DIỄN ĐÀN LỚP VB2_K11_QT1
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Diem danh va KIU GOI AN CHOI tap tiep theo!

Nprince
Tuan Anh
phuong loan
sanhphan
LamTong
Mèo Nhóc
Stephan_Lewis
KhanhGiang
quyen u
14 posters

Page 2 of 3 Previous  1, 2, 3  Next

Go down

Diem danh va KIU GOI AN CHOI tap tiep theo! - Page 2 Empty Re: Diem danh va KIU GOI AN CHOI tap tiep theo!

Post  nmduc073 Sat Sep 20, 2008 1:35 am

Không biết đến hôm đó có gì bất ngờ không, nhưng mình muốn tham gia cho vui.

nmduc073

Back to top Go down

Diem danh va KIU GOI AN CHOI tap tiep theo! - Page 2 Empty Re: Diem danh va KIU GOI AN CHOI tap tiep theo!

Post  Xù Sat Sep 20, 2008 3:08 am

phuong loan wrote:Acac... bà 8 ui, muốn có chỗ để 8 thì chỗ đó là lý tưởng nhất rùi nhưng bà phải gọi điện thoại đặt chỗ trước rùi qua đặt cọc cho người ta. Chỗ đó đông lắm, chưa kể là chỉ có khoảng 6 cái lều thôi, rùi bà còn phải chuẩn bị đồ ăn để nấu nướng nữa. bà đã chuẩn bị được gì rùi?????????

Thứ hai này sẽ gút lại danh sách những ai tham gia. Lên cho mọi người đăng kí trên lớp lun, sau đó tính xem bao nhiu nngười đi, đóng bi nhiu tiền lun, thu lun. Hehe, sau đó về gọi điện thoại đặt chỗ. Còn nấu nướng thì thi xong mới có khoảng 8g30 ah. Chia nhóm đi chợ, làm lun trong ngày đó lun cho vui. Hehe. Vì có một số bạn ở lớp khác sẽ thi vào lúc 8g30. Thi sau mình. Vậy các bạn đó ra sau.
Thấy vậy ổn hông bà kon. Kì này có nấu nướng, đi chợ chung, chắc sẽ thân thiết, nhộn nhịp hơn nhìu. Hehe. Ai có ý kiến gì thì post lên nhen.
Thứ hai bạn lớp trưởng sẽ viết lại cái thư kiu gọi, hehe, in ra, quăng cho cả lớp đọc, ai đăng kí thì ghi tên ngay tức thì lun. Hehe.
Hope là đi đông vui. Những ai hông đi học được bữa đó thì đăng kí qua mail, hoặc thứ 4 đăng kí. Hehe.
Rùi, cái plan của em là vậy. Các đồng chí oki hem? drunken
Xù

Back to top Go down

Post  sanhphan Wed Sep 24, 2008 3:00 am

Oh, moi nguoi oi hay ung ho cai plan an choi hoanh trang cua lop truong di lol! lol! lol! lol!
sanhphan
sanhphan

Back to top Go down

Post  Xù Wed Sep 24, 2008 9:19 am

sanhphan wrote:Oh, moi nguoi oi hay ung ho cai plan an choi hoanh trang cua lop truong di lol! lol! lol! lol!

Huhu, kì này chắc ăn chơi hoàng tráng hông kịp òi. oeoe. Vì lớp có nhìu bạn thi khác giờ nhau quá, hông tham gia được. Ac ac, kiu gọi đi nhậu và karaoke tiếp thui. Hihi, kì sau thì sẽ đi hoành tráng vậy.
Nhưng cứ kiu gọi xem các bạn có ủng hộ nhìu hem đã. Bữa giờ tính lên lớp kiu gọi, mà toàn là học xong về lun, hông được giải lao, ac ac, còn ko thì phải ôn bài để kiểm tra giữa kì, nên cũng hông có kiu gọi được. Thứ sáu này để lên lớp kiu gọi thử xem sao. Hehe, các bạn ủng hộ ăn chơi nhen. Học hành nhhìu bị stressful ah. Twisted Evil Twisted Evil
Xù

Back to top Go down

Post  KhanhGiang Wed Sep 24, 2008 10:33 am

sanhphan wrote:Oh, moi nguoi oi hay ung ho cai plan an choi hoanh trang cua lop truong di lol! lol! lol! lol!
pác Sanh có cái avatar hay nhẩy Twisted Evil
KhanhGiang
KhanhGiang

Back to top Go down

Post  sanhphan Wed Sep 24, 2008 6:28 pm

Cam on anh da co loi khen cai avatar cua em elephant elephant elephant elephant
sanhphan
sanhphan

Back to top Go down

Post  LamTong Wed Sep 24, 2008 7:02 pm

sanhphan wrote:Cam on anh da co loi khen cai avatar cua em elephant elephant elephant elephant

Lúc nào cũng bảo người khác đưa ảnh lên còn mình thị lại đưa hình gì ko?
Chắc tại xấu quá nên ko dám đưa lên chứ gì? Laughing Laughing
LamTong
LamTong

Back to top Go down

Post  doimatcyan Wed Sep 24, 2008 7:22 pm

LamTong wrote: Lúc nào cũng bảo người khác đưa ảnh lên còn mình thị lại đưa hình gì ko?

Ấy! nhan sắc anh Sanh cứ gọi là "lồng lộng" ấy chứ... What a Face

doimatcyan

Back to top Go down

Post  Mèo Nhóc Wed Sep 24, 2008 7:41 pm

LamTong wrote:
sanhphan wrote:Cam on anh da co loi khen cai avatar cua em elephant elephant elephant elephant

hehe ngoài Mr. Sanh ra có ai ko đưa hình lên nữa ko ta Wink

Mèo Nhóc

Back to top Go down

Post  sanhphan Wed Sep 24, 2008 10:07 pm

doimatcyan wrote:
LamTong wrote: Lúc nào cũng bảo người khác đưa ảnh lên còn mình thị lại đưa hình gì ko?

Ấy! nhan sắc anh Sanh cứ gọi là "lồng lộng" ấy chứ... What a Face

@Mr Tong: cai nay la ganh ty voi nhan sac cua nguoi ta ne affraid affraid affraid affraid
@Cyan : heheh cam on Cyan da giup moi nguoi biet dc cai nhan sac cua anh nha lol! lol! lol!
sanhphan
sanhphan

Back to top Go down

Post  sanhphan Wed Sep 24, 2008 10:10 pm

Mèo Nhóc wrote:
LamTong wrote:

Moi nguoi o day deu la nguoi cu het roi,ai cung biwet mat nhau het roi, chi co MeoNhoc la nguoi moi nen chua biet mat, moi nguoi deu welcom nguoi moi, nen nguoi moi phai dua avatar len cho moi nguoi biet mat chu, do goi la ra mat moi nguoi do, MeoNhoc dua hinh len avatar di elephant elephant elephant elephant
sanhphan
sanhphan

Back to top Go down

Post  LamTong Wed Sep 24, 2008 10:39 pm

Mèo Nhóc wrote:
LamTong wrote:

Ý Mèo Nhóc nói anh chứ gì? Anh đang chờ hình để đưa lên đó. Chịu khó chờ nhé?
LamTong
LamTong

Back to top Go down

Post  Mèo Nhóc Wed Sep 24, 2008 10:55 pm

Moi nguoi o day deu la nguoi cu het roi,ai cung biwet mat nhau het roi, chi co MeoNhoc la nguoi moi nen chua biet mat, moi nguoi deu welcom nguoi moi, nen nguoi moi phai dua avatar len cho moi nguoi biet mat chu, do goi la ra mat moi nguoi do, MeoNhoc dua hinh len avatar di elephant elephant elephant elephant[/quote]

í ẹ, rứa thì người mới như em lỗ wá sao?, em mới vô thành ra chẳng bít ai trong số những người cũ hết, hình như chỉ bít có mỗi Xù, phuongloan thui, Mr. KhanhGiang, Nprince ảnh chụp hơi xa xa nên lên lớp dòm hoài cũng chẳng nhận ra lun. Giờ mà em đưa ảnh lên avatar là mọi người bít em còn em nỏ bít ai. Cái này sao giống "địch ở ngoài sáng, ta trong bóng tối, tha hồ bắn tỉa" Suspect (hơhơ em đùa tý thui). Với lại có 1 vấn đề nan giải ở đây là ko hỉu dung nhan em có vấn đề gì ko mừ trước giờ chưa có ai đề nghị chụp ảnh để lưu giữ nhan sắc Mèo Nhóc cả, thành ra em hổng có cái ảnh nào của mình để đưa lên avatar. Thui mấy anh rộng lượng tha cho Mèo Nhóc mới chân ướt chân ráo đi học nhen. Bít ơn mấy đại ca nhìu lém cat lol!

Mèo Nhóc

Back to top Go down

Post  doimatcyan Wed Sep 24, 2008 11:00 pm

Không! không tha! What a Face What a Face What a Face

....

Just kidding! ^_^

doimatcyan

Back to top Go down

Post  Mèo Nhóc Wed Sep 24, 2008 11:04 pm

[quote="LamTong

Ý Mèo Nhóc nói anh chứ gì? Anh đang chờ hình để đưa lên đó. Chịu khó chờ nhé?[/quote]

Dạ, em sẽ ngày quên ngủ, đêm quên ăn, hồi hộp, mong chờ ngày diện kiến "rung nhan" anh Tong, người anh hùng dũng cảm sắp bước vào cuộc chiến kéo dài suốt đời sunny

Mèo Nhóc

Back to top Go down

Post  Mèo Nhóc Wed Sep 24, 2008 11:08 pm

doimatcyan wrote:Không! không tha! What a Face What a Face What a Face

....

Just kidding! ^_^

ý ý Cyan nha, ai lại chơi xấu thế, lẽ ra phải thành đôi bạn cùng trốn chứ, la lên dzậy mọi người xoay sang xỉa lun Cyan, bắt Cyan đưa ảnh lên để ngắm nghía (trước khi phóng phi tiêu) lun thì sao? Evil or Very Mad Twisted Evil

Last edited by Mèo Nhóc on Thu Sep 25, 2008 12:30 am; edited 1 time in total

Mèo Nhóc

Back to top Go down

Post  Xù Wed Sep 24, 2008 11:30 pm

Mèo Nhóc wrote:
doimatcyan wrote:Không! không tha! What a Face What a Face What a Face

....

Just kidding! ^_^

ý ý Cyan nha, ai lại chơi xấu thế, lẽ ra phải thành đôi bạn cùng trốn chứ, la lên dzậy mọi người xoay sang xỉa lun Cyan, bắt Cyan đưa ảnh lên để ngắm nghía (trước khi phóng khi tiêu) lun thì sao? Evil or Very Mad Twisted Evil

hehe, bé kưng, chủ nhật này thi xong đi ăn chơi, ra mắt đi, bà kon trong này đa phần là người quen hít ah, bít mặt nhau hít òi. Cyan chuyển lớp khác rùi, nhưng chắc đợt ăn chơi này có mặt ah. hehe.
Xù

Back to top Go down

Post  KhanhGiang Wed Sep 24, 2008 11:47 pm

Mèo Nhóc wrote:Moi nguoi o day deu la nguoi cu het roi,ai cung biwet mat nhau het roi, chi co MeoNhoc la nguoi moi nen chua biet mat, moi nguoi deu welcom nguoi moi, nen nguoi moi phai dua avatar len cho moi nguoi biet mat chu, do goi la ra mat moi nguoi do, MeoNhoc dua hinh len avatar di elephant elephant elephant elephant

í ẹ, rứa thì người mới như em lỗ wá sao?, em mới vô thành ra chẳng bít ai trong số những người cũ hết, hình như chỉ bít có mỗi Xù, phuongloan thui, Mr. KhanhGiang, Nprince ảnh chụp hơi xa xa nên lên lớp dòm hoài cũng chẳng nhận ra lun. Giờ mà em đưa ảnh lên avatar là mọi người bít em còn em nỏ bít ai. Cái này sao giống "địch ở ngoài sáng, ta trong bóng tối, tha hồ bắn tỉa" Suspect (hơhơ em đùa tý thui). Với lại có 1 vấn đề nan giải ở đây là ko hỉu dung nhan em có vấn đề gì ko mừ trước giờ chưa có ai đề nghị chụp ảnh để lưu giữ nhan sắc Mèo Nhóc cả, thành ra em hổng có cái ảnh nào của mình để đưa lên avatar. Thui mấy anh rộng lượng tha cho Mèo Nhóc mới chân ướt chân ráo đi học nhen. Bít ơn mấy đại ca nhìu lém cat lol![/quote]
haha thì em lấy điện thaoị ra tự chụp (từ chuyên môn gọi là "tự sướng" đó) rồi post lên, ko thì đi học lên gặp lớp trưởng Xù, em ấy sẽ chụp cho em ngay. Razz
Xấu xí phải để xa xa cho người khác ít để ý What a Face
KhanhGiang
KhanhGiang

Back to top Go down

Post  doimatcyan Thu Sep 25, 2008 12:05 am

Mèo Nhóc wrote:
ý ý Cyan nha, ai lại chơi xấu thế, lẽ ra phải thành đôi bạn cùng trốn chứ, la lên dzậy mọi người xoay sang xỉa lun Cyan, bắt Cyan đưa ảnh lên để ngắm nghía (trước khi phóng khi tiêu) lun thì sao? Evil or Very Mad Twisted Evil

kekeke, cyan hem sợ, mọi ngừi đều bít cyan rùi, thấy ảnh cyan thì mọi ngừi sợ chứ cyan hem sợ What a Face What a Face What a Face

doimatcyan

Back to top Go down

Post  Xù Thu Sep 25, 2008 1:10 am

[quote="KhanhGiang
haha thì em lấy điện thaoị ra tự chụp (từ chuyên môn gọi là "tự sướng" đó) rồi post lên, ko thì đi học lên gặp lớp trưởng Xù, em ấy sẽ chụp cho em ngay. Razz
Xấu xí phải để xa xa cho người khác ít để ý What a Face[/quote]

Nè nè, anh em trong nhà, hem có chơi nhau nhen. Evil or Very Mad Evil or Very Mad
@ mèo nhóc:mún có hình dễ ẹt ah, haha, lên gặp lớp trưởng đi, kiu mr Danh lấy máy chụp hình ra chụp cho liền, hehe. Quá đơn giản....
Xù

Back to top Go down

Post  sanhphan Thu Sep 25, 2008 6:47 pm

Xù wrote:[quote="KhanhGiang

Nè nè, anh em trong nhà, hem có chơi nhau nhen. Evil or Very Mad Evil or Very Mad
@ mèo nhóc:mún có hình dễ ẹt ah, haha, lên gặp lớp trưởng đi, kiu mr Danh lấy máy chụp hình ra chụp cho liền, hehe. Quá đơn giản....[/quote]

Dung roi do, cai nay minh ung ho ne, len lop noi Mr Danh chup cho 1 phat roi dua len avatar Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil
sanhphan
sanhphan

Back to top Go down

Post  LamTong Thu Sep 25, 2008 10:40 pm

sanhphan wrote:

@ mèo nhóc:mún có hình dễ ẹt ah, haha, lên gặp lớp trưởng đi, kiu mr Danh lấy máy chụp hình ra chụp cho liền, hehe. Quá đơn giản....

Dung roi do, cai nay minh ung ho ne, len lop noi Mr Danh chup cho 1 phat roi dua len avatar Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil[/quote]

Còn Mss Sanh nho ai chụp mà đưa hình lên avatar quá "nổi bật" thế! affraid
LamTong
LamTong

Back to top Go down

Post  sanhphan Fri Sep 26, 2008 1:03 am

LamTong wrote:
sanhphan wrote:

Dung roi do, cai nay minh ung ho ne, len lop noi Mr Danh chup cho 1 phat roi dua len avatar Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil

Còn Mss Sanh nho ai chụp mà đưa hình lên avatar quá "nổi bật" thế! affraid[/quote]

Cai nay la thong tin mat, ko dc tiet lo Razz Razz Razz Razz
sanhphan
sanhphan

Back to top Go down

Post  sanhphan Sun Sep 28, 2008 2:25 am

Keu goi an choi thi nhieu, ma an choi thi hok bao nhieu scratch scratch scratch scratch
sanhphan
sanhphan

Back to top Go down

Diem danh va KIU GOI AN CHOI tap tiep theo! - Page 2 Empty ... BUỒN BUỒN...

Post  Tuan Anh Sun Sep 28, 2008 7:38 pm

Diem danh va KIU GOI AN CHOI tap tiep theo! - Page 2 Sorry10 ... SAO CÀNG NGÀY MÌNH CÀNG THẤY FORUM NÀY CHỈ DÀNH RIÊNG CHO MỘT VÀI BẠN NÀO ĐÓ...BUỒN GHÊ... NÊN CHĂNG, MARKETING CHO FORUM, THU HÚT MỌI NGƯỜI...? DƯỜNG NHƯ, NỘI DUNG CỨ NHẠT NHẠT SAO Í... KHÔNG PHONG PHÚ? KHÔNG CÓ NHỮNG ĐIỂM NHẤN CHO FORUM?. BAN QUẢN TRỊ CÓ CÁCH NÀO GIÚP FORUM MÌNH "LỘT XÁC" KHÔNG NHỈ? Diem danh va KIU GOI AN CHOI tap tiep theo! - Page 2 Killcp10
Tuan Anh
Tuan Anh

Back to top Go down

Post  Sponsored content

Sponsored content

Back to top Go down

Page 2 of 3 Previous  1, 2, 3  Next

Back to top

- Similar topics