DIỄN ĐÀN LỚP VB2_K11_QT1
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Ha Linh thong bao hinh thuc thi het mon ddc ko vay

4 posters

Go down

Ha Linh thong bao hinh thuc thi het mon ddc ko vay Empty Ha Linh thong bao hinh thuc thi het mon ddc ko vay

Post  Nprince Sun May 18, 2008 9:49 pm

Mọi người đang tkhúc mắc về hình thức thi hết môn.
Linh thông báo lại dùm nhé cyclops
Nprince
Nprince

Back to top Go down

Ha Linh thong bao hinh thuc thi het mon ddc ko vay Empty Re: Ha Linh thong bao hinh thuc thi het mon ddc ko vay

Post  KhanhGiang Mon May 19, 2008 8:19 pm

Môn này thi trắc nghiệm và không được mở tài liệu bạn ạh!
KhanhGiang
KhanhGiang

Back to top Go down

Ha Linh thong bao hinh thuc thi het mon ddc ko vay Empty Re: Ha Linh thong bao hinh thuc thi het mon ddc ko vay

Post  Nprince Mon May 19, 2008 9:13 pm

scratch vậy thì mệt đây, trong sách có 16 chương, thầy dạy có 6 chương, nếu ko fải thầy ra đề...chết weo
Dài wá chừng, ko bít có bài tập nữa ko, sao mình thấy mù mờ wá....pà con help với sunny
Nprince
Nprince

Back to top Go down

Post  phuong loan Mon May 19, 2008 9:44 pm

Từ hôm đầu tiên thầy đã nói chỉ học trong 8 chương thầy cho trong giáo trình mình in ra thôi. Những chương còn lại trong sách không cần đọc đâu vì chương trình đã được giới hạn là không thi những chương đó.
phuong loan
phuong loan

Back to top Go down

Post  Xù Tue May 20, 2008 3:30 am

Ngay từ đầu môn học mình đã gởi mail thông báo hình thức thi của môn và tất cả các thông tin liên quan đến môn học cho từng bạn và thông báo trên cả mail lớp nữa. Các bạn cố gắng đọc rùi save thông tin lại nhen. Vì thời gian học và thi cách xa nhau, rồi đang học môn này lại đi thi môn kia nên khá là lộn xộn. Rất nhìu bạn trong lớp nói là hông đọc email rùi nhìu quá nên làm biếng :-s, đến gần thi vẫn hông biết thông tin thế nào :-s. Hoi mình thì mình sẵn sàng trả lời thui, nhưng nhìu quá mình trả lời không hết được :-ss. Cũng hông thể gởi lại thông báo đã thông báo trước đó rùi.

Vậy lớp mình hãy cố lên forum, đọc thông báo, hoặc check mail thường xuyên, hoặc vào mail lớp nhé. Cố gắng giúp lớp trưởng hen Mad Mad Mad Mad
Xù

Back to top Go down

Post  KhanhGiang Tue May 20, 2008 9:05 pm

Nprince wrote:scratch vậy thì mệt đây, trong sách có 16 chương, thầy dạy có 6 chương, nếu ko fải thầy ra đề...chết weo
Dài wá chừng, ko bít có bài tập nữa ko, sao mình thấy mù mờ wá....pà con help với sunny
Môn này là "Lý thuyết" tài chính tiền tệ mà, ko có bài tập đâu bạn. Nếu có thì cùng lắm là kêu bạn tính số tiền nhận được khi bạn gửi 1 tỉ vô NH theo lãi suất mới 12%/năm thôi àh. What a Face
KhanhGiang
KhanhGiang

Back to top Go down

Post  Sponsored content

Sponsored content

Back to top Go down

Back to top

- Similar topics