DIỄN ĐÀN LỚP VB2_K11_QT1
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

An choi tap 2

Nprince
6 posters

Page 2 of 2 Previous  1, 2

Go down

An choi tap 2 - Page 2 Empty Re: An choi tap 2

Post  Xù Fri May 23, 2008 5:23 pm

sanhphan wrote:
Xù wrote:
LamTong wrote:Sao mục này vắng vẻ thế này Shocked . Mọi người đã bàn tính xong chưa vậy. Phát động sao cho lần này lớp mình đi đông hơn lần trước nhé.

Đã dzũ được một vài bạn gái rất xinh đẹp đi rùi đó, các bạn nam tranh thủ nhen. Tối nay bạn Xù lên lớp lê la dụ dỗ tiếp :X
cái này là dzụ dzỗ các bạn trai nè chứ chưa thấy dzụ dc bạn nữ nào Laughing Laughing Laughing

Trùi, dzụ các bạn nữ đi là các bạn nam đi liền mà . một công đôi chuyện. Smile
Xù

Back to top Go down

Post  Nprince Fri May 23, 2008 7:35 pm

phuong loan wrote:Mọi người nguyền rủa mình ghê quá kìa anh. Hay mình làm 1 việc vì lợi ích tập thể đi. Anh ra tay đánh đập chắc thương tật sẽ nặng hơn em. Em cứu giúp, chữa trị chắc lợi nhuận cũng sẽ cao hơn anh. Sau đó mình trích 50% cho công tác xã hội là chi trả tiền chầu nhậu với điều kiện là nó phải ít hơn 50% lợi nhuận của chúng ta. Như vậy là chúng ta vừa có tiền, vừa có tiếng là tột bụng và biết đâu có người còn tình nguyện dẫn bạn tới cho anh đánh. Hehe. Tính toán wa hay he!!!!!!!!!!

trời ơi, thiên tài hum nay mới phát hiện, chỉ có điều chưa thành tài thì có thiên tai rùi affraid a theo Phật tông, ko dc làm điều jì thương tổn ng khác, cứu thì OKi tongue em chịu khó nhé, với tài năng thiên bẩm a tin sẽ hoàn thành tốt cheers hehehe
Nprince
Nprince

Back to top Go down

Post  sanhphan Sun May 25, 2008 7:20 pm

Xù wrote:
sanhphan wrote:
Xù wrote:
LamTong wrote:Sao mục này vắng vẻ thế này Shocked . Mọi người đã bàn tính xong chưa vậy. Phát động sao cho lần này lớp mình đi đông hơn lần trước nhé.

Đã dzũ được một vài bạn gái rất xinh đẹp đi rùi đó, các bạn nam tranh thủ nhen. Tối nay bạn Xù lên lớp lê la dụ dỗ tiếp :X
cái này là dzụ dzỗ các bạn trai nè chứ chưa thấy dzụ dc bạn nữ nào Laughing Laughing Laughing

Trùi, dzụ các bạn nữ đi là các bạn nam đi liền mà . một công đôi chuyện. Smile

Cuối tuần đánh cầu dzui dze phải không em confused confused
sanhphan
sanhphan

Back to top Go down

Post  sanhphan Sun May 25, 2008 7:23 pm

Nprince wrote:
phuong loan wrote:Mọi người nguyền rủa mình ghê quá kìa anh. Hay mình làm 1 việc vì lợi ích tập thể đi. Anh ra tay đánh đập chắc thương tật sẽ nặng hơn em. Em cứu giúp, chữa trị chắc lợi nhuận cũng sẽ cao hơn anh. Sau đó mình trích 50% cho công tác xã hội là chi trả tiền chầu nhậu với điều kiện là nó phải ít hơn 50% lợi nhuận của chúng ta. Như vậy là chúng ta vừa có tiền, vừa có tiếng là tột bụng và biết đâu có người còn tình nguyện dẫn bạn tới cho anh đánh. Hehe. Tính toán wa hay he!!!!!!!!!!

trời ơi, thiên tài hum nay mới phát hiện, chỉ có điều chưa thành tài thì có thiên tai rùi affraid a theo Phật tông, ko dc làm điều jì thương tổn ng khác, cứu thì OKi tongue em chịu khó nhé, với tài năng thiên bẩm a tin sẽ hoàn thành tốt cheers hehehe

Ông bà ta có` câu "Tham THì Thâm", và lời phật dạy:"Tích đức tu tâm, để phúc cho con cháu đời sau, làmm điều ác sẽ gặp quả báo" còn "vì lợi ích của con em chúng ta mà chạp đạp lên lợi ích của con em chúng nó" là bị đánh tập thể Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil
sanhphan
sanhphan

Back to top Go down

Post  Xù Sun May 25, 2008 11:28 pm

Túm lại là ngay 1/6 sau khi thi xong, bà con tập trung ở phòng B111, vô phòng ngồi chơi chút rùi cùng nhau đi ăn nhậu Smile)

Lan man quá, lâu lâu mình phải gút lại :-ss
Xù

Back to top Go down

Post  LamTong Mon May 26, 2008 1:04 am

Xù wrote:Túm lại là ngay 1/6 sau khi thi xong, bà con tập trung ở phòng B111, vô phòng ngồi chơi chút rùi cùng nhau đi ăn nhậu Smile)

Bổ sung thêm nhé. Kỳ này đi không say không về, mà lỡ say rồi thì ngủ lại về lun.
Bà con tham dự đông đủ nhé, chương trình này có sự xuất hiện của nhiều nhân vật nổi tiếng lắm đó. Không đi là vô cùng tiếc nuối đó. Laughing Laughing Laughing Laughing
LamTong
LamTong

Back to top Go down

Post  Nprince Mon May 26, 2008 2:35 am

LamTong wrote:
Xù wrote:Túm lại là ngay 1/6 sau khi thi xong, bà con tập trung ở phòng B111, vô phòng ngồi chơi chút rùi cùng nhau đi ăn nhậu Smile)

Bổ sung thêm nhé. Kỳ này đi không say không về, mà lỡ say rồi thì ngủ lại về lun.
Bà con tham dự đông đủ nhé, chương trình này có sự xuất hiện của nhiều nhân vật nổi tiếng lắm đó. Không đi là vô cùng tiếc nuối đó. Laughing Laughing Laughing Laughing
ing

chà, có ngôi sao hay ca sĩ, người nổi tiếng nào vậy, marketing lên pà con đông vui hơn bounce bounce
Nprince
Nprince

Back to top Go down

Post  sanhphan Mon May 26, 2008 3:30 am

Nprince wrote:
LamTong wrote:

ing

chà, có ngôi sao hay ca sĩ, người nổi tiếng nào vậy, marketing lên pà con đông vui hơn bounce bounce
có ai trong này đâu mà maketing, lẩn wa lẩn lại có mấy người chứ lấy đâu ra thêm dc ai khác hic hic No No No
sanhphan
sanhphan

Back to top Go down

Post  Xù Tue May 27, 2008 5:07 am

sanhphan wrote:
Nprince wrote:
LamTong wrote:

ing

có ai trong này đâu mà maketing, lẩn wa lẩn lại có mấy người chứ lấy đâu ra thêm dc ai khác hic hic No No No

Sao hông:D, có mấy bạn nữ xinh đẹp quá choài lun, đã được dụ dzỗ lôi kéo kịch liệt vào công cuộc ăn chơi tập 2 này muh. Hứ,anh Sanh hông biết thì thui, hứ
Xù

Back to top Go down

Post  Nprince Tue May 27, 2008 10:16 pm

Xù wrote:
sanhphan wrote:
Nprince wrote:
LamTong wrote:

ing

Sao hông:D, có mấy bạn nữ xinh đẹp quá choài lun, đã được dụ dzỗ lôi kéo kịch liệt vào công cuộc ăn chơi tập 2 này muh. Hứ,anh Sanh hông biết thì thui, hứ
uhm.hum nay là thứ 4, nên công bố trc lớp đi, như vậy có thêm nhìu người bít ngoài forum này albino
Nprince
Nprince

Back to top Go down

Post  Admin Tue May 27, 2008 10:46 pm

Các bạn bàn quá trời mà vẫn chưa có rút lại. Dzị để mình chủ trì.
- Mình xin khóa mục này, các bạn ko post như thế nữa.
- Mình sẽ lên kế hoạch offline lần 2. Có lẽ mình sẽ thông báo vào sáng ngày mai T5, sau khi mình biết địa chỉ quán lẩu (gần ngã tư Ngô Thời Nhiệm và Trương Định, quận 3), mình dự định chọn quán này.
Admin
Admin
Admin

https://vb2-k11-qt1.forumakers.com/index.htm

Back to top Go down

Post  Sponsored content

Sponsored content

Back to top Go down

Page 2 of 2 Previous  1, 2

Back to top

- Similar topics