DIỄN ĐÀN LỚP VB2_K11_QT1
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

News "HOT HOT"- Tim Tre Lac

Nprince
Richie
chimbien
LamTong
KhanhGiang
nmduc073
sanhphan
12 posters

Page 1 of 2 1, 2  Next

Go down

News "HOT HOT"- Tim Tre Lac Empty News "HOT HOT"- Tim Tre Lac

Post  sanhphan Mon Sep 08, 2008 10:14 pm

Theo thông tin vừa mới nhận được (do gian hồ đồn) là lớp QT1 mình có 1 bạn nữ rất là xinh có cái nick là "xingly" trong forum này, nhưng minh hok biết mặt người này, bạn nào boết thông tin về bạn "xingly" thì cho mình biết nha, thanks và có hậu tạ nếu ..... Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing

Last edited by sanhphan on Mon Sep 08, 2008 10:40 pm; edited 1 time in total (Reason for editing : sasasa)
sanhphan
sanhphan

Back to top Go down

News "HOT HOT"- Tim Tre Lac Empty Re: News "HOT HOT"- Tim Tre Lac

Post  nmduc073 Mon Sep 08, 2008 10:25 pm

Lớp trưởng cho chút thông tin đi. Hôm qua đúng là thấy có 1 bạn nữ xinh thật, mặc áo/váy màu vàng ngồi ở đầu. ^_^

nmduc073

Back to top Go down

Post  Xù Mon Sep 08, 2008 10:32 pm

nmduc073 wrote:Lớp trưởng cho chút thông tin đi. Hôm qua đúng là thấy có 1 bạn nữ xinh thật, mặc áo/váy màu vàng ngồi ở đầu. ^_^

Hahah, anh Đức cận cận vậy chứ cũng nhanh quá hen. Hehe, theo sự nhạy bén, nhìn cái avatar + bộ quần áo mặc hum qua. Bạn lớp trưởng đoán em xingly là e áo vàng mà anh Đức đang quan tâm ah. hehe, em xingly đâu òi, thay avatar rõ rõ chút cho anh e có khí thế đến lớp đầy đủ nào. hehhe
Xù

Back to top Go down

Post  nmduc073 Mon Sep 08, 2008 10:46 pm

Không chú ý cũng không được. Vì em ấy nổi bật quá mà. Khuôn mặt đã xinh rồi, rồi mặc váy, cộng với màu áo nổi bật như thế. Bảo đảm tất cả những anh trai ngồi khu vực đó đều phải liếc vài cái. ^_^

nmduc073

Back to top Go down

Post  Xù Mon Sep 08, 2008 10:52 pm

nmduc073 wrote:Không chú ý cũng không được. Vì em ấy nổi bật quá mà. Khuôn mặt đã xinh rồi, rồi mặc váy, cộng với màu áo nổi bật như thế. Bảo đảm tất cả những anh trai ngồi khu vực đó đều phải liếc vài cái. ^_^

Chời chời, người ta mặc váy đâu mà mặc váy, người ta mặc áo vàng, quấn jeans lững, giày búp bê.. vậy mà nhìn sao ra váy vậy chời. Anh Đức rớt đài ngay từ vòng ...gởi xe òi... Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad . Anh em QT1 cố lên!!!!! sunny
Xù

Back to top Go down

Post  KhanhGiang Mon Sep 08, 2008 11:28 pm

Xù wrote:
nmduc073 wrote:Không chú ý cũng không được. Vì em ấy nổi bật quá mà. Khuôn mặt đã xinh rồi, rồi mặc váy, cộng với màu áo nổi bật như thế. Bảo đảm tất cả những anh trai ngồi khu vực đó đều phải liếc vài cái. ^_^

Chời chời, người ta mặc váy đâu mà mặc váy, người ta mặc áo vàng, quấn jeans lững, giày búp bê.. vậy mà nhìn sao ra váy vậy chời. Anh Đức rớt đài ngay từ vòng ...gởi xe òi... Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad . Anh em QT1 cố lên!!!!! sunny
chắc là anh Đức chia 2 mắt ra, 1 mắt nhìn bạn áo vàng, 1 mắt nhìn em Xù cũng ngồi ngang đó, nên hình ảnh trả về não là hình ảnh tổng hợp đó mà. What a Face
KhanhGiang
KhanhGiang

Back to top Go down

Post  nmduc073 Mon Sep 08, 2008 11:50 pm

Sao mà để ý kĩ được. ^_^ Vì em ấy ngồi tuốt bên kia, chỉ có thể thấy được khuôn mặt thôi. ^_^

nmduc073

Back to top Go down

Post  sanhphan Tue Sep 09, 2008 1:00 am

Sao hok thấy ai cung cấp thông tin gì hết mà nhảy vô 8 tùm lum hết vậy trời, em xingly này bí ẩn quá, để hôm sau minh đi học phải cố gắng ma nói chuyện với em thư mới dc hixhix, chưa noi chuyện mà sao run quá vậy ta Basketball Basketball Basketball Basketball tim đập nhanh quá bounce bounce bounce bounce bounce
sanhphan
sanhphan

Back to top Go down

Post  sanhphan Tue Sep 09, 2008 2:52 am

Theo thông tin moi nhan dc tên của be' xingly la: đặng thị thanh Lê(name nay chưa dc kiểm chứng đúng hay sai, mong các ban thông cảm) . Nếu bác nào trong lớp mình có để ý be' Lê nhà mình thì nhớ mời mình 1 chầu cafe vì những thông tin này nha Razz Razz Razz Razz Razz

Last edited by sanhphan on Tue Sep 09, 2008 3:22 am; edited 1 time in total (Reason for editing : fs)
sanhphan
sanhphan

Back to top Go down

Post  LamTong Tue Sep 09, 2008 3:42 am

sanhphan wrote:Sao hok thấy ai cung cấp thông tin gì hết mà nhảy vô 8 tùm lum hết vậy trời, em xingly này bí ẩn quá, để hôm sau minh đi học phải cố gắng ma nói chuyện với em thư mới dc hixhix, chưa noi chuyện mà sao run quá vậy ta Basketball Basketball Basketball Basketball tim đập nhanh quá bounce bounce bounce bounce bounce

Chưa nói chuyện mà đã run, vậy thì rớt vòng sơ khảo rùi. Laughing . Tìm hiểu người ta thì phải tự đi tìm chứ, sao nhờ mọi người được. Mr Sanh này đăng ký với Ms Loan vào công ty ở giá làm đi hén. Laughing Laughing
LamTong
LamTong

Back to top Go down

Post  nmduc073 Tue Sep 09, 2008 4:01 am

Chỉ có mấy người có ý đồ không trong sáng nên mới tim đập chân run vậy thôi. ^_^
Ms Loan giờ bận rộn với anh nào đó nên không rảnh nhận nhân viên đâu. ^_^

nmduc073

Back to top Go down

Post  KhanhGiang Tue Sep 09, 2008 7:46 am

sanhphan wrote:Theo thông tin moi nhan dc tên của be' xingly la: đặng thị thanh Lê(name nay chưa dc kiểm chứng đúng hay sai, mong các ban thông cảm) . Nếu bác nào trong lớp mình có để ý be' Lê nhà mình thì nhớ mời mình 1 chầu cafe vì những thông tin này nha Razz Razz Razz Razz Razz
haha bác Sanh lấy thông tin này từ đâu thế, có vẻ là đúng đấy bác ạh vì cái nick Xingly nghe có vẻ là phiên âm tiếng Hoa của chữ Thanh Lê. cheers
KhanhGiang
KhanhGiang

Back to top Go down

Post  Xù Tue Sep 09, 2008 9:29 am

sanhphan wrote:Theo thông tin moi nhan dc tên của be' xingly la: đặng thị thanh Lê(name nay chưa dc kiểm chứng đúng hay sai, mong các ban thông cảm) . Nếu bác nào trong lớp mình có để ý be' Lê nhà mình thì nhớ mời mình 1 chầu cafe vì những thông tin này nha Razz Razz Razz Razz Razz

Em thấy anh run cái gì đâu mà run, hum qua đi học, thấy em nào xinh xinh ngồi sau lưng e, chạy lên ngồi chung, 8 quá chời, run đâu mà run Twisted Evil Twisted Evil
Xù

Back to top Go down

Post  Xù Tue Sep 09, 2008 9:32 am

Chời chời, người ta mới chân ướt chân ráo bước vô lớp QT1, vậy mà các mr tới tấp kỉu này, e nào mà dám ló mặt ra nữa chứ Evil or Very Mad Evil or Very Mad . Kí giề cũng phải từ từ Evil or Very Mad Evil or Very Mad
Hehe, ngoài e xingly đáng iu ra, lớp chúng mình còn có nhìu e áo tím,áo hồng, áo xanh, áo thun, áo vải... xinh tươi lắm cơ Embarassed I love you . Các mr cứ từ từ, đâu rùi cũng vô đó Twisted Evil Twisted Evil
Xù

Back to top Go down

Post  sanhphan Tue Sep 09, 2008 9:55 am

Xù wrote:

Chời chời, người ta mới chân ướt chân ráo bước vô lớp QT1, vậy mà các mr tới tấp kỉu này, e nào mà dám ló mặt ra nữa chứ Evil or Very Mad Evil or Very Mad . Kí giề cũng phải từ từ Evil or Very Mad Evil or Very Mad
Hehe, ngoài e xingly đáng iu ra, lớp chúng mình còn có nhìu e áo tím,áo hồng, áo xanh, áo thun, áo vải... xinh tươi lắm cơ Embarassed I love you . Các mr cứ từ từ, đâu rùi cũng vô đó Twisted Evil Twisted Evil
y y be' Xu dung tiet lo bi' mat chu, may co be' ao tim, ao xanh, ao do .. gi gi do de anh, em dung noi ra moi nguoi chu y chu, moi ng chu' y' moi 1minh em xingly la dc roi Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing
sanhphan
sanhphan

Back to top Go down

Post  Xù Tue Sep 09, 2008 9:14 pm

sanhphan wrote:
y y be' Xu dung tiet lo bi' mat chu, may co be' ao tim, ao xanh, ao do .. gi gi do de anh, em dung noi ra moi nguoi chu y chu, moi ng chu' y' moi 1minh em xingly la dc roi Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing

hehe, anh nghĩ sao vậy, lớp mình dạo này trai đẹp cũng nhìu hẳn lên nhen, anh có cạnh tranh nổi hem. heheh. Áo tím , áo xanh.. cũng đâu phải mình anh để ý đâu. Cạnh tranh khốc liệt nhen, heheh. Kỉu này nhanh nhanh tổ chức ăn chơi, giao lưu mới được. Kì này sẽ thu hút được đông đảo lực lượng tham gia, hehe. alien
Xù

Back to top Go down

Post  chimbien Tue Sep 09, 2008 10:01 pm

Xù wrote:
sanhphan wrote:

hehe, anh nghĩ sao vậy, lớp mình dạo này trai đẹp cũng nhìu hẳn lên nhen, anh có cạnh tranh nổi hem. heheh. Áo tím , áo xanh.. cũng đâu phải mình anh để ý đâu. Cạnh tranh khốc liệt nhen, heheh. Kỉu này nhanh nhanh tổ chức ăn chơi, giao lưu mới được. Kì này sẽ thu hút được đông đảo lực lượng tham gia, hehe. alien
.
Mừng quá chuẩn bị cói ăn chơi tập 5 rồi, nhanh lên xù ơi! Áo tím áo xanh.... nói chung là nên cưa hết. Chimbien có câu này khuyên anh em: cưa cây không đỗ cây, gãy cành, tí ít thì cũng rụng vài cái lá. còn không cưa chờ mùa thu lá vàng rụng xuống coi nhu xong luợm toàn xác lá úa. Anh em QT1 tiếp tục phát huy... Arrow Arrow Arrow

chimbien

Back to top Go down

Post  sanhphan Wed Sep 10, 2008 1:19 am

Nhung thong tin ve xingly:
Ten: Đặng Thị Thanh Lệ
Sinh ngày 9/7/1984, vị chi 24 tủi
Quê ở: Long An

I love you I love you I love you I love you
sanhphan
sanhphan

Back to top Go down

Post  nmduc073 Wed Sep 10, 2008 1:43 am

Bái phục. ^_^
Liệu sanhphan có thể tìm hiểu thêm thông tin như em đang công tác ở đâu... ^_^

nmduc073

Back to top Go down

Post  Richie Wed Sep 10, 2008 1:47 am

Anh Sanh dao nay tien bo ghe, tiep can muc tieu that la mau le. yeah yeah co' len anh nhe'. De be' Xu\ khoi khinh thuong anh em minh hihi. cheers
Richie
Richie

Back to top Go down

Post  sanhphan Wed Sep 10, 2008 2:04 am

nmduc073 wrote:Bái phục. ^_^
Liệu sanhphan có thể tìm hiểu thêm thông tin như em đang công tác ở đâu... ^_^

cac bac cu tu tu thong tin se co day du choi moi nguoi thoi, dung voi Cool Cool Cool
sanhphan
sanhphan

Back to top Go down

Post  sanhphan Wed Sep 10, 2008 2:08 am

Richie wrote:Anh Sanh dao nay tien bo ghe, tiep can muc tieu that la mau le. yeah yeah co' len anh nhe'. De be' Xu\ khoi khinh thuong anh em minh hihi. cheers
Chuyen nay la chuyen nho, cai chuyen kua gai no de nhu tro ban tay,chuyen lon la lam sao kua dc gai Laughing Laughing Laughing Laughing
sanhphan
sanhphan

Back to top Go down

Post  Nprince Wed Sep 10, 2008 2:49 am

alo loa, các đồng chí cố gắng lên, đầu học kì zui ghê, công nhận lớp mình zui nhất What a Face

Boy QT1 = number 1 tongue cheers cheers
Nprince
Nprince

Back to top Go down

Post  nmduc073 Wed Sep 10, 2008 8:39 am

Có ai có thêm thông tin gì không? ^_^
Theo mình quan sát thì em ấy có vẻ là dân văn phòng, có lẽ là ngân hàng quá. Thấy mang túi của ACB. ^_^ Guess thôi.

nmduc073

Back to top Go down

Post  Xù Wed Sep 10, 2008 9:17 am

nmduc073 wrote:Có ai có thêm thông tin gì không? ^_^
Theo mình quan sát thì em ấy có vẻ là dân văn phòng, có lẽ là ngân hàng quá. Thấy mang túi của ACB. ^_^ Guess thôi.

hehe, bé lớp trưởng có thông tin đầy đủ lun nè Very Happy Very Happy . Nhưng mà ai dẫn bé lớp trưởng đi măm măm đi, bé lớp trưởng khai cho pirat . Hehe, nói chứ đang có ý định ăn chơi tập 5, sẽ dụ dỗ,năn nỉ... các bạn mới tham gia ăn chơi. Hihi, lúc đó anh nhớ đi ah nha, hehe, chứ mấy vụ ăn chơi trước lúc nào cũng thiếu vắng mặt anh hết à nha.
Thi môn toán cao cấp xong sẽ có đợt ăn chơi, các bạn cứ chờ đợi nhé. Very Happy
Xù

Back to top Go down

Post  Sponsored content

Sponsored content

Back to top Go down

Page 1 of 2 1, 2  Next

Back to top

- Similar topics