DIỄN ĐÀN LỚP VB2_K11_QT1
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

News "HOT HOT"- Tim Tre Lac

Nprince
Richie
chimbien
LamTong
KhanhGiang
nmduc073
sanhphan
12 posters

Page 2 of 2 Previous  1, 2

Go down

News "HOT HOT"- Tim Tre Lac - Page 2 Empty Re: News "HOT HOT"- Tim Tre Lac

Post  Xù Wed Sep 10, 2008 9:21 am

Richie wrote:Anh Sanh dao nay tien bo ghe, tiep can muc tieu that la mau le. yeah yeah co' len anh nhe'. De be' Xu\ khoi khinh thuong anh em minh hihi. cheers

haha, các mr nhà mình có được nói thì nhìu, làm thì ít Evil or Very Mad . Chỉ có mỗi mr Sanh là vừa nói vừa làm, nhưng chơi trò tung hỏa mù, dương Đông kích Tây, ac ac. Ghê thiệt Evil or Very Mad Evil or Very Mad
Btw: còn bạn Richie sao òi, qua lớp mới có thêm được phở, hủ tíu, bún bò... gì chưa lol!
Xù

Back to top Go down

Post  yukata Wed Sep 10, 2008 10:11 am

Áo xanh, áo đỏ, áo tím... lớp mình cũng nhiều, nhưng mình thấy bé lớp trưởng không xanh, đỏ, tím, vàng... mà xinh thật drunken . Mình mới qua lớp QT1 học kì 2 thôi, nhưng nghe tiếng lớp trưởng QT1 từ học kì 1. Nghe đâu xinh, năng động, hòa đồng... I love you . Lớp học vì thế vui rendeer . Lớp mình học kì 1 bùn thiu, vậy nên học kì này quyết tâm nhanh tay chuyển sang lớp 1 liền. Bé lớp trưởng tiếp tục phát huy nhé lol!

yukata

Back to top Go down

Post  sanhphan Wed Sep 10, 2008 6:19 pm

yukata wrote:Áo xanh, áo đỏ, áo tím... lớp mình cũng nhiều, nhưng mình thấy bé lớp trưởng không xanh, đỏ, tím, vàng... mà xinh thật drunken . Mình mới qua lớp QT1 học kì 2 thôi, nhưng nghe tiếng lớp trưởng QT1 từ học kì 1. Nghe đâu xinh, năng động, hòa đồng... I love you . Lớp học vì thế vui rendeer . Lớp mình học kì 1 bùn thiu, vậy nên học kì này quyết tâm nhanh tay chuyển sang lớp 1 liền. Bé lớp trưởng tiếp tục phát huy nhé lol!
Cai ong nay,o cho nay dang tim tre lac "em xingly" ong nhay vo noi tum lum het vay, ban ve be' lop truong co rat nhieu topic, con topic nay chi danh rieng cho em xingly thoi,de nghi moi nguoi chu y, cam spam chuyen khac vo topic nay nha, thanks cac ban da hop tac, vi thong cong cua topic nay cheers cheers cheers cheers
sanhphan
sanhphan

Back to top Go down

Post  Xù Wed Sep 10, 2008 11:58 pm

sanhphan wrote:
Cai ong nay,o cho nay dang tim tre lac "em xingly" ong nhay vo noi tum lum het vay, ban ve be' lop truong co rat nhieu topic, con topic nay chi danh rieng cho em xingly thoi,de nghi moi nguoi chu y, cam spam chuyen khac vo topic nay nha, thanks cac ban da hop tac, vi thong cong cua topic nay cheers cheers cheers cheers

Ùa, ùa, topic này bàn về em xingly thui nhé, bạn yukata hem có vô comment nhen Very Happy Very Happy . Mr Sanh nhà mình đang chơi trò ú tim, hông biết đang âm mưu gì nữa nè, hehe.
Mà anh làm ghê quá, em xingly sợ anh quá, im re lun òi kìa, ac ac. kỉu này thì hem có làm ăn gì được òi. Very Happy

Btw: thx thx bạn yukata nhìu. Hix,bé lớp trưởng mê ăn chơi đi, ac ac, tiếng xấu đồn xa Evil or Very Mad Evil or Very Mad
Xù

Back to top Go down

Post  sanhphan Thu Sep 11, 2008 6:30 pm

Xù wrote:
sanhphan wrote:

Ùa, ùa, topic này bàn về em xingly thui nhé, bạn yukata hem có vô comment nhen Very Happy Very Happy . Mr Sanh nhà mình đang chơi trò ú tim, hông biết đang âm mưu gì nữa nè, hehe.
Mà anh làm ghê quá, em xingly sợ anh quá, im re lun òi kìa, ac ac. kỉu này thì hem có làm ăn gì được òi. Very Happy

Btw: thx thx bạn yukata nhìu. Hix,bé lớp trưởng mê ăn chơi đi, ac ac, tiếng xấu đồn xa Evil or Very Mad Evil or Very Mad
Uh he'n be' xingly chay dau mat tich roi ta, sao hok thay be' xingly noi nang gi het vay troi, co le lai that bai nua roi Question Question Question Question
sanhphan
sanhphan

Back to top Go down

News "HOT HOT"- Tim Tre Lac - Page 2 Empty Hì hì hì ...

Post  Tuan Anh Sun Sep 14, 2008 8:15 pm

News "HOT HOT"- Tim Tre Lac - Page 2 072110MÔ PHẬT...CON ĐANG TU MÀ MẤY BẠN QT1 CỨ BÌNH LOẠN THẾ NẦY? SAO MỪ TỊNH TÂM ĐƯỢC HẢ TXỜI...MÔ PHẬT ...
Tuan Anh
Tuan Anh

Back to top Go down

Post  Richie Sun Sep 14, 2008 9:12 pm

Xù wrote:
Richie wrote:Anh Sanh dao nay tien bo ghe, tiep can muc tieu that la mau le. yeah yeah co' len anh nhe'. De be' Xu\ khoi khinh thuong anh em minh hihi. cheers

haha, các mr nhà mình có được nói thì nhìu, làm thì ít Evil or Very Mad . Chỉ có mỗi mr Sanh là vừa nói vừa làm, nhưng chơi trò tung hỏa mù, dương Đông kích Tây, ac ac. Ghê thiệt Evil or Very Mad Evil or Very Mad
Btw: còn bạn Richie sao òi, qua lớp mới có thêm được phở, hủ tíu, bún bò... gì chưa lol!

Very Happy Very Happy Richie qua ben kia di hoc bua nao cung vo tre vi ket xe, may ma\ co' "com" di hoc cung hehe Wink . Chuan bi lam thuyet trinh nua met gan chet hem co thoi gian de tim pho?, hu? ti'u...hic chuan bi thi Toan va thi lai NLKT nua Embarassed pale , ai co thong tin chung nao thi lai. nho hu' anh em mot tieng. Tram su nho\ lop truong vi dao nay hem len mang thuong lam.

Chuc moi ng tuan moi dzui dze?
Richie
Richie

Back to top Go down

Post  Xù Sun Sep 14, 2008 11:53 pm

Richie wrote:

Very Happy Very Happy Richie qua ben kia di hoc bua nao cung vo tre vi ket xe, may ma\ co' "com" di hoc cung hehe Wink . Chuan bi lam thuyet trinh nua met gan chet hem co thoi gian de tim pho?, hu? ti'u...hic chuan bi thi Toan va thi lai NLKT nua Embarassed pale , ai co thong tin chung nao thi lai. nho hu' anh em mot tieng. Tram su nho\ lop truong vi dao nay hem len mang thuong lam.
Chuc moi ng tuan moi dzui dze?

Oki, có tin gì thi cử thì nhắn tin cho liền. Hehe, có cơm đi học chung
nữa thì làm sao mà làm ăn gì nữa, hehe. Phở, hủ tíu.. làm sao mà ăn.
Hehe, cơm mà trộn chung với phở, hủ tíu thì kì lắm, măm hông được đâu. Very Happy lol!
Xù

Back to top Go down

Post  Xù Sun Sep 14, 2008 11:56 pm

Tuan Anh wrote:News "HOT HOT"- Tim Tre Lac - Page 2 072110MÔ PHẬT...CON ĐANG TU MÀ MẤY BẠN QT1 CỨ BÌNH LOẠN THẾ NẦY? SAO MỪ TỊNH TÂM ĐƯỢC HẢ TXỜI...MÔ PHẬT ...

Thui, con cứ tiếp tục tu đi, dưới núi đang lộn xôn lém, giang hồ đang dành nhau, hehe. Con chờ ngày thi toán xong xuốgn núi ăn chơi một lần lun hen.hehe lol!
Xù

Back to top Go down

Post  Stephan_Lewis Mon Sep 15, 2008 1:48 am

Very Happy QT1 xôm tụ ghê, mình mới chuyển từ QT5 qua. Đây là lần đầu chui vào 4rum của QT1 nên cũng đang mò mẫm đường đi nước bước của QT1 nhà ta Surprised
Stephan_Lewis
Stephan_Lewis

Back to top Go down

Post  Xù Mon Sep 15, 2008 9:27 am

Stephan_Lewis wrote:Very Happy QT1 xôm tụ ghê, mình mới chuyển từ QT5 qua. Đây là lần đầu chui vào 4rum của QT1 nên cũng đang mò mẫm đường đi nước bước của QT1 nhà ta Surprised

Welcome, welcome, đón chào thành viên mới nè bà kon. Bạn mới vô theo đúng phong cách òi ah, để avatar là hình của mình liền, hehe. Twisted Evil Twisted Evil
Xù

Back to top Go down

Post  Mèo Nhóc Mon Sep 15, 2008 9:47 pm

Xù wrote:
Stephan_Lewis wrote:Very Happy QT1 xôm tụ ghê, mình mới chuyển từ QT5 qua. Đây là lần đầu chui vào 4rum của QT1 nên cũng đang mò mẫm đường đi nước bước của QT1 nhà ta Surprised

Welcome, welcome, đón chào thành viên mới nè bà kon. Bạn mới vô theo đúng phong cách òi ah, để avatar là hình của mình liền, hehe. Twisted Evil Twisted Evil

Phù, cuối cùng cũng tìm được 1 đồng minh rùi, mình cũng từ QT5 qua nè, hic, có bạn Stephan lên tiếng mình đỡ tủi thân ghê, tưởng có 1 mình tui lạc loài từ QT5 qua thui Embarassed . Topic ni vui wá, các bạn cho mình tham gia với nha

Mèo Nhóc

Back to top Go down

Post  Xù Mon Sep 15, 2008 11:09 pm

Mèo Nhóc wrote:
Phù, cuối cùng cũng tìm được 1 đồng minh rùi, mình cũng từ QT5 qua nè, hic, có bạn Stephan lên tiếng mình đỡ tủi thân ghê, tưởng có 1 mình tui lạc loài từ QT5 qua thui Embarassed . Topic ni vui wá, các bạn cho mình tham gia với nha

Hông phải mình bạn từ Qt5 đâu, theo tình hình cập nhật được đến giờ thì có 5 bạn từ Qt5 òi, hehe, gồm cả bạn Mèo nhóc nữa ( tên dễ shương ghia :-* )
Xù

Back to top Go down

Post  nmduc073 Tue Sep 16, 2008 12:05 am

Cái topic này càng ngày càng đi lạc chủ đề rồi. Chẳng có thêm thông tin gì mới cả. ^_^

nmduc073

Back to top Go down

Post  Xù Tue Sep 16, 2008 1:41 am

nmduc073 wrote:Cái topic này càng ngày càng đi lạc chủ đề rồi. Chẳng có thêm thông tin gì mới cả. ^_^

Anh Đức mún thông tin gì thêm. gặp e đi, e cung cấp cho Evil or Very Mad
Xù

Back to top Go down

Post  nmduc073 Tue Sep 16, 2008 1:57 am

Thôi, anh muốn công khai ở đây à. Chứ gặp riêng em thì lại sợ mấy cái vệ tinh của em tưởng anh có ý đồ bất chính với em thì anh chết mất. ^_^
Em có thông tin gì thì cứ tuôn ra hết đi. ^_^

nmduc073

Back to top Go down

Post  Xù Tue Sep 16, 2008 2:07 am

nmduc073 wrote:Thôi, anh muốn công khai ở đây à. Chứ gặp riêng em thì lại sợ mấy cái vệ tinh của em tưởng anh có ý đồ bất chính với em thì anh chết mất. ^_^

hehe, thông tin cá nhân của người ta sao tuôn lên đây được, hehe. Anh mún có gì thì chịu khó qua làm quen đi, ac ac, e thấy anh ngồi xa tít tắp, biết thông tin do mr Sanh đưa chừng đó là dư sức qua làm quen òi. hehe, cố lên anh. cheers sunny
Xù

Back to top Go down

Post  sanhphan Tue Sep 16, 2008 4:55 am

Mèo Nhóc wrote:
Xù wrote:

De nghi "Meo Nhoc" dua avatar la hinh cua minh len nha, hok choi hinh dai dien nha(moi nguoi dung fan cong lai minh nha, y minh muon xem mat ban Meo Nhoc nha minh thoi)
sanhphan
sanhphan

Back to top Go down

Post  sanhphan Tue Sep 16, 2008 4:57 am

Xù wrote:
nmduc073 wrote:Thôi, anh muốn công khai ở đây à. Chứ gặp riêng em thì lại sợ mấy cái vệ tinh của em tưởng anh có ý đồ bất chính với em thì anh chết mất. ^_^

hehe, thông tin cá nhân của người ta sao tuôn lên đây được, hehe. Anh mún có gì thì chịu khó qua làm quen đi, ac ac, e thấy anh ngồi xa tít tắp, biết thông tin do mr Sanh đưa chừng đó là dư sức qua làm quen òi. hehe, cố lên anh. cheers sunny

Bay nhieu thong tin do coi nhu la du roi do bac nmduc, tu do ta se dung phuong phap "face to face" de ma biet them thong tin, pp nay cuc ky hieu qua Cool Cool Cool Cool
sanhphan
sanhphan

Back to top Go down

Post  Mèo Nhóc Tue Sep 16, 2008 11:00 pm

[quote="sanhphan"][quote="Mèo Nhóc"]
Xù wrote:

De nghi "Meo Nhoc" dua avatar la hinh cua minh len nha, hok choi hinh dai dien nha(moi nguoi dung fan cong lai minh nha, y minh muon xem mat ban Meo Nhoc nha minh thoi)

kakaka, câu này nghe quen wá à nha, hình như là đã có bạn đề nghị Mr. sanhphan đưa "ảnh thực" của mình lên avatar, để tránh "nhầm lẫn" khi nhìn vào avatar của sanhphan đò mừ. hehe, bạn làm tiên phong trước đi nhen bounce

Mèo Nhóc

Back to top Go down

Post  Xù Wed Sep 17, 2008 1:13 am

Mèo Nhóc wrote:
kakaka, câu này nghe quen wá à nha, hình như là đã có bạn đề nghị Mr. sanhphan đưa "ảnh thực" của mình lên avatar, để tránh "nhầm lẫn" khi nhìn vào avatar của sanhphan đò mừ. hehe, bạn làm tiên phong trước đi nhen bounce

Thay avatar liền cho bà kon sợ anh. Hehe, thay cái avatar đánh bài thua, bị quẹt lọ nghẹ te tua ah anh. Đẹp dã man Twisted Evil Rolling Eyes
Xù

Back to top Go down

Post  KhanhGiang Wed Sep 17, 2008 3:15 am

rồi đề nghị chuyển chủ đề, tạo topic mới để các bạn Quản trị 5 show hàng avatar và tự giới thiệu đi. Chuyên mục về em Xingly tới đây là kết thúc. haha
KhanhGiang
KhanhGiang

Back to top Go down

Post  Sponsored content

Sponsored content

Back to top Go down

Page 2 of 2 Previous  1, 2

Back to top

- Similar topics