DIỄN ĐÀN LỚP VB2_K11_QT1
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Ôi! Nho*'.........

chimbien
KhanhGiang
Dany2008
Nprince
nmduc073
sanhphan
hero
12 posters

Page 2 of 3 Previous  1, 2, 3  Next

Go down

Ôi! Nho*'......... - Page 2 Empty Re: Ôi! Nho*'.........

Post  Xù Tue Jul 22, 2008 2:59 am

Dany2008 wrote:
KhanhGiang wrote:em nào tự tin môn NLKT thì tranh thủ đăng ký dạy kèm bé Xù đi. Cơ hội kìa! Razz

Ái chà, bé Xù cần anh dạy kèm không? Anh dạy kèm bảo đảm thi lại điểm cao liền I love you I love you cheers

Ui chời, anh hơi bị dư vitamin T ( tự tin) oi ah. Hahah, cám ơn anh nhé. E có người giỏi hơn anh chỉ oi, há há há.
Xù

Back to top Go down

Post  Dany2008 Tue Jul 22, 2008 3:05 am

Xù wrote:
Dany2008 wrote:
KhanhGiang wrote:em nào tự tin môn NLKT thì tranh thủ đăng ký dạy kèm bé Xù đi. Cơ hội kìa! Razz

Ái chà, bé Xù cần anh dạy kèm không? Anh dạy kèm bảo đảm thi lại điểm cao liền I love you I love you cheers

Ui chời, anh hơi bị dư vitamin T ( tự tin) oi ah. Hahah, cám ơn anh nhé. E có người giỏi hơn anh chỉ oi, há há há.

Chà, sao bé biết thằng đó nó giỏi hơn anh, hả bé I love you I love you

Dany2008

Back to top Go down

Post  Xù Tue Jul 22, 2008 3:08 am

Dạ, cái " thèng" mà anh đề cập là mr Khánh không những đẹp chai mà còn học giỏi và mr Tòng ( kế toán) đóa anh. há há há.
Xù

Back to top Go down

Post  Dany2008 Tue Jul 22, 2008 3:16 am

hero wrote:
Thế em nhanh hơn ah. Cứ thử đi rồi biết. Hahaha, đứng đó nhìn thôi mà nói năng lung tung. hahahah.
Đúng là ngựa non háu đá. Hahaha

Ái chà, anh hero bớt nóng. E đâu có đứng nhìn, e đang hành động mà, hahaha. Mà e cũng không trẻ lắm nên chắc cũng không phải ngựa non đâu, hahaha.

Ps: bé Xù có giọng nói dễ thương I love you I love you I love you . Nói chuyện qua điện thoại vài câu thôi nhưng.....I love you I love you I love you

Dany2008

Back to top Go down

Post  Nprince Tue Jul 22, 2008 3:27 am

Dany2008 wrote:
Xù wrote:
Dany2008 wrote:
Nprince wrote:
nmduc073 wrote:Lạ nhỉ? Nprince thấy 27t mà lại xưng em Xù là chị ngọt xớt à. Có vấn đề gì ở đây nhỉ?^_^

Miss Xù là đại ca của QT1 mà, mún lèm ăn mà léng phéng ko xin fép là chít ko kịp thở What a Face What a Face What a Face mấy Mr nhà mình bít rõ lém

Chà chà, chưa kịp ra tay đã bị cản trở rồi,khà khà, càng thú vị.
Theo e điều tra thì Xù là giáo viên,hehe, nhà ở đâu cũng biết lun rồi, số điện thoại di động cũng có lun. Khà khà, pác hero chậm quá nhỉ. Twisted Evil Twisted Evil

Ah, e học lớp khác hả? Mà e ơi, e điều tra số đt, số nhà chị chi vậy, chị có thiếu nợ gì e hem ? Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil

Ái chà, bé lớp trưởng này cũng hung dữ nhỉ, lại "xù" lên như con nhím rồi. Hahaha.
Nói cho bé biết nhé, anh lớn tuổi hơn bé đó nhé, đừng có đùa, hahaha.=>có kẻ tự nhận là già lol! kiu đừng đùa,mà mình lại đùa trước geek
Bé chờ đó đi, hahahah, rồi sẽ biết, hahhaha.
Thú vị, thú vị I love you

chà chà, lại có người gây sự với miss Xù, Dan y mua hòm hem, discount 10%, dịch vụ dag hot nà alien
Nprince
Nprince

Back to top Go down

Post  nmduc073 Tue Jul 22, 2008 3:28 am

Chỉ vì em Xù mà mấy anh đang đánh nhau tán loạn. T_T

Phụ nữ làm khổ đàn ông nhiều quá.T_T

nmduc073

Back to top Go down

Post  Nprince Tue Jul 22, 2008 3:32 am

Dany2008 wrote:
hero wrote:
Thế em nhanh hơn ah. Cứ thử đi rồi biết. Hahaha, đứng đó nhìn thôi mà nói năng lung tung. hahahah.

Ái chà, anh hero bớt nóng. E đâu có đứng nhìn, e đang hành động mà, hahaha. Mà e cũng không trẻ lắm nên chắc cũng không phải ngựa non đâu, hahaha.

Ps: bé Xù có giọng nói dễ thương I love you I love you I love you . Nói chuyện qua điện thoại vài câu thôi nhưng.....I love you I love you I love you

ah ah, gần đây chị Ù có nói vài kẻ zô ziên lạ hoắc gọi điện, thì ra là..... rendeer
Nprince
Nprince

Back to top Go down

Post  Nprince Tue Jul 22, 2008 3:33 am

nmduc073 wrote:Chỉ vì em Xù mà mấy anh đang đánh nhau tán loạn. T_T

Phụ nữ làm khổ đàn ông nhiều quá.T_T

pác mduc phát 1 câu chí lí, nhưg chiến tranh nhìu, e mới buôn bán duoc pig típ tục đi nha What a Face What a Face
Nprince
Nprince

Back to top Go down

Post  chimbien Tue Jul 22, 2008 7:37 am

ĐỀ NGHỊ CÁC PÁC NHÀ TA CÓ CHIẾN ĐẤU GÌ THÌ CHIẾN ĐẤU TRÊN TINH THẦN THƯỢNG VÕ NHA KHÔNG ĐƯỢC LÀM MẤT HÌNH TƯỢNG "NAM NHI TRAI CHÍ" EM MÀ THẤY TÌNH HÌNH CĂNG THẲNG LÀ NHẢY VÀO HAI ANH CHÀNG NHÀ MÌNH CÓ THEM ĐỐI THỦ LÀ MỆT ĐÓ.... MÀ EM VÀO LÀ TỚI 50% CHIẾN THẮNG, HAI ANH CHỈ CÒN MỖI NGƯỜI 20%,10% CÒN LẠI CHO RỦI RO "THỊ TRƯỜNG"...
ĐƯỜNG ĐUA QUYẾT LIỆT QUÁ: XÙ ƠI !!! CỐ CỐ LÊN affraid

chimbien

Back to top Go down

Post  Xù Tue Jul 22, 2008 8:36 am

chimbien wrote:ĐỀ NGHỊ CÁC PÁC NHÀ TA CÓ CHIẾN ĐẤU GÌ THÌ CHIẾN ĐẤU TRÊN TINH THẦN THƯỢNG VÕ NHA KHÔNG ĐƯỢC LÀM MẤT HÌNH TƯỢNG "NAM NHI TRAI CHÍ" EM MÀ THẤY TÌNH HÌNH CĂNG THẲNG LÀ NHẢY VÀO HAI ANH CHÀNG NHÀ MÌNH CÓ THEM ĐỐI THỦ LÀ MỆT ĐÓ.... MÀ EM VÀO LÀ TỚI 50% CHIẾN THẮNG, HAI ANH CHỈ CÒN MỖI NGƯỜI 20%,10% CÒN LẠI CHO RỦI RO "THỊ TRƯỜNG"...
ĐƯỜNG ĐUA QUYẾT LIỆT QUÁ: XÙ ƠI !!! CỐ CỐ LÊN affraid

ý chời, lòi đâu ra bạn chimbien vậy ta??Bạn hem lo đi biển, bạn vô đây bạn 8 hả bạn =))
cái vụ này em mới biết lun nè affraid affraid affraid
Xù

Back to top Go down

Post  chimbien Tue Jul 22, 2008 8:48 am

Kỳ này ngoài biển bão nên vào đất liền trú, potay vào đây gặp bão giá nên vào 4rum 8 giết thời gian mà...
Thì mình thấy tình hình cuộc đua căng thẳng nên phải vào cho có tụ mà.

chimbien

Back to top Go down

Post  Xù Tue Jul 22, 2008 9:01 am

chimbien wrote:Kỳ này ngoài biển bão nên vào đất liền trú, potay vào đây gặp bão giá nên vào 4rum 8 giết thời gian mà...
Thì mình thấy tình hình cuộc đua căng thẳng nên phải vào cho có tụ mà.

Coi chừng ảnh hưởng của bão forum, hahah, dịch vụ bán hòm của Nprince làm ăn phát đạt bi giờ. heheh Evil or Very Mad
Xù

Back to top Go down

Post  chimbien Tue Jul 22, 2008 9:16 am

Tui còn yêu đời yêu người nên dịch vụ đó dành cho Xù đó heheheh.
Có tiền mua cho mình không hay chờ đại hạ giá đây?

chimbien

Back to top Go down

Post  Xù Tue Jul 22, 2008 9:30 am

chimbien wrote:Tui còn yêu đời yêu người nên dịch vụ đó dành cho Xù đó heheheh.
Có tiền mua cho mình không hay chờ đại hạ giá đây?

Uh, mình còn dư tiền mua cho bạn một cái nè. Nếu hông đủ, mình sẽ năn nỉ Nprince cho mua thiếu, bạn đang cần gấp lắm hả Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil
Xù

Back to top Go down

Post  LamTong Tue Jul 22, 2008 7:04 pm

Chời, sao mới nghỉ có 3 ngày mà trên 4rom nhộn nhịp dữ vây? Mọi người yên tâm, học kỳ sau Xù Đại ca vẫn chung lớp mà, cơ hội vẫn còn nhiều cho các tay đua mà. Laughing
LamTong
LamTong

Back to top Go down

Post  chimbien Wed Jul 23, 2008 1:04 am

OK luôn Xù một cái tớ một cái di chung cho có cặp hahahahah No No No

chimbien

Back to top Go down

Post  vililo Wed Jul 23, 2008 1:13 am

Mấy ông nào khi đang "cưa cẩm" người ta mà la toáng lên thì . . . Xù nhà ta nên suy nghĩ lại. Nói thì dễ, làm mới khó! lol! lol! lol!

vililo

Back to top Go down

Post  Nprince Wed Jul 23, 2008 1:13 am

chimbien wrote:OK luôn Xù một cái tớ một cái di chung cho có cặp hahahahah No No No

alien alien chuyến này mình giàu rùi, hehe, pác cho bít size, sải cánh bao nhiu, làm cho vừa What a Face lun lun thỏa mãn khách hàng.
ah, chưa có khách hàng nào của e comment về sản phẩm của e đâu Twisted Evil Twisted Evil
Nprince
Nprince

Back to top Go down

Post  chimbien Wed Jul 23, 2008 1:43 am

Nprince wrote:
chimbien wrote:OK luôn Xù một cái tớ một cái di chung cho có cặp hahahahah No No No

alien alien chuyến này mình giàu rùi, hehe, pác cho bít size, sải cánh bao nhiu, làm cho vừa What a Face lun lun thỏa mãn khách hàng.
ah, chưa có khách hàng nào của e comment về sản phẩm của e đâu Twisted Evil Twisted Evil
Size cua em trung voi size cua pac Nprince đó nếu em không kịp dùng thì pác dùng thế em nha? cảm ơn nhiều trước nha?
Àh quên bên chổ pác có đóng loại so le không? bounce bounce bounce loại ghù nửa máy cái đó mới hợp...

chimbien

Back to top Go down

Post  Dany2008 Wed Jul 23, 2008 7:10 am

vililo wrote:Mấy ông nào khi đang "cưa cẩm" người ta mà la toáng lên thì . . . Xù nhà ta nên suy nghĩ lại. Nói thì dễ, làm mới khó! lol! lol! lol!

Cái này không phải là " la toáng" lên nhé e! Cái này là muốn xem xem tình hình thế nào, có vẻ cuộc đua này bác Hero đua lâu rồi mà vẫn chưa về đích.Hahaha. Twisted Evil Twisted Evil
A thì không la toáng lên nhớ nhung như bác Hero làm gì, anh muốn thì hẹn gặp, dẫn bé Xù đi ăn, đi uống nước I love you I love you I love you

Dany2008

Back to top Go down

Post  Dany2008 Wed Jul 23, 2008 7:12 am

Nprince wrote:
Dany2008 wrote:
hero wrote:

ah ah, gần đây chị Ù có nói vài kẻ zô ziên lạ hoắc gọi điện, thì ra là..... rendeer

Em này có vẻ rảnh không có chuyện gì làm, dzô đây chửi bâng quơ Very Happy Very Happy Very Happy
Cái dịch vụ hòm của e, nhiều khi nên làm sẵn cho e một cái Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil

Dany2008

Back to top Go down

Post  Nprince Wed Jul 23, 2008 7:39 am

Dany2008 wrote:
Nprince wrote:
Dany2008 wrote:
hero wrote:

Em này có vẻ rảnh không có chuyện gì làm, dzô đây chửi bâng quơ Very Happy Very Happy Very Happy
Cái dịch vụ hòm của e, nhiều khi nên làm sẵn cho e một cái Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil

ah ha, có người chưa bít ng ta lớn hơn hay nhỏ hơn mà đã kiu "em"
ông anh ngáo ộp wá, báo QT1 sáng nay đăng sẽ làm thịt Mr Dan y (Đần ý mà What a Face ),bởi vậy nên tại hạ đã làm sẵn cho các hạ 1 cái hòm rất là vừa ý, hòm làm = gỗ bã đậu Suspect khuyến mãi 1 bịch thuốc vi sinh mà người ta hay bỏ xuống hầm cầu đó, để bác thơm tho đừng làm ảnh hưởng công chúng ở gần What a Face chứ e hổng dám lại gần đâu,hahaha lol!
ah, tại hạ ko có ý nói các hạ zô ziên, tại các hạ tự nhận đấy nhé lol! lol!

chúc Mr Dan Y thêm iu đời iu người, trước lúc ko thể dc nữa
Nprince
Nprince

Back to top Go down

Post  Dany2008 Wed Jul 23, 2008 7:57 am

Nprince wrote:
ah ha, có người chưa bít ng ta lớn hơn hay nhỏ hơn mà đã kiu "em"
ông anh ngáo ộp wá, báo QT1 sáng nay đăng sẽ làm thịt Mr Dan y (Đần ý mà What a Face ),bởi vậy nên tại hạ đã làm sẵn cho các hạ 1 cái hòm rất là vừa ý, hòm làm = gỗ bã đậu Suspect khuyến mãi 1 bịch thuốc vi sinh mà người ta hay bỏ xuống hầm cầu đó, để bác thơm tho đừng làm ảnh hưởng công chúng ở gần What a Face chứ e hổng dám lại gần đâu,hahaha lol!
ah, tại hạ ko có ý nói các hạ zô ziên, tại các hạ tự nhận đấy nhé lol! lol!

chúc Mr Dan Y thêm iu đời iu người, trước lúc ko thể dc nữa

Ah, thấy e để 27 tuổi thì chắc là kiu e được rồi. E cũng nên lo cho mình trước đi. Nhìu khi e cần sử dụng bịch thuốc vi sinh và cái hòm trước anh đó, e ah! lol!

Dany2008

Back to top Go down

Post  hero Wed Jul 23, 2008 8:39 am

Dany2008 wrote:
vililo wrote:Mấy ông nào khi đang "cưa cẩm" người ta mà la toáng lên thì . . . Xù nhà ta nên suy nghĩ lại. Nói thì dễ, làm mới khó! lol! lol! lol!

Cái này không phải là " la toáng" lên nhé e! Cái này là muốn xem xem tình hình thế nào, có vẻ cuộc đua này bác Hero đua lâu rồi mà vẫn chưa về đích.Hahaha. Twisted Evil Twisted Evil
A thì không la toáng lên nhớ nhung như bác Hero làm gì, anh muốn thì hẹn gặp, dẫn bé Xù đi ăn, đi uống nước I love you I love you I love you

À, thế à. Vậy e ngon thì e hẹn thử xem có được không? Rolling Eyes Ngoạit trừ các ông anh của bé Xù và một vài bạn chơi thân thân trong lớp thì bé không đi với ai đâu. Ngay cả anh cũng chưa đi bao giờ nè e. Cứ thử đi rồi biết, hahahah. Very Happy

hero

Back to top Go down

Post  nmduc073 Wed Jul 23, 2008 9:43 am

Mấy đồng chí này tự nhận mình lớn tuổi rồi mà nói chuyện chán quá, chỉ muốn sinh sự với nhau. Kiểu đó làm sao mấy em chấp nhận được chứ.

nmduc073

Back to top Go down

Post  Sponsored content

Sponsored content

Back to top Go down

Page 2 of 3 Previous  1, 2, 3  Next

Back to top