DIỄN ĐÀN LỚP VB2_K11_QT1
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

...BUON...

4 posters

Go down

...BUON... Empty ...BUON...

Post  Tuan Anh Thu Oct 30, 2008 9:34 pm

... NỖI NIỀM RIÊNG...
UI! CŨNG GẦN HẾT 2 HỌC KỲ RỒI... PHẢI THỪA NHẬN RẰNG MÌNH ĐI HỌC RẤT CHĂM, NHƯNG VẪN THÍCH NHẬN NHỮNG THÔNG BÁO CỦA LỚP. TRƯỚC ĐÂY? MỖI LẦN NHẬN MAIL CỦA LỚP LÀ MỘT LẦN VUI... CÒN BÂY GIỜ, HIC HIC ...TỪ LÚC GMAIL CỦA LỚP KHÔNG DÙNG NỮA? MỖI NGÀY MÌNH NHẬN ĐƯỢC CẢ CHỤC MAIL, CÓ RẤT RẤT NHIỀU CÁI CHẲNG MUỐN ĐỌC NỮA? GIỜ ĐÂY MÌNH KHÔNG MUỐN NHẬN MAIL CỦA LỚP NỮA? LÀM SAO BÂY GIỜ? AI BIẾT XIN CHỈ GIÚP VỚI Ạ? XIN CẢM ƠN!
...BUON... Please10
Tuan Anh
Tuan Anh

Back to top Go down

...BUON... Empty Re: ...BUON...

Post  Mèo Nhóc Thu Oct 30, 2008 10:05 pm

Anh ui tình trạng đó hết rồi mà, ko còn tranh luận những chuyện mail hay lớp mới lớp cũ nữa luôn. Mau mau lấy lại tinh thần chuẩn bị đón thầy mới, môn mới nè, hi vọng lịch sử sẽ sang trang mới hihi. Good luck to everybody lol!

Mèo Nhóc

Back to top Go down

Post  nmduc073 Thu Oct 30, 2008 10:19 pm

Muốn không nhận mail thì cũng dễ thôi. Nói với lớp trưởng remove địa chỉ mail của bạn ra. Thế là xong.

nmduc073

Back to top Go down

Post  Xù Thu Oct 30, 2008 10:46 pm

nmduc073 wrote:Muốn không nhận mail thì cũng dễ thôi. Nói với lớp trưởng remove địa chỉ mail của bạn ra. Thế là xong.

Đúng ruì, dễ ẹt, lớp trưởng nè, bạn Tuấn Anh ko mún nhận mail nữa, bạn lớp trưởng remove nhen. Ah, mà cái chuyện mail của lớp mình đã giải quyết xog rồi mà TA. Đã gởi mail thông báo cuối cùng, ko tranh cãi gì nữa rồi mà, TA chưa đọc ah. :-s
Xù

Back to top Go down

Post  Tuan Anh Thu Oct 30, 2008 10:58 pm

...BUON... 072110 THANKS A LOT ...BUON... Vannho10
Tuan Anh
Tuan Anh

Back to top Go down

Post  Sponsored content

Sponsored content

Back to top Go down