DIỄN ĐÀN LỚP VB2_K11_QT1
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Kiu goi hop offline lan 4

LHK
chimbien
Tuan Anh
KhanhGiang
Nprince
10 posters

Go down

Kiu goi hop offline lan 4 Empty Kiu goi hop offline lan 4

Post  Xù Mon Jul 14, 2008 2:26 am

Tình hình là bạn lớp trưởng đang bị bịnh thê thảm nhưng vẫn còn máu me ăn chơi nên post bài kiu gọi họp offline lần 4.

Chủ nhật này thi môn mà- ai-cũng-biết- là- môn-kinh-khủng-khiếp-gì-đó xong rùi chúng ta ăn chơi, nhậu nhẹt một bữa cho hoàng tráng đi. Vì chúng ta coi như là được nghỉ hè rùi, không còn đến lớp các ngày 2,4,6 nữa,hihi. Vậy sao mình không ăn chơi gì cho sướng nhỉ Very Happy Very Happy .

Đặc biệt sang học kì 2 chúng ta có kẻ học lớp này, người theo lớp khác, hix, hix, bùn 5phút Sad Sad Sao kì này mình không tổ chức buổi họp mặt hoàng tráng nhứt nhỉ? Very Happy Very Happy

Để hạn chế tình trạng kiu gọi đã đời xong, đến ngày hum đó tòan các bạn máu me cũ ăn chơi với nhau, máu me mới ngại ngại đi về. Bạn lớp trưởng sẽ cho đăng kí danh sách trước, thu xiền ăn chơi trước, hehe, để tới đó khỏi trốn dzìa I love you I love you . Bà con thấy có được hem???

Đăng kí danh sách ăn chơi bắt đầu từ hem nay nhen Smile
Mọi người lên rủ rê phụ các bạn ngồi xung quanh mình, vận dụng khả năng xinh trai xinh gái của mình kiu gọi các bạn đi nhen Twisted Evil Twisted Evil

Hehe, mong là các bạn đi đông thiệt là đông để lớp mình có cái gì đó để nhớ mãi mải về sau.
Iu các bạn nhìu nhìu : I love you I love you

Btw: chúng ta sẽ bàn cụ thể việc đi chơi xa cùng lớp vào ngày hum đó lun nhen. I love you
Xù

Back to top Go down

Kiu goi hop offline lan 4 Empty Re: Kiu goi hop offline lan 4

Post  Nprince Mon Jul 14, 2008 4:59 am

lol! lol! hoan hô tinh thần ăn chơi của LT elephant

note: wên bịnh lun geek
Nprince
Nprince

Back to top Go down

Post  KhanhGiang Mon Jul 14, 2008 8:20 am

ok mình sẽ dụ dỗ mấy em hay ngồi chung với mình và thu xèng của các em đó luôn. lol!
KhanhGiang
KhanhGiang

Back to top Go down

Post  Tuan Anh Mon Jul 14, 2008 11:05 pm

KhanhGiang wrote:ok mình sẽ dụ dỗ mấy em hay ngồi chung với mình và thu xèng của các em đó luôn. lol!

Kiu goi hop offline lan 4 24pa2h18 THÔNG CÁO MỚI NHẤT...
"CÓ AI HI SINH DỤ TUẤN ANH KHÔNG NÈ...! CHỈ BẠN GÁI THÔI NHA, BẠN TRAI THÌ MIỄN...HAHAHA... ƯU TIÊN BẠN "CÓ NGOẠI HÌNH " (có ai không có ngoại hình đâu ta?) hi hi hi...Có người yêu hay Có kinh nghiệm thì càng tốt)hí hí hí hí ...Kiu goi hop offline lan 4 09110 HỢP TÁC DZUI DẺ HÉ...
Tuan Anh
Tuan Anh

Back to top Go down

Post  chimbien Tue Jul 15, 2008 8:29 am

Hey offline lần thứ 3 diễn ra khi nào vậy? sao tui không biết mà tham gia. lần này thì khong tài nào đi được ... lâu quá không vào 4rum hôm nay thấy um tùm quá đi, nhiều nhánh nhóc mọc ra thế cơ chứ. Question Question

chimbien

Back to top Go down

Post  LHK Tue Jul 15, 2008 7:41 pm

Du nay nghe hay day. Nhung tui co di hoc dau ma dong tien truoc. dang ky mot ve nhung dong tien sau nhe. affraid

LHK

Back to top Go down

Post  LamTong Tue Jul 15, 2008 7:51 pm

LHK wrote:Du nay nghe hay day. Nhung tui co di hoc dau ma dong tien truoc. dang ky mot ve nhung dong tien sau nhe. affraid

Vậy thì chuyển khoản vào TK của lớp trưởng đi. Nhớ ghi rõ nội dung chuyển nhé để khỏi nhầm với những khoản chuyển khác!!!!!!!!! Laughing Laughing Laughing
LamTong
LamTong

Back to top Go down

Post  sakura Tue Jul 15, 2008 8:02 pm

Khong bit tui co di duoc nua khong day. May lan hop offline truoc tui cung co di duoc lan nao dau. Mun di lem lem ma ban biu nhiu thu qua Crying or Very sad Ma da di thi phai toi ben rui moi duoc zia phai hong lop truong? Nho may tui dong tien rui ma hong di duoc thi sao ta? Cool

sakura

Back to top Go down

Post  »»Kisses«« Tue Jul 15, 2008 11:04 pm

YEAH...UNG HO CHU, KHONG CAN PHAI HOI CUNG TRA LOI LA YES MA
»»Kisses««
»»Kisses««

Back to top Go down

Post  Xù Wed Jul 16, 2008 9:49 pm

Ặc ặc, nỗi ám ảnh môn NLKT đề nặng lên tinh thần ăn chơi gùi. Tới giờ này vẫn chưa thấy khí thế hừng hực gì. :-ss.
Xù

Back to top Go down

Post  doimatcyan Sun Jul 20, 2008 8:56 am

^_^ Hì! các cậu có biết chỗ nào chuyên bán tranh ghép (lego) không vậy? Trong nhà sách có bán nhưng hầu hết là small size và tranh không art lắm.

Hix! Tớ đang lùng mãi tranh hoa cúc của Van Gogh mà chưa thấy T_T

doimatcyan

Back to top Go down

Post  Xù Sun Jul 20, 2008 9:57 am

doimatcyan wrote:^_^ Hì! các cậu có biết chỗ nào chuyên bán tranh ghép (lego) không vậy? Trong nhà sách có bán nhưng hầu hết là small size và tranh không art lắm.

Hix! Tớ đang lùng mãi tranh hoa cúc của Van Gogh mà chưa thấy T_T

Uh, để tớ đi nhà sách, nếu thấy có tớ mua cho :-*
Xù

Back to top Go down

Post  Sponsored content

Sponsored content

Back to top Go down

Back to top

- Similar topics