DIỄN ĐÀN LỚP VB2_K11_QT1
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

THONG TIN MOI! GIAT GAN! MAI DZO XEM!

Nprince
sanhphan
KhanhGiang
phuong loan
9 posters

Page 1 of 2 1, 2  Next

Go down

THONG TIN MOI! GIAT GAN! MAI DZO XEM! Empty THONG TIN MOI! GIAT GAN! MAI DZO XEM!

Post  phuong loan Thu May 22, 2008 9:00 am

Hehe! Tối nay đi uống café với nhỏ bạn ở quán quen thuộc của 2 đứa mình, đến 9g20 tối, thấy đã khá trễ nên định tính tiền ra về. Bạn mình vừa gọi “em ơi”, chợt có 2 người, 1 nam và 1 nữ quay đầu lại nhìn. Các bạn biết là ai không????????????? Thật bất ngờ!!!!!!!!!!!! Đó là lớp trưởng và anh chàng hay ngồi sau lưng lớp trưởng. Hehe!!!! Không biết là anh Khánh hay anh Sanh đây??????????? Mình không biết tên, chỉ biết là người hay đeo logo vissan (em mình thích ăn xúc xích vissan nên mình biết logo này). Hehe! Bị lộ rồi nhé! Vậy là lớp mình sắp có 1 ………… Hihi. Thật là không may khi 2 người lại hẹn nhau ở quán Thềm Xưa. Đó là quán ruột của mình, ½ ngày trong tuần mình uống ở đó, 90% các buổi hẹn bạn bè là ở đó nên bị lộ rồi lớp trưởng ơi! Lại ngồi đối diện nữa chứ. Tiếc là trời tối nên bạn mình không chụp hình lại được không là mình có tang chứng cụ thể để đòi chuộc rồi. Tiếc wa. Trời lất phất mưa, lá xanh trên đầu, nước chảy róc rách, hơi lạnh từ quạt hơi nước trên đầu, anh 1 bên và em 1 bên. Hem hem! Lãng mạng, tình củm quá. Hehe!!!!!!!!!!!!! What a Face I love you I love you lol! lol!
phuong loan
phuong loan

Back to top Go down

THONG TIN MOI! GIAT GAN! MAI DZO XEM! Empty Re: THONG TIN MOI! GIAT GAN! MAI DZO XEM!

Post  KhanhGiang Thu May 22, 2008 9:52 am

@Loan: hehe đúng là giật gân. 2 cái tên em đoán trật lất hết. Ha ha anh lộ mặt trên forum luôn rồi mà em, Paris Hilton nó cầm hình anh tiếp thị cho mọi người nghía hết rồi mà Laughing
@Xù: tiêu em rồi scandal này sẽ thay thế vụ án tiếp thị của anh, haha anh lui vô hậu trường để mà làm ăn tiếp thôi. bom
KhanhGiang
KhanhGiang

Back to top Go down

THONG TIN MOI! GIAT GAN! MAI DZO XEM! Empty Re: THONG TIN MOI! GIAT GAN! MAI DZO XEM!

Post  phuong loan Thu May 22, 2008 10:01 am

Hehe! Vậy là chỉ còn một bạn Sanh nữa thôi! Vậy là bạn Sanh nhà ta dẫn bạn Xù đi ăn thay cyan hả?????????????????? lol! lol! lol!
phuong loan
phuong loan

Back to top Go down

Post  Xù Thu May 22, 2008 10:20 am

Ặc ặc, hèn chi nãy ngồi nghe anh P nói có người chụp hình mình, mà hông biết sao tự nhiên chụp mình Smile). Tại MU thắng thì hông lo thắng từ hai hiệp chính đi Sad. Điên thiệt Smile). Bạn Loan xui rùi, mún mr Khánh thì phải chờ đến mai, mai đi chung độ tiếp mới gặp được =)). Nhưng mà mai thì mình được người đẹp trai, tốt bụng chung độ chứ hông phải trả tiền như hôm nay Sad .
MU làm e bùn hiu hắt trong hum nay.

Btw: còn mr Sanh, thì e hông có tiền án tiến sự gì nhen Very Happy :d
Xù

Back to top Go down

Post  Xù Thu May 22, 2008 10:28 am

KhanhGiang wrote:@Loan: hehe đúng là giật gân. 2 cái tên em đoán trật lất hết. Ha ha anh lộ mặt trên forum luôn rồi mà em, Paris Hilton nó cầm hình anh tiếp thị cho mọi người nghía hết rồi mà Laughing
@Xù: tiêu em rồi scandal này sẽ thay thế vụ án tiếp thị của anh, haha anh lui vô hậu trường để mà làm ăn tiếp thôi. bom

trời ơi, anh thấy hông, công trình em bảo vệ anh bao lâu nay, một mình chống mafia khắp nơi mà anh nỡ lòng nào anh bỏ của chạy lấy người vậy anh. Oeoe, thấy có scandal là mừng rơi nước mắt , bỏ e lui vô hậu trường, làm người ai làm vậy . ( câu này nói với mình mr Khánh nha, hông dám nói năng lung tung với ai khác nha Very Happy)
Xù

Back to top Go down

Post  phuong loan Thu May 22, 2008 7:21 pm

KhanhGiang wrote:
@Loan: hehe đúng là giật gân. 2 cái tên em đoán trật lất hết. Ha ha anh lộ mặt trên forum luôn rồi mà em, Paris Hilton nó cầm hình anh tiếp thị cho mọi người nghía hết rồi mà
@Xù: tiêu em rồi scandal này sẽ thay thế vụ án tiếp thị của anh, haha anh lui vô hậu trường để mà làm ăn tiếp thôi.
Làm người ai lại làm thế nhưng không làm thế sao làm người!!!!!!!!!!!!!! lol! lol! lol!
phuong loan
phuong loan

Back to top Go down

Post  sanhphan Thu May 22, 2008 7:29 pm

phuong loan wrote:Hehe! Vậy là chỉ còn một bạn Sanh nữa thôi! Vậy là bạn Sanh nhà ta dẫn bạn Xù đi ăn thay cyan hả?????????????????? lol! lol! lol!
Ý oan uổng wá, ko phải Sanh đâu, coi lai là người nào khác rồi đó hixhix, có tiếng mà hok có miếng Sad Sad Sad
sanhphan
sanhphan

Back to top Go down

Post  phuong loan Thu May 22, 2008 7:31 pm

Ai mà biết! Mình có biết mặt ai với ai đâu!!!!!!!!!! Thấy bạn nào hay la chí chóe trên forum là bụp luôn cho bạn đó. Hehe!!!!!!!!!! Vậy đi cho gọn ha Sanh ha!!!!!!!!!!!
phuong loan
phuong loan

Back to top Go down

Post  sanhphan Thu May 22, 2008 7:33 pm

Xù wrote:

Btw: còn mr Sanh, thì e hông có tiền án tiến sự gì nhen Very Happy :d

hehehe mình là người trong sạch muh, có di thì công khai ra chứ, ai chơi lén đi vậy hén xù Razz Razz Razz
sanhphan
sanhphan

Back to top Go down

Post  sanhphan Thu May 22, 2008 7:35 pm

phuong loan wrote:Ai mà biết! Mình có biết mặt ai với ai đâu!!!!!!!!!! Thấy bạn nào hay la chí chóe trên forum là bụp luôn cho bạn đó. Hehe!!!!!!!!!! Vậy đi cho gọn ha Sanh ha!!!!!!!!!!!
Trời lại thêm 1 nỗi oan nữa rồi, chỉ có la chí chóe trên forum mà nỡ lòng nào Loan gán cho mình lung tung hết vậyy Loan Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad
sanhphan
sanhphan

Back to top Go down

Post  phuong loan Thu May 22, 2008 8:09 pm

Có oan thì từ từ cải chính. Làm gì mà la dữ vậy???????????? What a Face What a Face What a Face
phuong loan
phuong loan

Back to top Go down

Post  Nprince Thu May 22, 2008 8:28 pm

phuong loan wrote:Hehe! i. Tiếc wa. Trời lất phất mưa, lá xanh trên đầu, nước chảy róc rách, hơi lạnh từ quạt hơi nước trên đầu, anh 1 bên và em 1 bên. Hem hem! Lãng mạn, tình củm quá. Hehe!!!!!!!!!!!!! What a Face I love you I love you lol! lol!

chà, thật là nguy hiểm, Xù bị Loan bắt quả tang tongue khó khăn rùi đây

Đa tạ Xù và ng í nhen, hà hà, mai mốt đi đâu pà con bít dg né Thềm xưa hít cheers cheers
Nprince
Nprince

Back to top Go down

Post  phuong loan Thu May 22, 2008 8:37 pm

Vậy là phải kiu anh quản lý Thềm Xưa chi hoa hồng cho mình vì đã có công giới thiệu. Hehe. Quán đó mà hẹn người yêu là lãng mạng lắm đó!!!!!!!! Hehe. What a Face What a Face What a Face
phuong loan
phuong loan

Back to top Go down

Post  phuong loan Thu May 22, 2008 8:52 pm

Hehe! Nói chung mà bạn nào muốn hẹn nhau mà cho mọi người biết thì cứ ghé Thềm Xưa hen. Bạn Loan sẽ tung tin lên forum giúp cho. Lần sau rút kinh nghiệm mang theo cả máy chụp hình nữa!!!!!!!!!! What a Face What a Face What a Face
phuong loan
phuong loan

Back to top Go down

Post  Nprince Thu May 22, 2008 9:02 pm

phuong loan wrote:Hehe! Nói chung mà bạn nào muốn hẹn nhau mà cho mọi người biết thì cứ ghé Thềm Xưa hen. Bạn Loan sẽ tung tin lên forum giúp cho. Lần sau rút kinh nghiệm mang theo cả máy chụp hình nữa!!!!!!!!!! What a Face What a Face What a Face

quán đó ế tới nơi rùi, farao ng ta sợ Loan chạy hít trơn rabbit uống cafe lang man mà bị chụp hình Wink nhớ trả fí bản quyền nha.

Thứ Cn, mình sẽ ghé, Loan mún mấy giờ bom góc nào nhìu ánh sáng, chỗ nào lãng mạn nhứt chỉ dùm lun ngen Basketball
Nprince
Nprince

Back to top Go down

Post  sanhphan Thu May 22, 2008 9:53 pm

phuong loan wrote:Có oan thì từ từ cải chính. Làm gì mà la dữ vậy???????????? What a Face What a Face What a Face
nỗi oan này ngang với nỗi oan của Thị Màu đó, làm sao mà cải chính đây hixhix confused confused
sanhphan
sanhphan

Back to top Go down

Post  sanhphan Thu May 22, 2008 9:56 pm

phuong loan wrote:Vậy là phải kiu anh quản lý Thềm Xưa chi hoa hồng cho mình vì đã có công giới thiệu. Hehe. Quán đó mà hẹn người yêu là lãng mạng lắm đó!!!!!!!! Hehe. What a Face What a Face What a Face
cho địa chỉ đi Loan, bữa nào mình kiếm đc cô nào mình hẹn vào đó để tâm sự, chứ mình hok biết chỗ nào để tâm sự dc hết.
sanhphan
sanhphan

Back to top Go down

Post  Admin Thu May 22, 2008 9:56 pm

Vậy là phải kiu anh quản lý Thềm Xưa chi hoa hồng cho mình vì đã có
công giới thiệu. Hehe. Quán đó mà hẹn người yêu là lãng mạng lắm đó!
hehe, tuy ko làm gì mờ ám nhưng mai mốt ko ai trong lớp mình dám dẫn ng iu vô quán này nữa rùi, kẻo ko bị bắt quả tang, chụp hình rùi đưa lên forum.
Admin
Admin
Admin

https://vb2-k11-qt1.forumakers.com/index.htm

Back to top Go down

Post  LamTong Thu May 22, 2008 10:38 pm

sanhphan wrote:cho địa chỉ đi Loan, bữa nào mình kiếm đc cô nào mình hẹn vào đó để tâm sự, chứ mình hok biết chỗ nào để tâm sự dc hết.
ấy ấy, "sanhphan" này mún làm người nổi tiềng của lớp rùi hay sao mà còn kêu Loan chi đia chỉ. Nếu muốn đi thì Sanh phải đi với Loan!. Lúc đó sẽ chẳng còn ai đưa tin nữa đâu! Laughing
LamTong
LamTong

Back to top Go down

Post  Xù Thu May 22, 2008 10:42 pm

Admin wrote:
Vậy là phải kiu anh quản lý Thềm Xưa chi hoa hồng cho mình vì đã có
công giới thiệu. Hehe. Quán đó mà hẹn người yêu là lãng mạng lắm đó!
hehe, tuy ko làm gì mờ ám nhưng mai mốt ko ai trong lớp mình dám dẫn ng iu vô quán này nữa rùi, kẻo ko bị bắt quả tang, chụp hình rùi đưa lên forum.

Thiệt, đồng ý với admin, ac ac, tui bạn Xù hông làm gì mờ ám, đi chung độ thui, ặc ặc mà giờ sợ tới già cái quán Thềm xưa. Ai mà đang ngồi uống nước với bạn mà còn bị người khác giơ máy lên chụp hình lun :-s ac . Hên là hông đủ độ sáng ah, chứ không là có thêm cái hình minh họa lun rùi, ac ac. Giờ ám ảnh cái quán đó lun. Oeoe, lần sau đi chung độ quán khác. Hix
Xù

Back to top Go down

Post  phuong loan Thu May 22, 2008 10:50 pm

Làm gì mà admin sợ dữ vậy??????????? Không có tật sao lại rục rịch ta. Yên tâm đi. Quán đó rộng lắm! Bình thường mình và bạn mình ko ngồi chỗ đó vì nó ngay cửa nhiều người ra vào nhưng hôm qua đông quá nên ngồi tạm vì những chỗ thường ngồi đã có người ngồi mất. Thật không may cho bạn Xù bị bắt quả tang. Hehe!!!!!!!!!!!
Còn quán đó thì ở trên đường Nguyễn Cảnh Chân nhưng là khúc Nguyễn Trãi quẹo qua nha. Gần con hẻm bán đồ sida. Đầu đường là quán Hương Rừng 2.
Có tổng cộng là 3 quán cùng chủ là Thền Xưa 371 D1 Nguyễn cảnh Chân Q1, Du Miên 48/9A Hồ Biểu Chánh Q Phú Nhuận, Vô Thường 55 Tân Canh F1 Q Tân Bình.
phuong loan
phuong loan

Back to top Go down

Post  sanhphan Thu May 22, 2008 10:55 pm

LamTong wrote:
sanhphan wrote:cho địa chỉ đi Loan, bữa nào mình kiếm đc cô nào mình hẹn vào đó để tâm sự, chứ mình hok biết chỗ nào để tâm sự dc hết.
ấy ấy, "sanhphan" này mún làm người nổi tiềng của lớp rùi hay sao mà còn kêu Loan chi đia chỉ. Nếu muốn đi thì Sanh phải đi với Loan!. Lúc đó sẽ chẳng còn ai đưa tin nữa đâu! Laughing
cũng mún đi với Loan lắm chứ nhưng ko biết làm sao ma mời Loan đi dc, anh em có cách nào mời Loan đi uống cafe dc hok chỉ giúp mình cái, mình sẽ hâư tạ Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil
sanhphan
sanhphan

Back to top Go down

Post  sanhphan Thu May 22, 2008 11:00 pm

phuong loan wrote:Làm gì mà admin sợ dữ vậy??????????? Không có tật sao lại rục rịch ta. Yên tâm đi. Quán đó rộng lắm! Bình thường mình và bạn mình ko ngồi chỗ đó vì nó ngay cửa nhiều người ra vào nhưng hôm qua đông quá nên ngồi tạm vì những chỗ thường ngồi đã có người ngồi mất. Thật không may cho bạn Xù bị bắt quả tang. Hehe!!!!!!!!!!!
Còn quán đó thì ở trên đường Nguyễn Cảnh Chân nhưng là khúc Nguyễn Trãi quẹo qua nha. Gần con hẻm bán đồ sida. Đầu đường là quán Hương Rừng 2.
Có tổng cộng là 3 quán cùng chủ là Thền Xưa 371 D1 Nguyễn cảnh Chân Q1, Du Miên 48/9A Hồ Biểu Chánh Q Phú Nhuận, Vô Thường 55 Tân Canh F1 Q Tân Bình.
hả Du Miên 48/9A Ho B Chánh, là của Thềm xưa hả?? hahah vậy thì dc gòi, cty mình dang làm việc xát vách của Du Miên, vậy mình o dây lâu lâu ngó wa Du Miên coi thủ có bạn nào lớp mình hok, nếu có chụp hình đưa lên forum mới dc hehehe Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil
sanhphan
sanhphan

Back to top Go down

Post  Xù Thu May 22, 2008 11:03 pm

sanhphan wrote:
phuong loan wrote:Làm gì mà admin sợ dữ vậy??????????? Không có tật sao lại rục rịch ta. Yên tâm đi. Quán đó rộng lắm! Bình thường mình và bạn mình ko ngồi chỗ đó vì nó ngay cửa nhiều người ra vào nhưng hôm qua đông quá nên ngồi tạm vì những chỗ thường ngồi đã có người ngồi mất. Thật không may cho bạn Xù bị bắt quả tang. Hehe!!!!!!!!!!!
hả Du Miên 48/9A Ho B Chánh, là của Thềm xưa hả?? hahah vậy thì dc gòi, cty mình dang làm việc xát vách của Du Miên, vậy mình o dây lâu lâu ngó wa Du Miên coi thủ có bạn nào lớp mình hok, nếu có chụp hình đưa lên forum mới dc hehehe Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil

Kinh dị quá, cái này còn cao thủ hơn Smile). Quán Thềm xưa đã bị thất thoát một lượng khách đáng kể rùi =))
Xù

Back to top Go down

Post  phuong loan Thu May 22, 2008 11:06 pm

Hem hem! Mời Loan hả? Loan không đi với bạn Sanh đâu vì sợ bạn làm Loan tức chết. Chat không đã thấy tức rồi. Nói chuyện trực tiếp chắc thổ huyết quá. Evil or Very Mad

Last edited by phuong loan on Thu May 22, 2008 11:27 pm; edited 1 time in total
phuong loan
phuong loan

Back to top Go down

Post  Sponsored content

Sponsored content

Back to top Go down

Page 1 of 2 1, 2  Next

Back to top

- Similar topics