DIỄN ĐÀN LỚP VB2_K11_QT1
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Ôi! Nho*'.........

chimbien
KhanhGiang
Dany2008
Nprince
nmduc073
sanhphan
hero
12 posters

Page 1 of 3 1, 2, 3  Next

Go down

Ôi! Nho*'......... Empty Ôi! Nho*'.........

Post  hero Mon Jul 21, 2008 9:52 pm

Hôm qua, đi làm về ngang qua trường,tần ngần đứng lại,nhìn lên phòng học, rồi quay xe về....
Cảm giác nhớ chênh vênh........
Nhớ nụ cười, nhớ tiếng nói, nhớ " hứ", nhớ những trò nghịch phá của bé, nhớ những câu hỏi ngây ngô, nhớ cái mặt .. lúc không hiểu I love you . Giá như mình không được nghỉ hè nhỉ? Giá như một tuần đi học cả 7 ngày.......
Nhiều lúc bé ngay trước mặt, với tay tới thôi là chạm được rồi, nhưng lại xa, xa vời vời......Đôi khi mình cũng ghen tị, ghen tị với các mr anh bé Crying or Very sad . Giá như mình cũng được bé cười, cũng được đùa giỡn vậy...... Sigh......
Cuộc sống là một chuỗi những phức tạp và mâu thuẫn....
Nhớ........
Nhớ bé........

Last edited by hero on Mon Jul 21, 2008 10:01 pm; edited 1 time in total

hero

Back to top Go down

Ôi! Nho*'......... Empty Re: Ôi! Nho*'.........

Post  sanhphan Mon Jul 21, 2008 9:55 pm

hero wrote:Hôm qua, đi làm về ngang qua trường,tần ngần đứng lại,nhìn lên phòng học, rồi quay xe về....
Cảm giác nhớ chênh vênh........
Nhớ nụ cười, nhớ tiếng nói, nhớ " hứ", nhớ những trò nghịch phá của bé, nhớ những câu hỏi ngây ngô, nhớ cái mặt .. lúc không hiểu I love you . Giá như mình không được nghỉ hè nhỉ? Giá như một tuần đi học cả 7 ngày.......
Nhiều lúc bé ngay trước mặt, với tay tới thôi là chạm được rồi, nhưng lại xa, xa vời vời......Đôi khi mình cũng ghen tị, ghen tị với các mr anh bé Crying or Very sad . Giá như mình cũng được bé cười, cũng được đùa giỡn vậy...... Sigh......
Cuộc sống là một chuỗi những phức tạp và mâu thuẫn....
Nhớ........
Nhớ bé........
Thì bág Hero cứ nhảy vô đùa chứ có sao đâu, đùa 1 cách vô tư, rồi từ từ vô.... sau Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil
sanhphan
sanhphan

Back to top Go down

Post  Xù Mon Jul 21, 2008 10:13 pm

Em cũng nhớ, nhớ quá trời là nhớ Very Happy Very Happy .Em nhớ thầy toán.., đẹp chai I love you I love you Rolling Eyes Rolling Eyes . Em nhớ các mr nhà em, e nhớ các bé nhà em I love you I love you I love you . Nhớ ghia ...........
Xù

Back to top Go down

Post  sanhphan Mon Jul 21, 2008 10:19 pm

Xù wrote:Em cũng nhớ, nhớ quá trời là nhớ Very Happy Very Happy .Em nhớ thầy toán.., đẹp chai I love you I love you Rolling Eyes Rolling Eyes . Em nhớ các mr nhà em, e nhớ các bé nhà em I love you I love you I love you . Nhớ ghia ...........
trong cái nhớ......... này có nhớ cả HERO nữa rồi, có tiến triển tốt rồi đó bác HERO Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil
sanhphan
sanhphan

Back to top Go down

Post  Xù Mon Jul 21, 2008 10:22 pm

sanhphan wrote:
Xù wrote:Em cũng nhớ, nhớ quá trời là nhớ Very Happy Very Happy .Em nhớ thầy toán.., đẹp chai I love you I love you Rolling Eyes Rolling Eyes . Em nhớ các mr nhà em, e nhớ các bé nhà em I love you I love you I love you . Nhớ ghia ...........
trong cái nhớ......... này có nhớ cả HERO nữa rồi, có tiến triển tốt rồi đó bác HERO Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil

Anh mới đổi nghề hả anh?? Nghề tay trái của anh là thấy bói hả??? Sao anh hem phải là em mà anh biết? Evil or Very Mad Evil or Very Mad
Xù

Back to top Go down

Post  hero Mon Jul 21, 2008 10:28 pm

Bé nhớ vậy, sao bé không tập hợp mọi người đi ăn chơi gì đi?
Bé ơi, bé muốn đi ăn gì không bé?

hero

Back to top Go down

Post  sanhphan Mon Jul 21, 2008 10:38 pm

hero wrote:

bé muốn ăn kem Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil hero cu dan be xu` di an kem la ok lien Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil
sanhphan
sanhphan

Back to top Go down

Post  nmduc073 Mon Jul 21, 2008 10:41 pm

Hero này ác quá nhen. Muốn gặp em thì cứ hẹn hò đi chơi. Để người khác còn nghỉ ngơi. Được có 1 tháng hè mà cũng kô yên nữa. ^_^

nmduc073

Back to top Go down

Post  Xù Mon Jul 21, 2008 10:44 pm

sanhphan wrote:
hero wrote:

bé muốn ăn kem Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil hero cu dan be xu` di an kem la ok lien Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil

ừa, bé mún ăn kem nè, anh Sanh dẫn bé đi ăn đi Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad . Sao biết mún ăn kem, ac ac, lỡ mún ăn cái khác thì seo Evil or Very Mad Evil or Very Mad
Xù

Back to top Go down

Post  Xù Mon Jul 21, 2008 10:46 pm

nmduc073 wrote:Hero này ác quá nhen. Muốn gặp em thì cứ hẹn hò đi chơi. Để người khác còn nghỉ ngơi. Được có 1 tháng hè mà cũng kô yên nữa. ^_^

Theo cái trí nhớ của em thì anh Đức có đi học bi nhiu đâu, nghỉ hè quá chới lun mà Twisted Evil Twisted Evil . Đâu chỉ có một tháng đâu Twisted Evil Basketball lol!
Xù

Back to top Go down

Post  Nprince Mon Jul 21, 2008 11:59 pm

sanhphan wrote:
hero wrote:

chào các khách hàng thân yêu

Được sự ủy ..thác của chị Xù pig hum nay Nprince mạn phép làm mặt bự ...(híc, đại diện đóa mà Suspect )
Kính thưa các quý dzị, theo như mọi người đã biết điều mà ai cũng bít là Xù nhà ta tuy già ùi nhưg vẫn thích dc gọi là bé (cái nà gọi là cưa...jì nhỉ confused )
Trước hành động anh hùng cả gan rủ rê Xù của bác Hero(người mà coi cái sự chít nhẹ tựa giá xăng.. What a Face ), Xù rất là cảm động và thương...cho túi tiền của pác Hero, nhưng trước hết bé Xù đang rất đau bùn vì..lỡ chết thảm ngay tại quỷ môn quan NLKT, nên trước nhất ai lỡ dám thi tốt NLKT mà rủ đi đâu đó là affraid lên thiên đàng zới Xù ngay tắp lự Sleep
NHân tiện cty mới thanh lập của Nprince có chương trình khuyến mãi, mọi người tham khảo theo link dưới đây:(tranh thủ lèm ăn thời vật giá leo thag nhà nhà lo sợ) pirat

https://vb2-k11-qt1.forumakers.com/gi7843i-tri-f9/thi-dieu-thu-dieu-t199.htm#1426

2. Xù thik kem thật, đó là sự thật, nhưg mà đố pác Hero Xù thik kem jì, đoán trúng có thưởng bounce
điều lệ là ko dc trả lời thik tất cả kem nha, kẻo bé Xù ngại What a Face bé Xù nhận đại ah,hehehe What a Face

3. Lớp mình đang tính tổ chức đi chơi tập thể 2,3 ngày jì đó, pác Hero tham gia đóng góp í kiến nha cat cơ hội ngàn năm có vài ..cái đóa tongue

Thân chúc mọi ng zui zẻ,mạnh khỏe
pác Hero thành công

(TB)mọi ng nhớ ủng hộ Nprince nha,mới mở hàng What a Face Twisted Evil
Nprince
Nprince

Back to top Go down

Post  sanhphan Tue Jul 22, 2008 1:21 am

Xù wrote:
sanhphan wrote:
hero wrote:

ừa, bé mún ăn kem nè, anh Sanh dẫn bé đi ăn đi Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad . Sao biết mún ăn kem, ac ac, lỡ mún ăn cái khác thì seo Evil or Very Mad Evil or Very Mad
òh hén vậy để anh dẫnn Xù đi ăn kem he'n Laughing Laughing Laughing
Nhưng còn ăn cái jì jì đó thì anh hok biết dau nha, muốn ăn cái đó thì em kêu bác hero dẫn đi ăn hén Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil
sanhphan
sanhphan

Back to top Go down

Post  Dany2008 Tue Jul 22, 2008 2:07 am

Các pác cho e tham gia với, e k học lớp QT1 học kì 1 nhưng e sẽ học lớp QT1 hk 2. Hahahaha.
E nghe thằng bạn lôi kéo, vô học chung với bé lớp trưởng nhí nhảnh của nó, hahahaha.
Chà chà, có vẻ pác Hero mến mộ bé lớp trưởng nhỉ. Nhiều đối thủ đây, hahahaha.

Dany2008

Back to top Go down

Post  nmduc073 Tue Jul 22, 2008 2:09 am

Lạ nhỉ? Nprince thấy 27t mà lại xưng em Xù là chị ngọt xớt à. Có vấn đề gì ở đây nhỉ?^_^

nmduc073

Back to top Go down

Post  Nprince Tue Jul 22, 2008 2:22 am

nmduc073 wrote:Lạ nhỉ? Nprince thấy 27t mà lại xưng em Xù là chị ngọt xớt à. Có vấn đề gì ở đây nhỉ?^_^

Miss Xù là đại ca của QT1 mà, mún lèm ăn mà léng phéng ko xin fép là chít ko kịp thở What a Face What a Face What a Face mấy Mr nhà mình bít rõ lém
Nprince
Nprince

Back to top Go down

Post  sanhphan Tue Jul 22, 2008 2:24 am

Dany2008 wrote:Các pác cho e tham gia với, e k học lớp QT1 học kì 1 nhưng e sẽ học lớp QT1 hk 2. Hahahaha.
E nghe thằng bạn lôi kéo, vô học chung với bé lớp trưởng nhí nhảnh của nó, hahahaha.
Chà chà, có vẻ pác Hero mến mộ bé lớp trưởng nhỉ. Nhiều đối thủ đây, hahahaha.
con ong này o dâu ra mà kêu bé lop trưởng vay ta, khai danh tánh rõ rang rồi mới dc kêu bé chứ, rồii tiện thể kể luôn tên thằng bạn lôi kéo luôn để biết danh tánh luôn.
sanhphan
sanhphan

Back to top Go down

Post  sanhphan Tue Jul 22, 2008 2:26 am

nmduc073 wrote:Lạ nhỉ? Nprince thấy 27t mà lại xưng em Xù là chị ngọt xớt à. Có vấn đề gì ở đây nhỉ?^_^
Cái này gọi là cưa ..... làm... , hoặc là chê bé xù GIÀ lol! lol! lol!
sanhphan
sanhphan

Back to top Go down

Post  Dany2008 Tue Jul 22, 2008 2:31 am

Nprince wrote:

Miss Xù là đại ca của QT1 mà, mún lèm ăn mà léng phéng ko xin fép là chít ko kịp thở What a Face What a Face What a Face mấy Mr nhà mình bít rõ lém

Chà chà, chưa kịp ra tay đã bị cản trở rồi,khà khà, càng thú vị.
Theo e điều tra thì Xù là giáo viên,hehe, nhà ở đâu cũng biết lun rồi, số điện thoại di động cũng có lun. Khà khà, pác hero chậm quá nhỉ. Twisted Evil Twisted Evil

Dany2008

Back to top Go down

Ôi! Nho*'......... Empty Ngày hôm qua

Post  Nprince Tue Jul 22, 2008 2:32 am

Ngày hôm qua,
mưa bất chợt rơi rơi
Khi mà,
nắng dịu dàng khuất núi
Còn tôi,
một mình rộn ràng với gió
Còn em,
vẫn ngóng gió ngoài hiên

Ta tự hỏi,
ta là ai
Trong ngàn cánh bướm vây quanh em
Rập rìu rập rìu
lời tình yêu
Ta tự hỏi,
ta đang mơ hay mộng

Ta yêu em,
thoáng chút ngại ngần
Ta xa em
thổn thức nhớ những lần
Chung lớp học
có trái tim bần thần
Bé cười ta
sao ta còn ngại ngần

Một chút thôi
ta gần em ..xa vời
Đi bên em ,
ta như vụng dại…
Một lời yêu
không riêng chỉ mình ta

Ta lại xa
những ngày hè lại đến
Yêu em,ta ..
...chỉ chênh vênh ..nhớ
Tháng ngày, kỉ niệm..ta và em
Giọt mồ hôi quyện vào tim nỗi nhớ

Yêu em,ta ước mình ngọn gió
Rồi vô tình đùa giỡn mái tóc
Rồi vô duyên chọc phá e đêm ngày
Hối hận, ta iu e mất rùi…còn đâu

Đây ko fải là thơ, just feeling dùm Mr Hero pig What a Face What a Face

mấy pác ủng hộ Mr Hero nghen cheers

­

Last edited by Nprince on Tue Jul 22, 2008 2:40 am; edited 1 time in total
Nprince
Nprince

Back to top Go down

Post  Xù Tue Jul 22, 2008 2:39 am

Dany2008 wrote:
Nprince wrote:

Theo e điều tra thì Xù là giáo viên,hehe, nhà ở đâu cũng biết lun rồi, số điện thoại di động cũng có lun. Khà khà, pác hero chậm quá nhỉ. Twisted Evil Twisted Evil

Ah, e học lớp khác hả? Mà e ơi, e điều tra số đt, số nhà chị chi vậy, chị có thiếu nợ gì e hem ? Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil
Xù

Back to top Go down

Post  KhanhGiang Tue Jul 22, 2008 2:41 am

em nào tự tin môn NLKT thì tranh thủ đăng ký dạy kèm bé Xù đi. Cơ hội kìa! Razz
KhanhGiang
KhanhGiang

Back to top Go down

Post  sanhphan Tue Jul 22, 2008 2:43 am

KhanhGiang wrote:em nào tự tin môn NLKT thì tranh thủ đăng ký dạy kèm bé Xù đi. Cơ hội kìa! Razz
hahahah de tui kèm bé xù cho, tui cung rớt nhu bé xù nè lol! lol! lol! lol!
sanhphan
sanhphan

Back to top Go down

Post  Dany2008 Tue Jul 22, 2008 2:48 am

Xù wrote:
Dany2008 wrote:
Nprince wrote:

Ah, e học lớp khác hả? Mà e ơi, e điều tra số đt, số nhà chị chi vậy, chị có thiếu nợ gì e hem ? Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil

Ái chà, bé lớp trưởng này cũng hung dữ nhỉ, lại "xù" lên như con nhím rồi. Hahaha.
Nói cho bé biết nhé, anh lớn tuổi hơn bé đó nhé, đừng có đùa, hahaha.
Bé chờ đó đi, hahahah, rồi sẽ biết, hahhaha.
Thú vị, thú vị I love you

Dany2008

Back to top Go down

Post  Dany2008 Tue Jul 22, 2008 2:49 am

KhanhGiang wrote:em nào tự tin môn NLKT thì tranh thủ đăng ký dạy kèm bé Xù đi. Cơ hội kìa! Razz

Ái chà, bé Xù cần anh dạy kèm không? Anh dạy kèm bảo đảm thi lại điểm cao liền I love you I love you cheers

Dany2008

Back to top Go down

Post  hero Tue Jul 22, 2008 2:57 am

Dany2008 wrote:
Xù wrote:
Dany2008 wrote:
Nprince wrote:

Ái chà, bé lớp trưởng này cũng hung dữ nhỉ, lại "xù" lên như con nhím rồi. Hahaha.
Nói cho bé biết nhé, anh lớn tuổi hơn bé đó nhé, đừng có đùa, hahaha.
Bé chờ đó đi, hahahah, rồi sẽ biết, hahhaha.
Thú vị, thú vị I love you

Thế em nhanh hơn ah. Cứ thử đi rồi biết. Hahaha, đứng đó nhìn thôi mà nói năng lung tung. hahahah.
Đúng là ngựa non háu đá. Hahaha

hero

Back to top Go down

Post  Sponsored content

Sponsored content

Back to top Go down

Page 1 of 3 1, 2, 3  Next

Back to top