DIỄN ĐÀN LỚP VB2_K11_QT1
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Di NHA^U. di!!!

4 posters

Go down

Di NHA^U. di!!! Empty Di NHA^U. di!!!

Post  Xù Tue Nov 04, 2008 7:45 am

heheh, tình hình là dạo này đã được làm việc theo nhóm rùi. Có sự gắn kết giữa các bạn với nhau rùi, sao mình hem đi ăn nhậu với nhau nhỉ?? Hehe, lớp mình từ lúc học với nhau đến giờ chưa đi ăn nhậu với nhau nè. Hehe, thi xong môn " giao tiếp" đi ăn nhậu hem pà kon?
Xù

Back to top Go down

Di NHA^U. di!!! Empty Re: Di NHA^U. di!!!

Post  doimatcyan Tue Nov 04, 2008 8:08 am

Hic hic... Mình không có thuộc nhóm nào, cũng hổng nhậu được ... nhưng .... cho đi dzớiiiiiiiiii! What a Face What a Face

doimatcyan

Back to top Go down

Post  Xù Tue Nov 04, 2008 8:32 am

doimatcyan wrote:Hic hic... Mình không có thuộc nhóm nào, cũng hổng nhậu được ... nhưng .... cho đi dzớiiiiiiiiii! What a Face What a Face

Ùa, cho đi lun, hehehehe
Xù

Back to top Go down

Post  Xù Tue Nov 04, 2008 6:56 pm

Trơi ơi, qua đây 8 đi nè, ac ac, sao mà cứ tán tỉnh nhau tren forum hông là hem duoc, ac ac, qua đây 8 lẹ còn ăn chơi mà gặp mặt nhau, ra đường biết ai oan gia mà tránh nè. hahaha, Twisted Evil
Xù

Back to top Go down

Post  Mèo Nhóc Tue Nov 04, 2008 8:53 pm

hơhơ cho mình xin nửa đầu của từ "ăn nhậu" thui. ok ok đi liền, nhưng mừ chưa chắc đâu à, ăn nhậu là đi chung nhóm nên sẽ nén lòng thù hận lại, chờ xé lẻ ra đánh du kích mới an toàn lớp trưởng ui, kỳ này Thạch Sanh chít chắc rùi lol!

Mèo Nhóc

Back to top Go down

Post  sanhphan Tue Nov 04, 2008 11:39 pm

Mèo Nhóc wrote:hơhơ cho mình xin nửa đầu của từ "ăn nhậu" thui. ok ok đi liền, nhưng mừ chưa chắc đâu à, ăn nhậu là đi chung nhóm nên sẽ nén lòng thù hận lại, chờ xé lẻ ra đánh du kích mới an toàn lớp trưởng ui, kỳ này Thạch Sanh chít chắc rùi lol!

MN thu` dai wa ta, thu tu topic ben kia toi ben nay luon ta, nhung ko sao, thach Sanh dau so ly thong dau,MeoNhoc tron cho ky di nha, de anh bat gap la anh lam thit "Meo" lien do hahahaha Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil
sanhphan
sanhphan

Back to top Go down

Post  Sponsored content

Sponsored content

Back to top Go down

Back to top