DIỄN ĐÀN LỚP VB2_K11_QT1
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

An choi tap 2

Nprince
6 posters

Page 1 of 2 1, 2  Next

Go down

An choi tap 2 Empty An choi tap 2

Post  Xù Tue May 20, 2008 4:07 am

Lớp mình ăn chơi gì đây sau khi thi xong môn Tài chính tiền tệ nhỉ?
Lần trước đi uống rùi, lần này đi ăn đi Very Happy =P~.
Ăn lẩu đi. =P~
Xù

Back to top Go down

An choi tap 2 Empty Re: An choi tap 2

Post  Nprince Tue May 20, 2008 4:10 am

Xù wrote:Lớp mình ăn chơi gì đây sau khi thi xong môn Tài chính tiền tệ nhỉ?
Ăn lẩu đi. =P~

nghe nói ở q1,bên Trần Quang Khải có món thịt jì...xù xù ăn ngon llém thì fải cheers cheers pà con ai bít chỉ dùm nhen @
Nprince
Nprince

Back to top Go down

Post  Xù Tue May 20, 2008 4:13 am

Nprince wrote:
Ăn lẩu đi. =P~

nghe nói ở q1,bên Trần Quang Khải có món thịt jì...xù xù ăn ngon llém thì fải cheers cheers pà con ai bít chỉ dùm nhen @

Thịt gì.. xù xù là sao? Oeoe,còn ăn ngon lém nữa chứ b-( .
Xù

Back to top Go down

Post  sanhphan Tue May 20, 2008 6:42 pm

Nprince wrote:
Ăn lẩu đi. =P~

nho nhu thit Cho' thi fai (tai thay co "xu` xu`" hehe cai nay hok fai minh noi dau nha, no nguyen van la vay ne: "bên Trần Quang Khải có món thịt jì...xù xù ăn ngon llém") Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil vay minh di an thit cho di he'n lol! lol!
sanhphan
sanhphan

Back to top Go down

Post  sanhphan Tue May 20, 2008 6:49 pm

Xù wrote:
Nprince wrote:
Ăn lẩu đi. =P~

Thịt gì.. xù xù là sao? Oeoe,còn ăn ngon lém nữa chứ b-( .

Thi thit xu` chu thit ji Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil
sanhphan
sanhphan

Back to top Go down

Post  Xù Wed May 21, 2008 11:59 pm

Trời oi, cái topic quan trọng này nó bị mốc meo rùi, pà kon ơi, sắp tới ngày ăn chơi rùi, quyết định mau mau :X
Xù

Back to top Go down

Post  phuong loan Thu May 22, 2008 12:08 am

Hehe! Hôm bữa mình bị hụt tập 1 vì không biết các bạn hẹn ở đâu. Làm mình đứng dưới sân chờ muốn chết vì làm bài ra sớm. Bây giờ mình đề nghị chỗ này cho gần. Trên đường Ngô Quyền (gần ngã tư Ngô Quyền và Nguyễn Trãi) có 1 quán bánh xèo Ngọc Sơn. Nó có 2 tầng lầu ko biết có đủ cho lớp mình ko. Nói là bánh xèo nhưng ở đó có khá nhiều món. Tuy ko được ngon bằng 1 số nơi nhưng cũng tạm được. Còn nếu muốn sang hơn thì các bạn chịu khó quay về 241 trên đường Phạm Viết Chánh gần trường Phan Văn Trị đối diện nhà sách Minh Khai. Còn không thì Hoa Sứ Cống Quỳnh hoặc Ngọc Lan gần siêu thị Hà Nội. 2 chỗ này thì tương đối rộng rãi, sức chứa lớn nếu lớp ta đi hết nhưng giá cả sẽ mắc hơn Ngọc Sơn và 241 và có sân tennis luôn đó anh Tòng. Tùy các bạn lựa chọn. Nhưng nhớ cho mình điểm hẹn chính xác vì mình ko muốn leo cây tập 2
phuong loan
phuong loan

Back to top Go down

Post  Xù Thu May 22, 2008 12:25 am

phuong loan wrote:Hehe! Hôm bữa mình bị hụt tập 1 vì không biết các bạn hẹn ở đâu. Làm mình đứng dưới sân chờ muốn chết vì làm bài ra sớm. Bây giờ mình đề nghị chỗ này cho gần. Trên đường Ngô Quyền (gần ngã tư Ngô Quyền và Nguyễn Trãi) có 1 quán bánh xèo Ngọc Sơn. Nó có 2 tầng lầu ko biết có đủ cho lớp mình ko. Nói là bánh xèo nhưng ở đó có khá nhiều món. Tuy ko được ngon bằng 1 số nơi nhưng cũng tạm được. Còn nếu muốn sang hơn thì các bạn chịu khó quay về 241 trên đường Phạm Viết Chánh gần trường Phan Văn Trị đối diện nhà sách Minh Khai. Còn không thì Hoa Sứ Cống Quỳnh hoặc Ngọc Lan gần siêu thị Hà Nội. 2 chỗ này thì tương đối rộng rãi, sức chứa lớn nếu lớp ta đi hết nhưng giá cả sẽ mắc hơn Ngọc Sơn và 241 và có sân tennis luôn đó anh Tòng. Tùy các bạn lựa chọn. Nhưng nhớ cho mình điểm hẹn chính xác vì mình ko muốn leo cây tập 2
]

Oeoeo, lần này hẹn chính xác nè: các bạn thi xong tập hợp ở phòng B111 đi nha, sau đó thống nhất đi đâu rùi đi cùng lun, chứ hẹn trước cổng trường chẳng biết ai là ai, khó tập hợp lắm. Còn đi ăn cái gì thì tiếp tục bàn bạc nha.

Cái tiệm bánh xèo đường Ngô Quyền nhỏ lắm, hông chứa được hết đâu :-s. Đi ăn lẩu cho vui mà ăn uống đều được, ngồi 8 cũng được đi bà kon. Có một quán ở Trương Định tương đối lớn, trên lầu ngồi được nhìu áh.
Xù

Back to top Go down

Post  LamTong Thu May 22, 2008 1:01 am

o TP minh khong ranh cho an uong dau. Moi nguoi cu quyết định, ủng hộ theo số đông.
LamTong
LamTong

Back to top Go down

Post  sanhphan Thu May 22, 2008 1:26 am

Xù wrote:
phuong loan wrote:Hehe! Hôm bữa mình bị hụt tập 1 vì không biết các bạn hẹn ở đâu. Làm mình đứng dưới sân chờ muốn chết vì làm bài ra sớm. Bây giờ mình đề nghị chỗ này cho gần. Trên đường Ngô Quyền (gần ngã tư Ngô Quyền và Nguyễn Trãi) có 1 quán bánh xèo Ngọc Sơn. Nó có 2 tầng lầu ko biết có đủ cho lớp mình ko. Nói là bánh xèo nhưng ở đó có khá nhiều món. Tuy ko được ngon bằng 1 số nơi nhưng cũng tạm được. Còn nếu muốn sang hơn thì các bạn chịu khó quay về 241 trên đường Phạm Viết Chánh gần trường Phan Văn Trị đối diện nhà sách Minh Khai. Còn không thì Hoa Sứ Cống Quỳnh hoặc Ngọc Lan gần siêu thị Hà Nội. 2 chỗ này thì tương đối rộng rãi, sức chứa lớn nếu lớp ta đi hết nhưng giá cả sẽ mắc hơn Ngọc Sơn và 241 và có sân tennis luôn đó anh Tòng. Tùy các bạn lựa chọn. Nhưng nhớ cho mình điểm hẹn chính xác vì mình ko muốn leo cây tập 2
]

Oeoeo, lần này hẹn chính xác nè: các bạn thi xong tập hợp ở phòng B111 đi nha, sau đó thống nhất đi đâu rùi đi cùng lun, chứ hẹn trước cổng trường chẳng biết ai là ai, khó tập hợp lắm. Còn đi ăn cái gì thì tiếp tục bàn bạc nha.

Cái tiệm bánh xèo đường Ngô Quyền nhỏ lắm, hông chứa được hết đâu :-s. Đi ăn lẩu cho vui mà ăn uống đều được, ngồi 8 cũng được đi bà kon. Có một quán ở Trương Định tương đối lớn, trên lầu ngồi được nhìu áh.
cai nay duoc do, mihn dong y 2 tay, con ban nao khac cho y kien nha.
sanhphan
sanhphan

Back to top Go down

Post  phuong loan Thu May 22, 2008 2:57 am

Nói chung quán trong thành phố này nếu ở gần thì đều khá nhỏ hẹp nên cũng khó. Thôi thì tuy tình hình số lượng mà chúng ta tiến hành biểu quyết. Đành chịu vậy vì ăn lẩu trong nhà, khói là đêm về mắt ngủ vì bị viêm mũi dị ứng. Nhưng vì chiến dịch ăn chơi rầm rộ nên chiều theo mọi người. Hic hic. Đêm nay bác không ngủ thì sang mai bác ngủ bù vậy.
phuong loan
phuong loan

Back to top Go down

Post  LamTong Thu May 22, 2008 10:52 pm

Sao mục này vắng vẻ thế này Shocked . Mọi người đã bàn tính xong chưa vậy. Phát động sao cho lần này lớp mình đi đông hơn lần trước nhé.
LamTong
LamTong

Back to top Go down

Post  Xù Thu May 22, 2008 10:53 pm

LamTong wrote:Sao mục này vắng vẻ thế này Shocked . Mọi người đã bàn tính xong chưa vậy. Phát động sao cho lần này lớp mình đi đông hơn lần trước nhé.

Đã dzũ được một vài bạn gái rất xinh đẹp đi rùi đó, các bạn nam tranh thủ nhen. Tối nay bạn Xù lên lớp lê la dụ dỗ tiếp :X
Xù

Back to top Go down

Post  LamTong Thu May 22, 2008 11:06 pm

Xù wrote:Đã dzũ được một vài bạn gái rất xinh đẹp đi rùi đó, các bạn nam tranh thủ nhen. Tối nay bạn Xù lên lớp lê la dụ dỗ tiếp :X
Bó tay Xù luôn. Mà cố dụ dỗ nhiều nhiều nhé Very Happy
LamTong
LamTong

Back to top Go down

Post  Xù Thu May 22, 2008 11:12 pm

Ai hông đi phí nữa cuộc đời, các cơ hội sẽ bị cươp mất bởi các chàng trai khác. Cố lên, đi đầy đủ nha bà kon :X
Xù

Back to top Go down

Post  phuong loan Thu May 22, 2008 11:24 pm

Không đi chết nửa cuộc đời! đi rồi có chết cả cuộc đời không???????????????? Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil
phuong loan
phuong loan

Back to top Go down

Post  Nprince Fri May 23, 2008 12:35 am

phuong loan wrote:Không đi chết nửa cuộc đời! đi rồi có chết cả cuộc đời không???????????????? Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil

Dịch vụ cứu thương hậu ăn chơi đây, ai có bị Loan đánh, ăn híp, cắn, cấu ,xéo..... tongue cấp cứu tại chỗ, giá cả phải chăng tùy mức độ alien
Nprince
Nprince

Back to top Go down

Post  sanhphan Fri May 23, 2008 1:08 am

Xù wrote:
LamTong wrote:Sao mục này vắng vẻ thế này Shocked . Mọi người đã bàn tính xong chưa vậy. Phát động sao cho lần này lớp mình đi đông hơn lần trước nhé.

Đã dzũ được một vài bạn gái rất xinh đẹp đi rùi đó, các bạn nam tranh thủ nhen. Tối nay bạn Xù lên lớp lê la dụ dỗ tiếp :X
cái này là dzụ dzỗ các bạn trai nè chứ chưa thấy dzụ dc bạn nữ nào Laughing Laughing Laughing
sanhphan
sanhphan

Back to top Go down

Post  sanhphan Fri May 23, 2008 1:10 am

Xù wrote:Ai hông đi phí nữa cuộc đời, các cơ hội sẽ bị cươp mất bởi các chàng trai khác. Cố lên, đi đầy đủ nha bà kon :X
Cái này là " ai ko di mất nửa cuộc, nếu lỡ đi rồi mất luôn nửa còn lại" Basketball Basketball Basketball
sanhphan
sanhphan

Back to top Go down

Post  sanhphan Fri May 23, 2008 1:12 am

Nprince wrote:
phuong loan wrote:Không đi chết nửa cuộc đời! đi rồi có chết cả cuộc đời không???????????????? Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil

Dịch vụ cứu thương hậu ăn chơi đây, ai có bị Loan đánh, ăn híp, cắn, cấu ,xéo..... tongue cấp cứu tại chỗ, giá cả phải chăng tùy mức độ alien

Nprince biết kinh doanh wa ta Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes
Bạn Loan có làm gì thì làm nhẹ nhẽ nha, chứ nặng wá thì Nprince giàu lắm đó Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil
sanhphan
sanhphan

Back to top Go down

Post  phuong loan Fri May 23, 2008 1:16 am

Anh Nprince này thù dai quá nha! Ở bên kia thì đòi đì con em, sang bên này thì bêu xấu em nha. Tốt nhất là anh đừng để em tìm ra anh nha, không là anh phải đi cấp cứu trước tiên đó!!!!!!!!!!!!!!!! Hứa luôn đó!!!!!!
phuong loan
phuong loan

Back to top Go down

Post  Nprince Fri May 23, 2008 1:31 am

phuong loan wrote:Anh Nprince này thù dai quá nha! Ở bên kia thì đòi đì con em, sang bên này thì bêu xấu em nha. Tốt nhất là anh đừng để em tìm ra anh nha, không là anh phải đi cấp cứu trước tiên đó!!!!!!!!!!!!!!!! Hứa luôn đó!!!!!!

Khoan nào đã em, sunny mình đang tiến trình hòa bình mà, tụi mình kết hợp kinh doanh hen, e cứ ra tay thoải mái, a cứu nhân độ thế, xong rùi mình chia đôi lợi nhuận tongue cả 2 cùng có lợi cyclops
Nprince
Nprince

Back to top Go down

Post  LamTong Fri May 23, 2008 2:13 am

Lạc chủ đề nửa rùi. Quảng cáo kiểu này ai dám tham gia cuoc an chơi này đây. Phai làm sao thật hấp và lôi cuốn được mọi người chứ.
LamTong
LamTong

Back to top Go down

Post  sanhphan Fri May 23, 2008 2:43 am

Nprince wrote:
phuong loan wrote:Anh Nprince này thù dai quá nha! Ở bên kia thì đòi đì con em, sang bên này thì bêu xấu em nha. Tốt nhất là anh đừng để em tìm ra anh nha, không là anh phải đi cấp cứu trước tiên đó!!!!!!!!!!!!!!!! Hứa luôn đó!!!!!!

Khoan nào đã em, sunny mình đang tiến trình hòa bình mà, tụi mình kết hợp kinh doanh hen, e cứ ra tay thoải mái, a cứu nhân độ thế, xong rùi mình chia đôi lợi nhuận tongue cả 2 cùng có lợi cyclops
2 bạn này như vậy là ko dc nha, vì lợi ích cá nhân mà chà đạp lên lợi ích tập thể affraid affraid affraid
sanhphan
sanhphan

Back to top Go down

Post  phuong loan Fri May 23, 2008 8:44 am

Mọi người nguyền rủa mình ghê quá kìa anh. Hay mình làm 1 việc vì lợi ích tập thể đi. Anh ra tay đánh đập chắc thương tật sẽ nặng hơn em. Em cứu giúp, chữa trị chắc lợi nhuận cũng sẽ cao hơn anh. Sau đó mình trích 50% cho công tác xã hội là chi trả tiền chầu nhậu với điều kiện là nó phải ít hơn 50% lợi nhuận của chúng ta. Như vậy là chúng ta vừa có tiền, vừa có tiếng là tột bụng và biết đâu có người còn tình nguyện dẫn bạn tới cho anh đánh. Hehe. Tính toán wa hay he!!!!!!!!!!
phuong loan
phuong loan

Back to top Go down

Post  Sponsored content

Sponsored content

Back to top Go down

Page 1 of 2 1, 2  Next

Back to top

- Similar topics