DIỄN ĐÀN LỚP VB2_K11_QT1
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Khi nao hoc the nhi?

doimatcyan
Dany2008
hero
Wing
nmduc073
10 posters

Page 1 of 2 1, 2  Next

Go down

Khi nao hoc the nhi? Empty Khi nao hoc the nhi?

Post  nmduc073 Sun Aug 31, 2008 5:07 am

Khi nào bắt đầu học kì mới thế nhỉ? ^_^ Chơi bời nhiều quá nên quên mất rồi. ^_^

nmduc073

Back to top Go down

Khi nao hoc the nhi? Empty Re: Khi nao hoc the nhi?

Post  Xù Sun Aug 31, 2008 6:37 am

Choi ooi,gày 5-9 đó Mr Dức, ngày trẻ em tới trường đó, hehe. lâu lâu a Đức hỏi mí câu e pohand lun What a Face .Bua do nho di hoc nha, lau qua hong gap moi nguoi, hehe, nho ghia Very Happy
Xù

Back to top Go down

Post  nmduc073 Sun Aug 31, 2008 9:12 am

Chà, avatar của em lớp trưởng trông teen ghê hồn. ^_^

nmduc073

Back to top Go down

Post  Xù Sun Aug 31, 2008 7:32 pm

nmduc073 wrote:Chà, avatar của em lớp trưởng trông teen ghê hồn. ^_^

Hehe.để vài ngày đổi vài cái avatar teen ghê hồn cho anh hít hồn lun =)).hehehehehe
Xù

Back to top Go down

Post  Wing Mon Sep 01, 2008 9:12 am

affraid ko những teen mà attractive ghia hồn, mấy pác ai đồng ý alien cho 1 fiếu cho lớp truong nha minh nghen Basketball
Wing
Wing

Back to top Go down

Post  hero Mon Sep 01, 2008 9:33 pm

Wing wrote:

affraid ko những teen mà attractive ghia hồn, mấy pác ai đồng ý alien cho 1 fiếu cho lớp truong nha minh nghen Basketball

Trời, bé nhìn khác quá đi. bounce drunken I love you . Nghỉ lễ về, vô forum, nhìn avatar... Woa I love you I love you drunken drunken . Trẻ trung, xinh xắn .... drunken drunken. Chà, mong đi học...

hero

Back to top Go down

Post  Dany2008 Mon Sep 01, 2008 9:56 pm

Wing wrote:

Ái chà, có bồ hay có gì thay đổi mà xuống tóc thế bé. Hay cái thằng bồ chụp hình chung bị đá rồi. affraid Hihi, nhìn khác ghê nhỉ, attractive thật drunken . Bé lớp trưởng cắt tóc này nhìn cứ tưởng mấy đứa học sinh Basketball . Vô lớp nói ai nghe ta albino .

Dany2008

Back to top Go down

Post  nmduc073 Mon Sep 01, 2008 11:53 pm

Lại sai lầm rồi. Vào lớp, các anh cứ gọi là ngoan ngoãn nhé. Mắt thì chỉ có nhìn thẳng thôi. Tai thì nghe từng lời của em lớp trưởng. Em ấy bảo cúp học đi chơi thì đố dám đi học. ^_^

nmduc073

Back to top Go down

Post  Wing Tue Sep 02, 2008 12:09 am

Dany2008 wrote:
Wing wrote:

Ái chà, có bồ hay có gì thay đổi mà xuống tóc thế bé. Hay cái thằng bồ chụp hình chung bị đá rồi. affraid Hihi, nhìn khác ghê nhỉ, attractive thật drunken . Bé lớp trưởng cắt tóc này nhìn cứ tưởng mấy đứa học sinh Basketball . Vô lớp nói ai nghe ta albino .

Pác Hero si tình ghia,ngưỡng mộ wá,lại hiền lành dễ shương nữa,cho 1 fiếu Hero nà.
Còn pác Dany chắc fải hoc lại văn phạm rùi,có 1 lớp trưởng thui mà nhìn ra mấy đứa lận...chẹp,chac pác bị cận thị,thông cảm thông cảm... bounce 1 điều vui nữa hông bít chừng mai mốt vô học có ng tên Dany nghe răm rắp,hehehehe cheers confliction cherry
Wing
Wing

Back to top Go down

Post  doimatcyan Tue Sep 02, 2008 7:00 am

Éc! Chảo lửa...

Btw, vote cho avatar lớp trưởng vì vẻ trẻ trung xinh xắn I love you I love you , vote cho Phương Loan vì vẻ đẹp classical I love you I love you

doimatcyan

Back to top Go down

Post  doimatcyan Tue Sep 02, 2008 7:20 am

À quên!

@Dany: có thể cậu không có ý gì xấu, nhưng forum là nơi khá nhạy cảm (public mà), đôi khi chỉ là sơ suất nhưng rất dễ dẫn đến hiểu lầm và gây tranh cãi, hy vọng cậu sẽ cẩn trọng hơn khi comment.

@QT1: hì, hy vọng các cậu không công kích Dany nữa, sao không thử làm bạn với nhau nhỉ!

Tớ thích hòa bình, mong các cậu đừng giận vì những lời tớ vừa rồi

doimatcyan

Back to top Go down

Post  Dany2008 Tue Sep 02, 2008 9:40 am

doimatcyan wrote:À quên!

@Dany: có thể cậu không có ý gì xấu, nhưng forum là nơi khá nhạy cảm (public mà), đôi khi chỉ là sơ suất nhưng rất dễ dẫn đến hiểu lầm và gây tranh cãi, hy vọng cậu sẽ cẩn trọng hơn khi comment.

@QT1: hì, hy vọng các cậu không công kích Dany nữa, sao không thử làm bạn với nhau nhỉ!

Kì lạ, mình chỉ ghẹo bé lớp trưởng, đâu đụng chạm gì đến ai đâu ta???? Bé lớp trưởng xinh xắn có comment gì đâu mà các bạn QT1 tập trung vào mình thế nhỉ? Mà cũng đâu thấy mình comment gì sai đâu bounce bounce bounce

Dany2008

Back to top Go down

Post  Xù Tue Sep 02, 2008 9:00 pm

Dany2008 wrote:

Kì lạ, mình chỉ ghẹo bé lớp trưởng, đâu đụng chạm gì đến ai đâu ta???? Bé lớp trưởng xinh xắn có comment gì đâu mà các bạn QT1 tập trung vào mình thế nhỉ? Mà cũng đâu thấy mình comment gì sai đâu bounce bounce bounce

Hì, mắc cười anh ghê, nghe giang hồ đồn đại ( hay là chính anh đồn đại thì phải) là anh lớn tuổi hơn em, mà cũng lớn tuổi hơn một số bạn lớn tuổi hơn em. Như vậy có nghĩa là anh sống trên đời này nhìu năm hơn em. Hehe pirat . Vậy mà sao khi anh lại nói xong rùi, phải chờ xem e có comment gì hông thì mới thấy mình hơi hơi quá đáng ( dùng biện pháp nói giảm, nói tránh Very Happy ). Vậy hông lẽ giờ em kiu: ui ui, anh dany đâu có nói gì quá đâu, bình thường mà, dễ shương mà... Nói vậy cái anh tin liền hả cyclops .
Xù

Back to top Go down

Post  hero Tue Sep 02, 2008 9:14 pm

Dany2008 wrote:

Cứ tự xem lại những gì mình post đi, lúc nào dany post bài, bài post của dany đều mang tính khiêu khích, chọc ghẹo quá đáng. Bực lắm rồi. Bé lớp trưởng chắc cũng kiềm chế nhìều nên mới nhe nhàng thế. Lớn rồi, sao lại cứ như trẻ con thế nhỉ?

hero

Back to top Go down

Post  Xù Tue Sep 02, 2008 9:20 pm

nmduc073 wrote:Lại sai lầm rồi. Vào lớp, các anh cứ gọi là ngoan ngoãn nhé. Mắt thì chỉ có nhìn thẳng thôi. Tai thì nghe từng lời của em lớp trưởng. Em ấy bảo cúp học đi chơi thì đố dám đi học. ^_^

Ý chời, sao anh bôi xấu em lớp trưởng vậy. Huhu, e lớp trưởng ngoan ngoãn, chăm học, hem có rủ cúp học đi chơi bao giờ nhen. Embarassed Embarassed Embarassed . Anh nói vậy lỡ ai tưởng thiệt thì chít em. Embarassed Embarassed .
Xù

Back to top Go down

Post  Dany2008 Tue Sep 02, 2008 9:35 pm

Xù wrote:
Hì, mắc cười anh ghê, nghe giang hồ đồn đại ( hay là chính anh đồn đại thì phải) là anh lớn tuổi hơn em, mà cũng lớn tuổi hơn một số bạn lớn tuổi hơn em. Như vậy có nghĩa là anh sống trên đời này nhìu năm hơn em. Hehe pirat . Vậy mà sao khi anh lại nói xong rùi, phải chờ xem e có comment gì hông thì mới thấy mình hơi hơi quá đáng ( dùng biện pháp nói giảm, nói tránh Very Happy ). Vậy hông lẽ giờ em kiu: ui ui, anh dany đâu có nói gì quá đâu, bình thường mà, dễ shương mà... Nói vậy cái anh tin liền hả cyclops .

Anh nói gì mà bé kiu là quá đáng nhỉ? Mà cái thằng bồ chup hình chung, mr Khanggiang tung lên, anh thì thấy bé xinh xắn mà có thằng bồ thấy... thì có gì sai affraid . Mà bé cắt tóc thì anh chỉ hỏi là có tình mới, hay là đá thằng đó nên cắt tóc, cũng có gì sai. Hehe, hay anh nói đúng quá, có tật giật mình Twisted Evil

Dany2008

Back to top Go down

Post  Wing Tue Sep 02, 2008 10:01 pm

Dany2008 wrote:
Xù wrote:

Anh nói gì mà bé kiu là quá đáng nhỉ? Mà cái thằng bồ chup hình chung, mr Khanggiang tung lên, anh thì thấy bé xinh xắn mà có thằng bồ thấy... thì có gì sai affraid . Mà bé cắt tóc thì anh chỉ hỏi là có tình mới, hay là đá thằng đó nên cắt tóc, cũng có gì sai. Hehe, hay anh nói đúng quá, có tật giật mình Twisted Evil

Sorry nha,cyan là con gái đó Mr Đần ah,người ta đã nói như vậy nghĩa là ngta chịu hết nổi cái sự "ngiu" của Mr rùi,nên thấy mình như thế nào trước khi thiên hạ bình bầu "siu cấp zô ziên" cho mình.
kế nữa,chuyện tình cảm của người khác,ko bít thì "im",cứ "xông zô",có ai comment như Mr đâu,nhìn xung quanh xem,Mr Khánh,Mr Duc,Mr Hero,tất cả QT1 boy đều nice và respect feeling của người khác,đặc biệt là women,có lẽ Mr Đần ko thuộc style của boy QT1 rùi,rất bùn khi fải học chung zới người như Mr vậy,..thở dài ngao ngán, Mr "tự cho mình là già" ,sigh lần nữa pig

Sorry mọi người,zì giữa đường...thấy chiện... farao
Wing
Wing

Back to top Go down

Post  Dany2008 Tue Sep 02, 2008 10:30 pm

Wing wrote:
Sorry nha,cyan là con gái đó Mr Đần ah,người ta đã nói như vậy nghĩa là ngta chịu hết nổi cái sự "ngiu" của Mr rùi,nên thấy mình như thế nào trước khi thiên hạ bình bầu "siu cấp zô ziên" cho mình.
kế nữa,chuyện tình cảm của người khác,ko bít thì "im",cứ "xông zô",có ai comment như Mr đâu,nhìn xung quanh xem,Mr Khánh,Mr Duc,Mr Hero,tất cả QT1 boy đều nice và respect feeling của người khác,đặc biệt là women,có lẽ Mr Đần ko thuộc style của boy QT1 rùi,rất bùn khi fải học chung zới người như Mr vậy,..thở dài ngao ngán, Mr "tự cho mình là già" ,sigh lần nữa pig

Em này có nằm trong list các tay đua không, sao mà bênh bé lớp trưởng thế nhỉ? Trời, chọc ghẹo chút thui mà các bác làm gì ghê thế.

Dany2008

Back to top Go down

Post  Wing Tue Sep 02, 2008 10:56 pm

Dany2008 wrote:
Wing wrote:

Em này có nằm trong list các tay đua không, sao mà bênh bé lớp trưởng thế nhỉ? Trời, chọc ghẹo chút thui mà các bác làm gì ghê thế.

chep,bác chọc "1 chút" thui ah,đáng tiếc là ko đúng nơi,ko đúng lúc và cũng ko đúng người, so serious, albino hi vọng pác tỉnh táo lại 1 chút, pác cứ gọi ng khác là em, mà pác có bít là lớn hơn hay nhỏ hơn đâu,pác hồ đồ lắm rùi, đáng tiếc,cái mặt có thể già,còn cái đầu,ui.....chep,chep What a Face

Ah,note chút : Lớp trưởng có 1 nhóm hỗ trợ hết mình,ăn chơi và vui vẻ hết sức,nên chuyện chọc ghẹo của pác cũng nên suy tính đàng hoàng và nhẹ nhàng thui, pác mà nice như các Mr khác thì ai complain pác làm jì, từ từ mà suy ngẫm nhé, người "tưởng mình là già" afro
Wing
Wing

Back to top Go down

Post  KhanhGiang Wed Sep 03, 2008 12:22 am

hãy học cách tôn trọng người khác nếu muốn người khác tôn trọng mình. Đã nhận nhiều chỉ trích như thế mà bạn vẫn không thay đồi cách ăn nói của mình thì dù bạn có già nhất lớp thì cũng không ai chấp nhận những phát ngôn của bạn đâu. Đây là forum của lớp QT1, nếu bạn muốn tham gia thì hãy tôn trọng những góp ý của các thành viên QT1 trước khi quá muộn.
KhanhGiang
KhanhGiang

Back to top Go down

Post  chimbien Wed Sep 03, 2008 4:41 am

Bà kon gần đi học rùi vào đây xôn xao quá hi!!!! Exclamation Exclamation Exclamation .

chimbien

Back to top Go down

Post  chimbien Wed Sep 03, 2008 4:45 am

KhanhGiang wrote:hãy học cách tôn trọng người khác nếu muốn người khác tôn trọng mình. Đã nhận nhiều chỉ trích như thế mà bạn vẫn không thay đồi cách ăn nói của mình thì dù bạn có già nhất lớp thì cũng không ai chấp nhận những phát ngôn của bạn đâu. Đây là forum của lớp QT1, nếu bạn muốn tham gia thì hãy tôn trọng những góp ý của các thành viên QT1 trước khi quá muộn.
Bác này nói chuyện quá có lý...
" CAO NHÂN TẮC THỞ VÔ PHƯƠNG TRỊ"

chimbien

Back to top Go down

Post  doimatcyan Thu Sep 04, 2008 12:50 am

Chà, nói sao nhỉ, thật tình không có chuyện tớ chịu nổi hay không chịu nổi Dany nên mới có ý kiến gì cả. Tớ nghĩ cho dù Dany có những phát biểu nhiều khi nghe không được thuận tai cho lắm thì không có nghĩa là chúng ta phải đáp trả bằng những lời mỉa mai, xúc phạm lại Dany.

Tớ đồng ý với thái độ của anh KhanhGiang: đủ cứng rắn nhưng chừng mực ^_^

Tớ thấy bạn Admin Văn Khánh đã giới thiệu về forum thế này:

Với mục đích đoàn kết, học hỏi... nên mình tạm thời tạo website free này để chúng mình có thể cùng nhau liên lạc, chia sẻ để giúp nhau trong học tập cũng như mọi việc khác!”

Ngay từ đầu đó là tôn chỉ của forum thì tớ nghĩ tất cả những ai tôn trọng tôn chỉ trên đều có quyền tham gia forum và tất nhiên đã tham gia room thì phải có trách nhiệm tuân thủ những nguyên tắc mà bạn đã tick “I accept” khi sign up.

Hihi, sau này sẽ còn nhìu bạn mới tham gia nữa. Chắc chắn chúng ta không phải là những người cục bộ rùi, nhỉ?

doimatcyan

Back to top Go down

Post  hero Thu Sep 04, 2008 3:22 am

doimatcyan wrote:Chà, nói sao nhỉ, thật tình không có chuyện tớ chịu nổi hay không chịu nổi Dany nên mới có ý kiến gì cả. Tớ nghĩ cho dù Dany có những phát biểu nhiều khi nghe không được thuận tai cho lắm thì không có nghĩa là chúng ta phải đáp trả bằng những lời mỉa mai, xúc phạm lại Dany.

Tớ đồng ý với thái độ của anh KhanhGiang: đủ cứng rắn nhưng chừng mực ^_^

Tớ thấy bạn Admin Văn Khánh đã giới thiệu về forum thế này:

Với mục đích đoàn kết, học hỏi... nên mình tạm thời tạo website free này để chúng mình có thể cùng nhau liên lạc, chia sẻ để giúp nhau trong học tập cũng như mọi việc khác!”

Ngay từ đầu đó là tôn chỉ của forum thì tớ nghĩ tất cả những ai tôn trọng tôn chỉ trên đều có quyền tham gia forum và tất nhiên đã tham gia room thì phải có trách nhiệm tuân thủ những nguyên tắc mà bạn đã tick “I accept” khi sign up.

Hihi, sau này sẽ còn nhìu bạn mới tham gia nữa. Chắc chắn chúng ta không phải là những người cục bộ rùi, nhỉ?

Mính có chút ý kiến. Cách nhìn nhận vấn đề của doimatcyan khá đúng, và quan niệm đó thì tất cả mọi người đều biết chứ không phải không. Nên bạn không cần phải nhắc lại và nhấn mạnh thế. Dany có những câu nói khiêu khích và khiến nhiều người không kiềm chế được, trong đó có cả mình nữa. Và bạn cũng cho rằng forum là nơi mọi người được tự do ngôn luận, được tự do trình bày ý kiến của mình. Wing cũng có quyền trình bày quan điểm của mình. Và có lẽ bạn Wing khá bức xúc nên mới dùng những lời lẽ vậy để nói. Cho đến giờ phút này thì chỉ mình Wing đủ can đảm, cái này mình thành thật, vì chình mình cũng muốn nói vậy lắm Very Happy . Bạn dùng từ " chúng ta" như thế rất dễ gây hiểu lầm. Mong bạn thận trọng hơn khi nói.
Thêm vào đó, câu cuối cùng mình bold là câu nhạy cảm đấy. Sao lại hỏi như thế khi chắc chắn câu trả lời là không. Và cũng không cần phải nhấn mạnh, làm cho mọi chuyện thêm trầm trọng vậy đâu.
Trước khi bạn post bài, những điều bạn nói, ai cũng biết cả, nhưng đọc xong bài của bạn, mình có cảm tưởng bạn đang muốn làm mọi chuyện nặng nề hơn.
Đó là ý kiến cá nhân của mình.

hero

Back to top Go down

Post  doimatcyan Thu Sep 04, 2008 3:29 am

Mính có chút ý kiến. Cách nhìn nhận vấn đề của doimatcyan khá đúng, và quan niệm đó thì tất cả mọi người đều biết chứ không phải không. Nên bạn không cần phải nhắc lại và nhấn mạnh thế. Dany có những câu nói khiêu khích và khiến nhiều người không kiềm chế được, trong đó có cả mình nữa. Và bạn cũng cho rằng forum là nơi mọi người được tự do ngôn luận, được tự do trình bày ý kiến của mình. Wing cũng có quyền trình bày quan điểm của mình. Và có lẽ bạn Wing khá bức xúc nên mới dùng những lời lẽ vậy để nói. Cho đến giờ phút này thì chỉ mình Wing đủ can đảm, cái này mình thành thật, vì chình mình cũng muốn nói vậy lắm Very Happy . Bạn dùng từ " chúng ta" như thế rất dễ gây hiểu lầm. Mong bạn thận trọng hơn khi nói.
Thêm vào đó, câu cuối cùng mình bold là câu nhạy cảm đấy. Sao lại hỏi như thế khi chắc chắn câu trả lời là không. Và cũng không cần phải nhấn mạnh, làm cho mọi chuyện thêm trầm trọng vậy đâu.
Trước khi bạn post bài, những điều bạn nói, ai cũng biết cả, nhưng đọc xong bài của bạn, mình có cảm tưởng bạn đang muốn làm mọi chuyện nặng nề hơn.
Đó là ý kiến cá nhân của mình.

Ồ vậy hả, vậy thì xin lỗi nếu mình đã làm quá lên ^_^

doimatcyan

Back to top Go down

Post  Sponsored content

Sponsored content

Back to top Go down

Page 1 of 2 1, 2  Next

Back to top