Very Happy VẬY LÀ T.A KHÔNG PHẢI ĐÓNG TIỀN GẤP ĐÔI RỒI. VÉ THỨ 2 NGOÀI VÉ CỦA T.A RA SẼ LÀ VÉ CỦA MỘT BẠN NÀO ĐÓ Ở TRONG LỚP. NHƯNG PHẢI LÀ NỮ NHA. BÂY GIỜ CHƯA T̀M ĐƯỢC, GẦN TỚI NGÀY ĐÓ, T.A SẼ ĐĂNG TIN TUYỂN GẤP LÀ ĐƯỢC CHỨ G̀? Basketball
Tuan Anh
Tuan Anh

Back to top Go down

Post  minhanh Mon Jun 30, 2008 1:09 am

Xù wrote:Ai dắt người iu đi theo, xuất thứ 2 đóng tiền gấp đôi :-"
Ủng hộ những ai dắt theo chị em gái, em họ, bạn nữ ở ngoài lớp, chị dâu, em dâu ...tất nhiên là chưa có gia đ́nh or có bồ, Twisted Evil

minhanh

Back to top Go down

Post  vililo Mon Jun 30, 2008 2:54 am

minhanh wrote:
Ủng hộ những ai dắt theo chị em gái, em họ, bạn nữ ở ngoài lớp, chị dâu, em dâu ...tất nhiên là chưa có gia đ́nh or có bồ, Twisted Evil

Question Question Question Question Question Question Question Question Question Question

vililo

Back to top Go down

Post  Tuan Anh Mon Jun 30, 2008 3:00 am

DOAN KET ... SE DAI THANH CONG 24pa2h12NHẤT TRÍ ...NHẤT TRÍ ...NHẤT TRÍ ...NHẤT TRÍ ...NHẤT TRÍ ...NHẤT TRÍ ...NHẤT TRÍ ...DOAN KET ... SE DAI THANH CONG 24pa2h12
............................................................lol!..........................................................
Tuan Anh
Tuan Anh

Back to top Go down

Post  vililo Mon Jun 30, 2008 3:41 am

Tuan Anh wrote:Ủng hộ những ai dắt theo chị em gái, em họ, bạn nữ ở ngoài lớp, chị dâu, em dâu ...tất nhiên là chưa có gia đ́nh or có bồ, Twisted Evil

DOAN KET ... SE DAI THANH CONG 24pa2h12NHẤT TRÍ ...NHẤT TRÍ ...NHẤT TRÍ ...NHẤT TRÍ ...NHẤT TRÍ ...NHẤT TRÍ ...NHẤT TRÍ ...DOAN KET ... SE DAI THANH CONG 24pa2h12
............................................................lol!..........................................................

Cái dzụ chưa dzợ chưa chồng th́ OK! Ư ḿnh muốn nói là chị dâu, em dâu th́ làm sao mà chưa có chồng được nè trùi! Pó tay con gà quay! Cái ông Tuan Anh này, thấy có con gái là tươm tướp tươm tướp, chả xem kỹ ǵ hết! Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing

vililo

Back to top Go down

Post  Tuan Anh Mon Jun 30, 2008 3:50 am

vililo wrote:
Tuan Anh wrote:Ủng hộ những ai dắt theo chị em gái, em họ, bạn nữ ở ngoài lớp, chị dâu, em dâu ...tất nhiên là chưa có gia đ́nh or có bồ, Twisted Evil

Cái dzụ chưa dzợ chưa chồng th́ OK! Ư ḿnh muốn nói là chị dâu, em dâu th́ làm sao mà chưa có chồng được nè trùi! Pó tay con gà quay! Cái ông Tuan Anh này, thấy có con gái là tươm tướp tươm tướp, chả xem kỹ ǵ hết! Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing

DOAN KET ... SE DAI THANH CONG 24pa2h12 TẠI MẸ TUI HỐI TUI QUÁ, LÀM TUI QUÁNG CHỨ BỘ? MÀ CÓ CÓ SAO ĐÂU? CÓ "KINH NGHIỆM" TH̀ TỐT QUÁ ...QUÁ TỐT ...C̉N Đ̉I G̀ NỮA TA ? KHỎI PHẢI ĐÀO TẠO, CÁC BÁC LỚP QT1 THẤY EM CÓ LƯ CHỨ Ạ? DOAN KET ... SE DAI THANH CONG 24pa2h12
Tuan Anh
Tuan Anh

Back to top Go down

Post  vililo Mon Jun 30, 2008 4:02 am

Tuan Anh wrote:
DOAN KET ... SE DAI THANH CONG 24pa2h12 TẠI MẸ TUI HỐI TUI QUÁ, LÀM TUI QUÁNG CHỨ BỘ? MÀ CÓ CÓ SAO ĐÂU? CÓ "KINH NGHIỆM" TH̀ TỐT QUÁ ...QUÁ TỐT ...C̉N Đ̉I G̀ NỮA TA ? KHỎI PHẢI ĐÀO TẠO, CÁC BÁC LỚP QT1 THẤY EM CÓ LƯ CHỨ Ạ? DOAN KET ... SE DAI THANH CONG 24pa2h12

Hiểu luôn, hiểu luôn!! Bác Tuan Anh nhà ta theo chủ nghĩa "hốt ổ": Dzợ người ta ḿnh xài, con người ta ḿnh sai, nhà người ta ḿnh ở chứ dź!!!!! lol! lol! lol!

Em pó tay dzới bác!

vililo

Back to top Go down

Post  Tuan Anh Mon Jun 30, 2008 4:09 am

DOAN KET ... SE DAI THANH CONG 24pa2h12ĐỀ NGHỊ BÁC vililo XUẤT H̀NH LỘ DIỆN ĐỂ EM CÓ THỂ MỜI BÁC NHẬU 1 BỮA HOÀNH TRÁNG COI. LÂU... LÂU LẮM ̉I, CÓ MẤY AI HIỂU TUẤN ANH NHƯ BÁC vililo ĐÂU TA ? DOAN KET ... SE DAI THANH CONG 24pa2h12

Tuan Anh
Tuan Anh

Back to top Go down

Post  vililo Mon Jun 30, 2008 4:51 am

Tuan Anh wrote:DOAN KET ... SE DAI THANH CONG 24pa2h12ĐỀ NGHỊ BÁC vililo XUẤT H̀NH LỘ DIỆN ĐỂ EM CÓ THỂ MỜI BÁC NHẬU 1 BỮA HOÀNH TRÁNG COI. LÂU... LÂU LẮM ̉I, CÓ MẤY AI HIỂU TUẤN ANH NHƯ BÁC vililo ĐÂU TA ? DOAN KET ... SE DAI THANH CONG 24pa2h12

Cái dzụ này được á! Cuối tuần đi bác. Rủ thêm vài bác nữa cho xôm tụ! OK!? lol! lol!

vililo

Back to top Go down

Post  »»Kisses«« Thu Jul 03, 2008 12:20 am

lau ngay we hok len forum...hihi...bay gio moi biet lop ta co ke hoach da ngoai...yeah, y kien hay do, di da ngoai choi 1 chuyen di...kisses ung ho 2 tay 2 tay...Ma cho kisses hoi cai nay 1 ti nha, nhau co gi vui hem ma sao lan nao offline cung nghe y kien ru di nhau het vay? Question Question Question
»»Kisses««
»»Kisses««

Back to top Go down

Post  vililo Thu Jul 03, 2008 3:14 am

»»Kisses«« wrote:lau ngay we hok len forum...hihi...bay gio moi biet lop ta co ke hoach da ngoai...yeah, y kien hay do, di da ngoai choi 1 chuyen di...kisses ung ho 2 tay 2 tay...Ma cho kisses hoi cai nay 1 ti nha, nhau co gi vui hem ma sao lan nao offline cung nghe y kien ru di nhau het vay? Question Question Question

Dzui chứ Kisses! Không tin th́ hôm nào vililo dẫn bạn đi nhậu thử cho biết! Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy

vililo

Back to top Go down

Post  Sponsored content

Sponsored content

Back to top Go down

Back to top

- Similar topics