DIỄN ĐÀN LỚP VB2_K11_QT1
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Ru re^ - DANG KY HOC CHUNG LOP HK2

4 posters

Go down

Ru re^ - DANG KY HOC CHUNG LOP HK2 Empty Ru re^ - DANG KY HOC CHUNG LOP HK2

Post  Admin Wed Jun 18, 2008 7:40 pm

Lop truong va Lop pho wrote:Thong bao 2: Hom nay, lop minh ( gom cac ban di hoc, cung kha dong) co
thong nhat la lop minh se dang ki hoc chung voi nhau cac mon ke tu hoc
phan sau. Minh goi thong bao nay den cac ban nao vang hoc hom nay de
cac ban co y kien gi thi goi theo mail cua lop truong hoac goi vao mail
lop cung duoc. Neu minh hoc chung voi nhau hoc ki toi thi chac se co
nhiu iu dai tu phia nha truong, va lop minh se co co hoi de hoc chung
cho den het quang duong sinh vien van bang 2. Minh rat mong la se
duoc hoc chung voi tat ca cac ban

Vay chu nhat nay, luc 17g30 cac ban co mat tai giang duong A116 ( Nguyen Dinh Chieu) de nghe huong dan cach dang ki nhe!

Admin thấy ư kiến này hay đấy, v́ như thế th́ lớp ḿnh sẽ gắn bó với nhau hơn.
Admin cũng vote 1 phiếu tán thành.

- Vậy những bạn nào mong muốn học chung lớp th́ ĐĂNG KƯ GẤP với lớp trưởng, lớp phó để lập danh sách sớm, rùi gửi sớm cho p.Đào Tạo để giành ưu tiên về thời gian học và địa điểm học.
Đăng kư với lớp trưởng, lớp phó theo 1 trong 3 cách sau:
1) Đăng kư tại lớp (nếu bạn đi học)
2) Nên nhắn tin [
hoặc có thể gọi dt, nhưng hạn chế] cho lớp trưởng, lớp phó.
3) Gửi email đến lớp trưởng, lớp phó (KHÔNG gửi vào email chung của lớp nhé, v́ như thế có thể cập nhật thiếu xót)

Thông tin cần thiết để đăng kư: Họ tên (Fullname), Ngày sinh (v́ lớp có nhiều SV trùng họ tên). Xem xét những thông tin này th́
KHÔNG nên gửi lên forum.
Trong nội dung email hoặc tiêu đề ghi sao cho dễ hiểu (Vd: Dang ky hoc chung lop-HK2), để ko nhầm lẫn với email của những bạn (bao gôm SV học trả nợ) gửi thông tin trễ (chỉ để nhận thông báo về thi cử)

- Đăng kư với lớp trưởng, lớp phó càng sớm càng tốt. Kể từ thời điểm này có thể bắt đầu đăng kư.

- Về thời gian học và địa điểm học th́ nên làm đơn xin p.Đào Tạo giữ nguyên cho lớp ḿnh (Vẫn học T2,T4,T6, S.CN tại cơ sở Trần Quang Khải)

Lưu ư: Những bạn nào đă đăng kư th́ cũng nên gặp lớp trưởng, lớp phó để xem lại trong danh sách, bảo đảm ko có sơ xuất bỏ xót

- Mọi trường hợp KHÔNG ĐĂNG KƯ với lớp trưởng, lớp phó th́ các bạn tự đăng kư. Mặc nhiên sẽ gạch tên những bạn này khỏi "danh sách lớp hiện hành" trước khi gửi về p.Đào Tạo. (Điều này đảm bảo danh sách chỉ bao gồm những bạn muốn học chung lớp, cũng là để ko gây rắc rối cho những bạn khác muốn tự đăng kư)

Last edited by Admin on Wed Jun 18, 2008 8:27 pm; edited 6 times in total
Admin
Admin
Admin

https://vb2-k11-qt1.forumakers.com/index.htm

Back to top Go down

Ru re^ - DANG KY HOC CHUNG LOP HK2 Empty Re: Ru re^ - DANG KY HOC CHUNG LOP HK2

Post  doimatcyan Fri Jun 20, 2008 8:55 pm

Hix! tớ th́ vẫn thik học chung, nhưng tại điều kiện của tớ... chậc! T_T

Tớ có ư kiến thế này, tại sao chúng ta không đợi sau khi nghe thông báo về quy chế tín chỉ vào tối 22/6 này rồi hẵng quyết định đăng kí nhỉ, lúc đó mọi người đều hiểu rơ quy chế, quyết dịnh sẽ chính xác và thích hợp hơn với hoàn cảnh của ḿnh.

Sorry nếu làm các cậu mất hứng ^_^

doimatcyan

Back to top Go down

Post  Tuan Anh Fri Jun 20, 2008 8:59 pm

doimatcyan wrote:Hix! tớ th́ vẫn thik học chung, nhưng tại điều kiện của tớ... chậc! T_T

Tớ có ư kiến thế này, tại sao chúng ta không đợi sau khi nghe thông báo về quy chế tín chỉ vào tối 22/6 này rồi hẵng quyết định đăng kí nhỉ, lúc đó mọi người đều hiểu rơ quy chế, quyết dịnh sẽ chính xác và thích hợp hơn với hoàn cảnh của ḿnh.

... CƠ HỘI CHỈ DÀNH CHO NHỮNG NGƯỜI QUẢ QUYẾT... NGƯỜI TA BẢO CÓ GAN MỚI LÀM GIÀU MÀ? CHẬM CHÂN LÀ HẾT CHỖ ĐÓ NGHE? Basketball
Tuan Anh
Tuan Anh

Back to top Go down

Post  Xù Fri Jun 20, 2008 11:17 pm

doimatcyan wrote:Hix! tớ th́ vẫn thik học chung, nhưng tại điều kiện của tớ... chậc! T_T

Chủ nhật này trước khi đi nghe về thông báo cách đăng kí, lớp ḿnh thi xong các bạn sang pḥng B311 họp nhé. Ḿnh sẽ thông báo một số tin quan trọng liên quan đến việc đăng kí học chung.

Không cần quyết định giờ đâu cyan, thật ra th́ thời khóa biểu, pḥng học, ngày học, môn học, lớp học đều có hết rồi, quan trọng là cái thời khóa biểu của ḿnh ah, có học được 2,4,6 nữa không thôi chứ c̣n cơ sở học là như nhau, đều ở Nguyễn Tri Phương hết. Những bạn nào đăng kí ngay giờ là do các bạn phù hợp với thời khóa biểu học 2,4,6 nên quyết định lun.
Xù

Back to top Go down

Post  Tuan Anh Fri Jun 20, 2008 11:31 pm

Xù wrote:

Chủ nhật này trước khi đi nghe về thông báo cách đăng kí, lớp ḿnh thi xong các bạn sang pḥng B311 họp nhé. Ḿnh sẽ thông báo một số tin quan trọng liên quan đến việc đăng kí học chung.

Không cần quyết định giờ đâu cyan, thật ra th́ thời khóa biểu, pḥng học, ngày học, môn học, lớp học đều có hết rồi, quan trọng là cái thời khóa biểu của ḿnh ah, có học được 2,4,6 nữa không thôi chứ c̣n cơ sở học là như nhau, đều ở Nguyễn Tri Phương hết. Những bạn nào đăng kí ngay giờ là do các bạn phù hợp với thời khóa biểu học 2,4,6 nên quyết định lun.

Rolling Eyes GIỜI ƠI! KHÔNG HỌC ĐƯỢC Ở TRẦN QUAN KHẢI HẢ ? mÀ HỌC Ở NGUYỄN TRI PHƯƠNG CŨNG ĐƯỢC. MIỄN LÀ HỌC CÙNG LỚP QT1 LÀ DZUI ̉I ... Basketball
lol!
Tuan Anh
Tuan Anh

Back to top Go down

Post  Sponsored content

Sponsored content

Back to top Go down

Back to top

- Similar topics