DIỄN ĐÀN LỚP VB2_K11_QT1
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Lich thi lai?

chimbien
nmduc073
khanhpv
8 posters

Go down

Lich thi lai? Empty Lich thi lai?

Post  khanhpv Tue Jul 22, 2008 4:01 am

Hi all!
Trong lớp mình nếu có ai biết lịch thi lại môn này thì post lên cho mình và các bạn cùng số phận như mình biết nha Crying or Very sad !

Thanks all!

khanhpv

Back to top Go down

Lich thi lai? Empty Re: Lich thi lai?

Post  nmduc073 Tue Jul 22, 2008 5:42 am

Chưa có kết quả thì làm biết được chứ bạn. Đừng tuyệt vọng như vậy chứ. Mà có thì chắc năm sau mới có lớp để thi lại đó.

nmduc073

Back to top Go down

Post  Xù Tue Jul 22, 2008 8:38 am

khanhpv wrote:Hi all!
Trong lớp mình nếu có ai biết lịch thi lại môn này thì post lên cho mình và các bạn cùng số phận như mình biết nha Crying or Very sad !

Thanks all!

Uh, chừng nào có lịch thi, bạn Xù báo với bạn này, đi thi lại chung nhen Very Happy Very Happy
Xù

Back to top Go down

Post  chimbien Tue Jul 22, 2008 8:51 am

ui zời ơi mấy pác cứ lo xa thế? cho em in lo cái trước mắt đi môn toán đó...

chimbien

Back to top Go down

Post  tnhuyen2207 Wed Jul 23, 2008 7:01 pm

troi, lich thi lai co khi nao vao hoc ky moi duoc mot thang lan, dung lo
Nhung chac thay cho dau het do

tnhuyen2207

Back to top Go down

Post  smallpig Wed Jul 23, 2008 8:50 pm

AI cũng lo thi lại hết ta , cho mình đăng ký 1 vé với nào , lớp mình thi lại mà cũng đoàn kết thật hehehehe lol!
smallpig
smallpig

Back to top Go down

Lich thi lai? Empty Lich thi lai

Post  Richie Wed Jul 23, 2008 9:00 pm

Lop minh doan ket the, ru nhau len truong hay nha ai do hoc lai mon nay cung lam bai tap giai trac nghiem de thi lai cho dau ko de nam sau hoc lai nua di cac ban ui. Smile
Richie
Richie

Back to top Go down

Post  Xù Wed Jul 23, 2008 9:57 pm

Richie wrote:Lop minh doan ket the, ru nhau len truong hay nha ai do hoc lai mon nay cung lam bai tap giai trac nghiem de thi lai cho dau ko de nam sau hoc lai nua di cac ban ui. Smile

Ờ, đang học giữa chừng, đừng về chở má đi bơi nhen Very Happy Very Happy Very Happy
Lát hồi mà Rochie đậu là bắt đi học lại chung ah Evil or Very Mad Evil or Very Mad
Xù

Back to top Go down

Post  khanhpv Wed Jul 23, 2008 10:00 pm

Nếu học nhóm thì khanhpv nghĩ nhóm cần có bạn khá am hiểu (!!!) về môn NLKT (có thể dụ bạn nào đó ở trong lớp hoặc ngoài lớp mình) để help nhóm. Vì môn này các bạn thi lại đa số là không học (có thể đã bị bế tắc, bất đồng,.. về cách dạy của thầy Sad ) mà, nên khó làm bài lắm (biết j mà làm Crying or Very sad )!

khanhpv

Back to top Go down

Post  Richie Fri Jul 25, 2008 9:20 pm

Embarassed Ba.n Xu\ nay ki qua', cho ba.n di cong viec dang hoang chu cho ma' di choi dau chu' hic. Toan no'i tot cho nguoi xa^'u hem ha\ Very Happy

Ui neu du. duoc anh chi. nao ranh ve ke toan di giup do lop hoc du\ may man da^.u cung rang bo len lop hoc nho'm de ho.c lai.i cho chac an, hem thui mot lam sep ma ko biet, bi nhan vien cuoi cho thi que lem hic. Embarassed

Ai co de xuat anh chi. nao de nghi di mo.i nguoi oi de cung tim cach du. do^~ Cool

Richie chu hem phai Rochie What a Face
Richie
Richie

Back to top Go down

Post  Xù Sat Jul 26, 2008 8:52 pm

Richie wrote:Embarassed Ba.n Xu\ nay ki qua', cho ba.n di cong viec dang hoang chu cho ma' di choi dau chu' hic. Toan no'i tot cho nguoi xa^'u hem ha\ Very Happy

Ui neu du. duoc anh chi. nao ranh ve ke toan di giup do lop hoc du\ may man da^.u cung rang bo len lop hoc nho'm de ho.c lai.i cho chac an, hem thui mot lam sep ma ko biet, bi nhan vien cuoi cho thi que lem hic. Embarassed

Ai co de xuat anh chi. nao de nghi di mo.i nguoi oi de cung tim cach du. do^~ Cool

Richie chu hem phai Rochie What a Face

Ý ý, type nhầm, sorry bạn Richie. Hehe, ừa tập trung học nhóm đi rồi học mệt thì đi ăn ốc, uống nước mía, ăn bánh xếp, đi dạo quanh quận 7, tí tởn chụp hình =)) =)).
Trời ơi, sao mà muốn đi học nhóm dễ sợ lun áh.=)) :"> :">
Xù

Back to top Go down

Post  Richie Sun Jul 27, 2008 9:30 pm

Hey ya ban Xu\ doi avarta ui hinh moi chup o dau the^' nhi? avatar ni ro va xinh hon avarta truoc nhieu flower .

Xu\ chi ngoi do' ma keu muo^'n thi hem ai di da^u. Ba.n Xu\ di du. dô~ may anh chi gioi gioi ke^' toan lop minh di rui cuo^'i tua^n dc thi di hoc nho'm luo^n.

Ca tuan dzui dze nhe sunny

Richie

P/s: dong ho cua forum minh bi hu hay ban Xu\ thuong online som ma thay may bai post toan de 2-7a.m ko the ko biet ki lo.a que' scratch
Richie
Richie

Back to top Go down

Post  Xù Sun Jul 27, 2008 9:52 pm

Richie wrote:Hey ya ban Xu\ doi avarta ui hinh moi chup o dau the^' nhi? avatar ni ro va xinh hon avarta truoc nhieu flower .

Xu\ chi ngoi do' ma keu muo^'n thi hem ai di da^u. Ba.n Xu\ di du. dô~ may anh chi gioi gioi ke^' toan lop minh di rui cuo^'i tua^n dc thi di hoc nho'm luo^n.

Ca tuan dzui dze nhe sunny

Richie

P/s: dong ho cua forum minh bi hu hay ban Xu\ thuong online som ma thay may bai post toan de 2-7a.m ko the ko biet ki lo.a que' scratch

Đồng hồ forum mình bị khìn khìn áh. Bạn Xù đâu thức khuya dữ vậy đâu :">.
Hehe, để có kết quả đã rùi mới tập hợp dạy kèm thi lại =))
Chúc cả nhà vui vẻ nhen.
Nhớ cả nhà quá, mong được đi học quá đi ..................
Xù

Back to top Go down

Post  KhanhGiang Mon Jul 28, 2008 4:45 am

Xù wrote:

Ý ý, type nhầm, sorry bạn Richie. Hehe, ừa tập trung học nhóm đi rồi học mệt thì đi ăn ốc, uống nước mía, ăn bánh xếp, đi dạo quanh quận 7, tí tởn chụp hình =)) =)).
Trời ơi, sao mà muốn đi học nhóm dễ sợ lun áh.=)) :"> :">
pó tưa, hèn chi khóc lóc um xùm. Kêu gọi kiểu này ai dám học chung với em. affraid Razz
KhanhGiang
KhanhGiang

Back to top Go down

Post  Sponsored content

Sponsored content

Back to top Go down

Back to top

- Similar topics