DIỄN ĐÀN LỚP VB2_K11_QT1
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Rac toi nho tu thay Giao tiep Kinh doanh

4 posters

Go down

Rac toi nho tu thay Giao tiep Kinh doanh Empty Rac toi nho tu thay Giao tiep Kinh doanh

Post  Xù Thu Oct 09, 2008 9:34 am

Hix, tình hình hơi hơi căng nên mình quyết định viết mail cho cả nhà mình biết nè.

Đầu tiên là thông báo về việc xin thầy ấn định một ngày kiểm tra cố định. Hix, sigh, thầy nói chuyện cười đùa với lớp có vẻ là dễ dãi nhưng mà hông hề dễ tí nào. Mình lên năn nỉ, xin thầy thì nhận được câu trả như sau: để xem cái lớp này thế nào cái đã, nếu lớp dễ thương với tui thì tui dễ thương lại, còn xem thế nào. Mình cũng nói lun: lớp e dễ thương lắm thầy. Thì thầy nói liền: chưa biết được, còn phải xem thái độ thế nào đã, mới mấy ngày, chưa biết đựơc. Sigh. Mình cũng có nói các thầy cô khác đều định sẵn ngày để các bạn chuẩn bị kiểm tra. Nghe vậy thầy nói nều quy định của trường thì thầy làm, còn ko thì ko làm. Pó tay lun. Hix, đã vậy có danh sách là thầy điểm danh liền, vậy nên các bạn cẩn thận nha, cố mà đi học đầy đủ nha, môn này thi tự luận, mún chấm sao thì chấm ah, hix.
Tin tiếp theo nè: buổi tối hôm thứ 4, giờ ra chơi, những bạn nào đi học thì chắc là nhớ thầy có hỏi lớp mình có ai ở Bình Thạnh ko cho thầy quá giang về. Lúc đó mình có hỏi thầy có nón bảo hiểm không, thì thầy có nói: công an cả thành phố này tui quen. oeoe, nghe cứ thấy sao sao ah. Hix, cái đó là cảm nhận của riêng mình. Chuyện quan trong nằm ở chỗ, lúc ra về, tất cả các bạn lúc nãy giơ tay, nhà ở Bình Thạnh đi về hết trơn. Cuối giờ mình lu bu trả micro nên cũng quên mất. Hậu quả như sau: buổi tồi đó vào lúc 9g7p thầy nhắn tin cho mình , ghi lại nguyên văn lun nè: " Thầy ko thể ngờ có người thầy nào tội nghiệp hơn thầy Thanh hôm nay" . Hix, mình biết thầy mun nói gì rùi, cũng bối rối quá, ko biết gỡ thế nào nên nhắn lại liền như sau: " Ý, sao vậy thầy? Thầy có sao ko thầy? Có chuyện j vậy ah? .. Máy e hết pin nên giờ mới nhận được tin nhắn của thầy" ( Mình đọc tin nhắn thầy vào lúc 9g30). Thấy nhắn lại: " Cả lớp e ko có một ai đoái thương trước lời cầu xin quá giang của một người thầy. Tình người thật sự đã chết." . Tới đây thấy nghiêm trọng quá rùi, hix, vậy nên mình nhắn lại :" Ủa, chết rồi, vậy là cả lớp tưởng thầy nói giỡn. Hix, tại giờ ra chơi vô cứ tưởng thầy nói đùa thôi. Mấy bạn giơ tay quá trời mà cuối giờ hông thấy thầy nói lại nên mới vậy ah. Ui, thầy đừng bùn, các bạn không có cố ý đâu thầy. Xin lỗi thầy nhìu! " Thầy nhắn tin cuối nè : " Nếu là e có thể e ko bùn, nhưng với thầycòn hơn một nỗi bùn. Tạm biệt nhe." oeoe, mình cũng nhắn tin cuối, lúc đó cũng 11g đêm rùi: " Thầy ơi, thầy đừng bùn nhìu nha thầy. E thành thật xin lỗi thầy. E chắc chắn là các bạn lớp e ko cố ý đâu thầy. Thầy ơi, thầy đừng bùn tụi e nha thầy. Do các bạn ko biết thầy đùa hay thật nên mới xảy ra chuyện vậy/ Thôi, thầy dạy cả ngày mệt rồi. Thầy nghỉ ngơi đi ah. E chúc thầy ngủ ngon. Một lần nữa, e thành thật xin lỗi thầy"

Rùi, chuyện là vậy đó, giờ mình thấy hơi lo lo cho lớp mình. Hix, mình cũng hông biết phải làm sao nữa. Viết mail tâm sự với các bạn, các bạn biết tình hình vậy để mà đề phòng.
Xù

Back to top Go down

Rac toi nho tu thay Giao tiep Kinh doanh Empty Re: Rac toi nho tu thay Giao tiep Kinh doanh

Post  sanhphan Thu Oct 09, 2008 9:57 am

affraid affraid affraid i am potay. affraid affraid affraid
sanhphan
sanhphan

Back to top Go down

Rac toi nho tu thay Giao tiep Kinh doanh Empty Re: Rac toi nho tu thay Giao tiep Kinh doanh

Post  nmduc073 Thu Oct 09, 2008 7:10 pm

Nín thở theo dõi. Tình hình rất ư là Ban-căng.T_T

nmduc073

Back to top Go down

Post  Nprince Fri Oct 10, 2008 2:21 am

Kể ra cũng tiếc vì mấy bạn ở Bình Thạnh giờ ra chơi giơ tay nhưng cuối giờ thì về hết, ko ai sốt sắng nán lại 1 chút để hỏi thầy lần nữa. Tiếc nhưng chuyện đã xảy ra, chúng ta cùng nắm tay chờ bão tới tongue hãy chứng tỏ tinh thần đoàn kết của lớp mình nhé.hehe
clown
Chúc pà con cuối tuần zui zẻ santa
Nprince
Nprince

Back to top Go down

Post  nmduc073 Sun Oct 12, 2008 11:47 pm

Hy vọng hôm nay sẽ tốt hơn hôm t6 nhiều. Amen.

nmduc073

Back to top Go down

Post  Sponsored content

Sponsored content

Back to top Go down

Back to top

- Similar topics