DIỄN ĐÀN LỚP VB2_K11_QT1
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

THONG TIN MOI! GIAT GAN! MAI DZO XEM!

Nprince
sanhphan
KhanhGiang
phuong loan
9 posters

Page 2 of 2 Previous  1, 2

Go down

THONG TIN MOI! GIAT GAN! MAI DZO XEM! - Page 2 Empty Re: THONG TIN MOI! GIAT GAN! MAI DZO XEM!

Post  Xù Thu May 22, 2008 11:10 pm

phuong loan wrote:Hem hem! Mời Loan hả? Loan không đi với bạn Sanh đâu v́ sợ bạn làm Loa tức chết. Chat không đă thấy tức rồi. Nói chuyện trực tiếp chắc thổ huyết quá. Evil or Very Mad

Cuộc đời mr Sanh tới đâu coi như tiu rùi, cái này các bạn nữ xinh đẹp mà đọc được là chạy xa lun. Khoang tay xin lỗi bạn Loan đi, Smile)
Xù

Back to top Go down

THONG TIN MOI! GIAT GAN! MAI DZO XEM! - Page 2 Empty Re: THONG TIN MOI! GIAT GAN! MAI DZO XEM!

Post  Nprince Fri May 23, 2008 12:49 am

Xù wrote:
phuong loan wrote:Hem hem! Mời Loan hả? Loan không đi với bạn Sanh đâu v́ sợ bạn làm Loa tức chết. Chat không đă thấy tức rồi. Nói chuyện trực tiếp chắc thổ huyết quá. Evil or Very Mad

Cuộc đời mr Sanh tới đâu coi như tiu rùi, cái này các bạn nữ xinh đẹp mà đọc được là chạy xa lun. Khoang tay xin lỗi bạn Loan đi, Smile)

Hà hà hà What a Face What a Face What a Face Sanh cần cứu ko, 2 kẹp 1 ḱa pig
Nprince
Nprince

Back to top Go down

Post  sanhphan Fri May 23, 2008 1:00 am

phuong loan wrote:Hem hem! Mời Loan hả? Loan không đi với bạn Sanh đâu v́ sợ bạn làm Loan tức chết. Chat không đă thấy tức rồi. Nói chuyện trực tiếp chắc thổ huyết quá. Evil or Very Mad
Ủa vậy hả, làm người ai làm vậy, tai chat Loan dang o nhà nên Sanh chọc tức chơi ko ai biết, chứ đến cafe ai lại đi chọc Loan, nếu chọc Loan tức wá Loan ..... người ta nh́n vô sao coi được, nên Sanh ko chọc tức Loan đâu đừng sợ hén Razz Razz Razz Razz
sanhphan
sanhphan

Back to top Go down

Post  sanhphan Fri May 23, 2008 1:03 am

Xù wrote:

KO KO, v́ ḿnh là người thật thà mà, có sao ḿnh chịu vậy, để tất cả mọi người đều biết chứ, nếu sau này có bạn nữ nào trong lớp mà wen Sanh mà ko biết rơ th́ lại trách Sanh có nhiều tật xấu mà dấu kỹ, nên có bao nhiêu tật xấu cứ khoe cho mọi người biết để sau nàu khỏi trách.
sanhphan
sanhphan

Back to top Go down

Post  sanhphan Fri May 23, 2008 1:04 am

Nprince wrote:
Xù wrote:

Hà hà hà What a Face What a Face What a Face Sanh cần cứu ko, 2 kẹp 1 ḱa pig
Cảm ơn Nprince nha, nhưng ko sao, mới có 2 kep 1 ko thành vấn đề Razz Razz Razz Razz
sanhphan
sanhphan

Back to top Go down

Post  phuong loan Fri May 23, 2008 1:21 am

Thấy chưa, đă bảo rồi. Tên Sanh này lươn lẹo lắm. Đường nào cũng nói được. Không thể tin tưởng được. Nói 1 hồi chỉ có tức mà chết thôi. Con trai mà như vậy là ghê lắm đó!!!!!! Question Question Question
phuong loan
phuong loan

Back to top Go down

Post  Nprince Fri May 23, 2008 1:33 am

phuong loan wrote:Thấy chưa, đă bảo rồi. Tên Sanh này lươn lẹo lắm. Đường nào cũng nói được. Không thể tin tưởng được. Nói 1 hồi chỉ có tức mà chết thôi. Con trai mà như vậy là ghê lắm đó!!!!!! Question Question Question

chà, e thử alien đi chung dzới chàng Sanh dep zai 1 bữa xem sao albino cứ như vậy coi chừng e tức chít lun đóa Basketball
Nprince
Nprince

Back to top Go down

Post  sanhphan Fri May 23, 2008 2:46 am

phuong loan wrote:Thấy chưa, đă bảo rồi. Tên Sanh này lươn lẹo lắm. Đường nào cũng nói được. Không thể tin tưởng được. Nói 1 hồi chỉ có tức mà chết thôi. Con trai mà như vậy là ghê lắm đó!!!!!! Question Question Question
ư cái này nói xấu tui nha, tui là người thật thà có sao nói vậy, tui có tật xấu tui nói ra cho mọi người biết để khỏi hiểu nhầm về sau, vậy mà bạn lại nói tui lựon lẹo là sao??? scratch scratch scratch
sanhphan
sanhphan

Back to top Go down

Post  phuong loan Fri May 23, 2008 8:52 am

Trời!!! Thật thà mà để 2 chữ “nhẫn tâm” làm avarta, c̣n để nguyên bộ xương người nữa. Nh́n vậy mà người ta tin thật thà mới lạ đó. Tui không tin đâu. Question Question Question Question
phuong loan
phuong loan

Back to top Go down

Post  sanhphan Sun May 25, 2008 7:30 pm

phuong loan wrote:Trời!!! Thật thà mà để 2 chữ “nhẫn tâm” làm avarta, c̣n để nguyên bộ xương người nữa. Nh́n vậy mà người ta tin thật thà mới lạ đó. Tui không tin đâu. Question Question Question Question
Đó chính vậy mới là thật thà đó, ḿnh nhẫn tâm th́ nói cho mọi người biết là ḿnh nhẫn tâm chứ Sanh dâu có giấu đâu ok hén Laughing Laughing Laughing
sanhphan
sanhphan

Back to top Go down

Post  »»Kisses«« Thu Jun 05, 2008 12:09 am

hahaha...dung la giat gan...lop truong cung nhanh tay le chan ghe
»»Kisses««
»»Kisses««

Back to top Go down

Post  Xù Thu Jun 05, 2008 8:54 am

»»Kisses«« wrote:hahaha...dung la giat gan...lop truong cung nhanh tay le chan ghe

Là sao, nhanh tay le chân là sao :-s
Xù

Back to top Go down

THONG TIN MOI! GIAT GAN! MAI DZO XEM! - Page 2 Empty Cai ji lt co bo ha???????

Post  S.T.T.T Mon Dec 01, 2008 11:46 pm

Tim tui và cả bộ đồ ḷng tan nát khi biết được thông tin này Sad , người mà tui ngày quên ngủ đêm quên ăn, uống nước quên nhai, thương thầm nhớ chộm đă có người iêu rùi sao??? xin phép cả nhà tui nghỉ vài ngày để thay bộ ḷng mới ak ak ak
Chúc cả nhà vui vẽ, lớp QT01 tui yêu các bạn sunny
S.T.T.T
S.T.T.T

Back to top Go down

Post  Sponsored content

Sponsored content

Back to top Go down

Page 2 of 2 Previous  1, 2

Back to top

- Similar topics